Xem Bói Tử Vi Của 12 Chòm Sao Ngày 29/3/2016

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi nguyễn hương 1701, 28/3/2016.

1. nguyễn hương 1701

nguyễn hương 1701 Thành viên tập sự

>> Xem bói, xem tử vi của 12 cung hoàng đạo
    Tử vi ngày 29/3/2016 cung Bạch Dương: Sẽ có rất nhiều người bạn mới xuất hiện trong vòng quay những mối quan hệ của bạn vào hôm nay, và tại sao bạn không thử lên ý tưởng cho một bữa tiệc quy tụ tất cả họ lại. Chắc chắn, sẽ có rất nhiều niềm vui cũng như bất ngờ tuyệt vời đang chờ đợi bạn đấy. Bạn không chỉ có cơ hội thân thiết hơn với bạn bè mình, mà rất có thể một ai đó bất kì cũng sẽ tìm được một người phù hợp với mình nhờ bạn. Con số may mắn của Bạch Dương ngày 29/3/2016 là 10, 6.
    Tử vi ngày 29/3/2016 cung Kim Ngưu: Ngày 29/3/2016 hứa hẹn sẽ mang nhiều bất ngờ đến cho bạn, nhất là khi bạn tưởng chừng có thể tiến ba bước về phía trước, nhưng rốt cuộc, những áp lực ngoại cảnh cũng buộc bạn phải lùi lại kha khá. Điều duy nhất bạn có thể chắc chắn vào lúc này, đó chính là những mối quan hệ tình cảm đang tiến triển ngày một tốt đẹp hơn. Con số may mắn của Kim Ngưu ngày 29/3/2016 là 13, 5.
    Song Tử (21/5 – 20/6):
    Bạn không cần thiết phải lắng nghe lời khuyên từ người trẻ hơn mình, đặc biệt là những vấn đề trong công việc có liên quan đến tình cảm cá nhân. Song Tử nên biết chẳng có ai thực sự là người đặc biệt và bạn nên ngừng tìm kiếm sự quan tâm chú ý của người khác, thay vì đó nghĩ nhiều hơn đến việc hoàn thiện bản thân.
    Đánh giá trong ngày:
    Tình yêu: 5 Sự nghiệp: 4
    Sức khỏe: 4 Tài chính: 4
    Cung hợp nhất: Thiên Bình
    Cự Giải (21/6 – 22/7):
    Bạn có thể đang gặp rắc rối với cấp trên, khiến Cự Giải cảm thấy phí thời gian và tức giận vì không giải quyết được việc gì. Có những điều bạn có thể đưa ra tranh luận nhưng có những điều bạn đành phải chấp nhận thôi. Nếu đưa ra những cam kết phù hợp trong hôm nay, Cự Giải có thể sẽ thoải mái hơn trong ngày mai.
    Đánh giá trong ngày:
    Tình yêu: 4 Sự nghiệp: 3
    Sức khỏe: 4 Tài chính: 4
    Cung hợp nhất: Song Tử
    Tử vi 29/3/2016 cung Sư Tử: Một vài người xung quanh bạn đang có chút bi quan về những điều sắp xảy ra, trong khi bạn lại có thái độ hoàn toàn ngược lại. Tuy nhiên, đừng bao giờ có ý định thay đổi suy nghĩ của họ nhé. Nếu tự bản thân họ không thể suy nghĩ về những diễn biến tích cực, thì dù bạn có mong muốn tác động vào tới đâu, nỗ lực của bạn cũng sẽ trở nên vô ích mà thôi. Con số may mắn của Sư Tử ngày 29/3/2016 là 12, 23.
    Tử vi 29/3/2016 cung Xử Nữ: Bạn sẽ nhận được một món quà nhỏ nhưng vô cùng đẹp vào hôm nay. Mặc dù nó không thật sự đáng giá, nhưng bạn lại hết sức trân trọng, bởi nó thể hiện tình cảm mà đối phương dành cho bạn. Một cuộc nói chuyện sau đó, về những điều tưởng chừng không có chủ đề, sẽ giúp đưa hai bạn đến gần với nhau hơn, và có thể giúp tình cảm có nhiều biến chuyển quan trọng. Con số may mắn của Xử Nữ ngày 29/3/2016 là 11, 27.
    Thiên Bình (23/9 – 22/10):
    Cơ thể có khỏe mạnh mấy thì cũng có giới hạn và trong lúc sức khỏe đang ngày càng đi xuống, Thiên Bình không nên tự tạo căng thẳng cho chính mình. Có thể bạn đang thấy tức giận vì lực bất tòng tâm nhưng bạn thực sự cần một chút nghỉ ngơi. Tóm lại, ngày hôm nay của Thiên Bình sẽ không thực sự năng động lắm.
    Đánh giá trong ngày:
    Tình yêu: 1 Sự nghiệp: 1
    Sức khỏe: 4 Tài chính: 2
    Cung hợp nhất: Bọ Cạp
    >>> Chi tiết cung Thiên Bình
    Bọ Cạp (23/10 – 21/11):
    Hôm nay Bọ Cạp khá “màu mè” và vài người không thực sự hiểu được bạn, nhưng điều đó không có nghĩa là bạn nên tiết chế bớt sức hút của mình. Hãy sử dụng trực giác và khả năng nhìn nhận vấn đề rồi bạn sẽ thấy ngạc nhiên trước những gì cuộc sống đem đến cho mình. Đừng quá quan tâm đến những gì người khác nói, đặc biệt là những người xa lạ.
    Đánh giá trong ngày:
    Tình yêu: 2 Sự nghiệp: 2
    Sức khỏe: 2 Tài chính: 3
    Cung hợp nhất: Song Tử
    Xem bói ngày 29/3/2016 cung Nhân Mã: Bạn sẽ khó có thể cảm nhận chút sức sống nào từ những thành viên trong nhóm của bạn vào hôm nay. Bởi thế, đừng kì vọng quá nhiều về sự tiến triển vượt bậc trong công việc như những ngày trước đó. Cố gắng lôi kéo, động viên tất cả mọi người có thể xem là một nỗ lực vô ích, và suy cho cùng, bạn chỉ có thể kì vọng vào sự thay đổi bất ngờ của ngoại cảnh giúp tinh thần họ thêm phấn chấn mà thôi. Con số may mắn của Nhân Mã ngày 29/3/2016 là 33, 26.
    Gieo quẻ tử vi ngày 29/3/2016 cung Ma Kết: Bạn sẽ gặp chút vấn đề với việc đi lại vào hôm nay, khi việc di chuyển từ nơi này tới nơi khác thôi cũng đủ khiến bạn phiền lòng và coi đó như thử thách. Không chỉ thế, những kế hoạch của bạn, bởi vậy, cũng có thể bị bất ngờ thay đổi theo. Nếu được, hãy luôn giữ sự chủ động và linh hoạt cần thiết, đề phòng những diễn biến bất ngờ vào phút chót có thể làm bạn trở tay không kịp. Con số may mắn của Ma Kết ngày 29/3/2016 là 12, 26.
    Gieo quẻ tử vi hàng ngày 29/3/2016 cung Bảo Bình: Bạn có thể tự tạo cú hích hay thay đổi cuộc sống của chính mình, bắt đầu từ những chuyến đi đầy tính phiêu lưu, hay nối lại liên lạc với những người trước đây bạn không thật sự quý mến. Chính việc trở nên thân thiết hơn với những người bạn không quen sẽ tạo bất ngờ cho bạn mỗi ngày, và tất nhiên, từ đó bạn có thể dần dần thoát ra khỏi sự nhàm chán quẩn quanh vẫn luôn ám ảnh bạn trước đây. Con số may mắn của Bảo Bình ngày 29/3/2016 là 28, 7.
    Gieo quẻ tử vi ngày 29/3/2016 cung Song Ngư: Cách tốt nhất để bạn tìm cảm hứng cho cuộc sống mà bạn vẫn luôn mơ ước, đó là nhìn vào điều tương đồng từ những người đang trải qua chính giấc mơ của bạn. Đặt bất cứ câu hỏi nào bạn muốn, cẩn thận ghi chép lại những điều bạn cảm thấy thú vị, hay học hỏi cách họ làm những việc bạn luôn muốn làm. Đừng coi đó là hành động đánh giá thấp chính mình, mà ngược lại, bạn đang hòa nhập để tiến tới một dấu mốc mới trong cuộc sống của mình đấy. Con số may mắn của Song Ngư ngày 29/3/2016 là 30, 2.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyễn hương 1701
    Đang tải...

2. mebe_shushi

mebe_shushi Bắt đầu nổi tiếng

nói ít thế thui ạ ?

3. nguyễn hương 1701

nguyễn hương 1701 Thành viên tập sự

Xem nhiều hơn tại cungthienbinh.com nhé