Hà Nội: Tìm Việc Giờ Hành Chính Không Cần Lương Cao Chỉ Cần Ổn Định, Có Bảo Hiểm

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi kiu...kiu, 23/12/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. kiu...kiu

kiu...kiu Thành viên mới

Chào các anh chị trong diễn đàn, em tên Ngân sinh năm 1993, quê Thái Bình, tốt nghiệp ngành báo chí trường cao đẳng truyền hình. Em đã có kinh nghiệm một năm ở vị trí nhân viên nội dung, viết bài mô tả sản phẩm, viết bài cho các trang báo mạng điện tử về lĩnh vực làm đẹp, sức khỏe, du lịch....Hiện công ty em làm bị phá sản nên em muốn tìm một công việc ổn định, có bảo hiểm. Em nhanh nhẹn, giao tiếp tốt, viết lách ổn, rất mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị trong diễn đàn. Số điện thoại của em là 01632392368, mail :ngochanbaochi@gmail.com hoặc anh chị có công việc phù hợp có thể giới thiệu cho em với ạ. Chúc anh chị vui khỏe!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kiu...kiu
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. kiu...kiu

kiu...kiu Thành viên mới

ủn lên :( em có thể làm nhân viên bán hàng lâu dài cũng được ạ, em chỉ cần công việc ổn định và được đóng bảo hiểm thôi ạ

3. lanphuongtptb

lanphuongtptb Thành viên rất tích cực

đồng hương, cùng cảnh :(. bạn có thể làm việc gì đó tạm thời rồi tìm việc ổn định sau cũng đk mà

4. hieupede

hieupede

cứ gì phải có bhxh vậy em?

5. kiu...kiu

kiu...kiu Thành viên mới

chán lắm chị ạ :( em còn mới bị ngã xe nữa, ở nhà từ đầu tháng tới giờ. chắc cuối năm nay có hạn nên vậy. trước đây cứ nghĩ làm tạm làm tạm, rồi làm mãi, làm đến hơn năm trời. mà cái kiểu đã làm rồi lại ngại chuyển nên lần này em quyết tìm việc ổn định luôn

6. kiu...kiu

kiu...kiu Thành viên mới

là đàn bà con gái nay mai còn sinh đẻ mà, đằng nào cũng đi làm mà vào cty chế độ tốt vẫn hơn chứ ạ

lanphuongtptb thích bài này.
  7. hieupede

hieupede

sinh đẻ nghỉ 6 tháng, lĩnh bhxh được mười mấy triệu, mà mất nửa năm mới lấy được, ham hố làm gì hả em, cũng là tiền mình cả, doanh nghiệp đóng bhxh cho mình thì sẽ tìm cách cắt trừ các khoản khác mà đáng lẽ mình được hưởng thôi

lanphuongtptb thích bài này.
  8. lanphuongtptb

lanphuongtptb Thành viên rất tích cực

khó lắm bạn ạ. Chúc bạn sang năm mới gặp nhiều may mắn . Mặc dù mình bjo vẫn là tạm thời :(

9. kiu...kiu

kiu...kiu Thành viên mới

em còn đề đạt tự đóng nhưng cty cũ của em bảo công ty kê khai hay đóng kiểu gì ấy hết rồikhông chịu xác nhận bảng lương cho mà đóng. (kiểu như người nhà sếp mỗi người 1 chân nhân viên ảo tự đóng bảo hiểm rồi) còn mình thì nhân viên thật mà như nhân viên ma. em cũng không tìm hiểu rõ về bảo hiểm lắm và chẳng hiểu sao mình bảo tự đóng mà còn không được xong có người giải thích với em thế k biết có đúng k.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.