Ad Cho Em Hỏi Với, Em Chả Hiểu Thế Là Sao

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi huongduong_5102, 14/1/2016.

1. huongduong_5102

huongduong_5102 Thành viên sắp chính thức

em vừa lập nick " linhoanh041176 " đã kích hoạt gmail đàng hoàng, trước em lập cho em cũng như lập hộ mấy chị bạn cũng chỉ đến bước kích hoặt gmail là xong, hoạt động bình thường.
    vậy sao em lập nick này , mới chỉ đăng bài, và trả lời ở 1 bài của chị nào đó. Vậy mà em bị khóa nick , với lý do "Bạn đã bị cấm truy cập với lý do sau: Tạo nick mới khi chưa cam kết"
    em chả hiểu vậy là sao, lúc lập tk em đã ấn vào ô đã đọc, và thực hiện theo nội quy diễn đàn
    Mod giải thích cho em với.
    khóa nick cũ của em là linhoanh5102 thì em phải lập nick mới chứ, diễn đàn hoạt động là do các thành viên, em chưa bào giờ bị lỗi " chưa cam kết " vậy thì ít nhất em chưa hiểu lỗi đó là lỗi gì thì mod gửi cho em cái thông báo em rút kinh nghiệm chứ.
    em đã đọc mục " Hướng dẫn cam kết " nhưng thú thật là em chả hiểu gì, viết khó hiểu kinh, hoặc có thể em dốt, em hỏi mấy chị hoạt động lâu năm, họ cũng chả hiểu mod thế là sao

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongduong_5102
    Đang tải...

2. support6

support6 Super Moderator Staff Member

Chào bạn
    Theo quy định của diễn đàn, mỗi thành viên chỉ tạo một nick để tham gia hoạt động trên diễn đàn, vì vậy nick linhoanh041176 và nick linhoanh5102 của bạn được khóa lại. Bạn vui lòng đọc kỹ quy định của diễn đàn.

huongduong_5102 thích bài này.
  3. huongduong_5102

huongduong_5102 Thành viên sắp chính thức

Vậy mod khóa giúp em cái nick này lại, mở giúp em 1 trong 2 cái nick kia lại với

4. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Rất tiếc là nick bị khoá thì không mở lại được. Nếu bạn của bạn mà đã từng bị khoá nick thì bạn báo với bạn ấy là sau khi tạo nick cần cam kết không vi phạm quy định nhé.