Cần giúp: Tìm Lớp Học Tiếng Anh Và Toán Cho Con Lớp 6

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi meduybong, 15/2/2016.

1. meduybong

meduybong Thành viên sắp chính thức

Chào mọi người, em ở khu vực Tôn Đức Thắng - Hà Nội. Em có con trai đang học lớp 6, cháu học không kém nhưng cháu học không tập trung và mái chơi quá các mẹ ạ. Kết quả học tập của cháu kỳ 1 không tốt tý nào. Em nhờ các mẹ biết thầy cô giáo nào dạy tốt tiếng anh và toán học thì chỉ bảo giúp em với để giúp cho cháu tiến bộ hơn. Em lo qua các mẹ. Nhờ các mẹ thông thái, cảm ơn các mẹ nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meduybong
    Đang tải...

2. minhhoan175

minhhoan175 Thành viên tích cực

Em đang có lớp tiếng Anh cấp 2 (từ lớp 6 đến lớp 9) ở 141 Pháo Đài Láng. Các bạn học ngoan và chăm chỉ, cũng như được học rất kĩ về ngữ pháp và từ vựng (thêm cả các kĩ năng khác nữa) nên nếu như mẹ nó đang băn khoăn tìm lớp có thể tham khảo tại lớp của em.
    Chị muốn biết thêm thông tin về lớp thì chị cứ gọi cho em theo số 0974 614 552 ạ.

3. cô giáo Hoàng Yến

cô giáo Hoàng Yến Thành viên tập sự

Có mẹ nào cần con học môn Toán, Toán Tiếng Anh hay ôn thi Violympic thì alo em nhé. Em là giảng viên Toán giỏi tiếng anh ạ. Thật ra để làm đc bài của các con không khó. Nếu mẹ nào học tốt toán và biết tiếng anh là có thể dạy đc con. Nếu mẹ nào k dạy đc có thể nhờ e tới nhà dạy ạ. Em đang ở Xuân Đỉnh. Có thể tới nhà e nếu gần. Môn này học nhóm 2 bạn hoặc 4 bạn là hiệu quả nhất ạ

4. minhhoan175

minhhoan175 Thành viên tích cực

Bố mẹ đang tìm lớp cho con từ lớp 1 đến lớp 9 có thể tham khảo và đăng kí học ở lớp cô Hoàn (số 63 Ngõ 25 Vũ Ngọc Phan, Láng Hạ). Lớp cô giúp học sinh yêu thích Tiếng Anh và đạt kết quả tốt ở Tiếng Anh thông qua hoạt động phát triển kĩ năng toàn diện và phương pháp giảng dạy logic lặp lại với những ví dụ trực quan sinh động. Chính vì thế, học sinh sẽ có cảm giác học tập và ngấm kiến thức một cách tự nhiên. Cô cực kì quan tâm đến từng học sinh, thường xuyên hỏi thăm và động viên các em trong mỗi buổi học và cả ngoài giờ. Lớp học cảm giác rất gần gũi và ấm cúng, thân thiết.
    Những năm vừa rồi học sinh của cô đạt kết quả rất tốt và đỗ vào các trường chuyên chọn trong HN. Bố mẹ quan tâm có thể đăng kí cho con học với cô qua số 0974 614 552 nhé.