Tranh luận: Nhu Cầu Về Vay Vốn

Thảo luận trong 'Tài chính gia đình' bởi anhbds, 29/3/2013.

Tags:
  1. hoaxinh9x

hoaxinh9x Bắt đầu tích cực

e đang cần vay 15-20tr gấp, có mẹ nào giúp đc k ah, e cảm ơn

Đang tải...

2. lananh_vpbank

lananh_vpbank Thành viên tập sự

@hoaxinh9x chị ơi nếu vay 15-20 triệu thì có thể vay tín chấp ko cần tài sản đảm bảo gì, thủ tục đơn giản lắm chị ạ. Nếu cần tư vấn c ntin vào số 094 885 7885 để nhận hỗ trợ nha chị ^^ em là Lan Anh nhân viên VPbank ạ

3. hoatrucbach01

hoatrucbach01 Thành viên nổi tiếng

cho vay trên này toàn nói thật nhiều mẹ chẳng tin nổi nửa lời đâu! Chắc nhiều mẹ biết con TUyết Phú Thọ trước mở Spa thuê cái chung cư ở đâu đường Hoàng Quốc Việt đó, sinh năm 1987 xinh, khéo, chồng Hà Nội , chẳng nhẽ lại úp cái mặt nó và CMT lên đây nhỉ? nó chém như đúng rồi, nó nói làm ăn này kia, rồi mua oto thiếu 20tr k muốn hỏi bạn bè để bon nó lại nói mình giầu có, oto mà vay 20tr k hay haaaaaaaaa tổ sư nó, k biết thế nào phá sản chuồn chuồn thằng chồng nó tới trả hộ nó và bảo nó đi đâu k biết, h nhà cũng mọc rêu rồi chắc nhiều người đòi quá chồng k dám ở nhà đó nữa. Đấy nhé! k tin nổi đâu, đó là dân cho vay chính thống còn thế này huống chi các mẹ có mà đòi mắt ấy.
    Bùng thì k Bùng được vì đời còn dài có chuồn cũng k chuồng được mãi, chẳng qua cứ để nó làm ăn được có tiền thì nó sẽ trả thôi, nhưng các mẹ liệu có vốn nhiều để mà cho những đứa như vậy vay k? hết đường, hết cách mới vay lãi thế này chứ dễ thì đã vay NH rồi. Nhưng nên sòng phẳng tử tế khi khó khăn có người còn giúp còn cho vay.

Nói thật bản thân mình nhiều khi bí lắm mà cũng chẳng vay ở đâu được, vay bạn thì đứa nào cũng chối đây đẩy luôn ấy, anh em họ hàng thì càng k trừ khi anh em ruột thịt mình mới vay được. có Khi cần chỉ trong 1 tháng cũng k vay được ấy, muốn vay mang đồ ra cầm mà vay,vay chưa tới hạn lo cuống lên trả trước 1 ngày để lấy đồ về.

4. Trần Huy Hoàng

Trần Huy Hoàng Thành viên sắp chính thức

Mình cũng nghĩ như bạn, cho vay người quen nhiều lúc có đòi được đâu.
    nhưng vay ít, nhiều mẹ thân nhau thì cho nhau vay cũng được

5. hoangminh219

hoangminh219 Bắt đầu tích cực

e đang có nhu cầu vay gấp 25t trong 7 ngày. mẹ e vay phụ nữ đáng lẽ 15/5 mới phải trả nhưng ng ta lại thông báo thu vốn sớm 1 tháng để giải ngân luôn. có mẹ nào giúp e được k ạ

6. phanninh

phanninh Thành viên chính thức

toàn thấy các mẹ có nhu cầu vay tín chấp nhỉ, hic, em bên ngân hàng chỉ làm cho vay thế chấp thôi, chúc các mẹ vay được nhe

7. Lucky Baby

Lucky Baby Thành viên tập sự

mẹ ở đâu vậy? e hỗ trợ cho vay tín chấp VPBank nhé. sđt e 0167.518.4044 nhé

8. Lucky Baby

Lucky Baby Thành viên tập sự

E làm vay tín chấp VPBank ko cần tài sản đảm bảo j c nhé. 3-5 hôm đc giải ngân, thủ tục nhanh gọn thôi c ạ. Lhe e tư vấn cho c nha. sdt e 0167.518.4044 :))))

9. mehoatrau0510

mehoatrau0510

e cũng nghĩ thế này.

10. saobang85032000

saobang85032000 Thành viên nổi tiếng

Mình cần vay 15 - 20 triệu trong hôm nay , 15/4/2016 để thanh toán 1 số tiền hàng. Mình có cửa hàng kinh doanh đồ ăn Hàn Quốc, 1 xe máy Wave mua năm 2011 và 1 dây vàng tây khoảng 1 cây. Mình muốn đặt xe máy và dây vàng để vay tiền.
    Số tiền cần vay : 15 - 20 triệu. Các mẹ có thể khấu trừ luôn 8% ( còn trên giấy tờ vay nợ vẫn là nguyên là số tiền ban đầu ). Mỗi ngày mình sẽ trả các mẹ 500 k vào tài khoản cho đến khi hết nợ thì mình sẽ lấy xe và dây về hoặc các bạn cho mình số lãi cần trả và thời gian trả, để 2 bên thỏa thuận.
    Mẹ nào cảm thấy được, cho vay tin tưởng được thì gọi mình 01639450029 nhé. Mình muốn đến nhà các bạn để làm giấy tờ vay tiền vì tài sản mình giao cho các bạn, cũng cần phải biết địa chỉ để đến nhận lại sau này.
    Mình note luôn là mình không cần vay các bạn chủ hụi, hay các bạn cầm đồ vì các bạn lãi cắt cổ, mình làm ăn chân chính, không trả được.
    Mẹ nào qua thì ủn hộ bài cho mình nhé. cảm ơn cả nhà

11. banker.mbbank

banker.mbbank Thành viên tích cực

Anh chị có thông tin thu nhập ổn định, nếu có quan tâm đến vay vốn từ ngân hàng, với lãi suất tốt hơn, mức vay cao hơn: em/mình rất trân trọng được tư vấn anh chị thật cụ thể, chu đáo ạ!

Tín chấp vay theo lương MB Bên em có sản phẩm: dành cho cán bộ nhân viên công tác tại các đơn vị nhà nước, bộ, ban ngành, trường học, viện, v.v, viettel, dầu khí!!!

TRÂN TRỌNG ĐƯỢC TƯ VẤN TỚI THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN!

12. stranger2705

stranger2705 Business

Em hỏi giúp đứa bạn em, con gái, sn 1989, đang công tác ở công an thành phố Hà Nội
    Do cần vốn kinh doanh nên muốn vay số tiền từ 1 - 200tr với mức lãi suất phù hợp
    Hộ khẩu Hà Nội, gia đình căn bản bố mẹ công chức
    có Mẹ nào làm cho vay hay biết giới thiệu dùm em với em xin cảm ơn ạ

13. Goruden

Goruden Thành viên chính thức

Mẹ nó check inbox của em nhé. Xem điều kiện có phù hợp ko. Em ở bên ngân hàng chứ ko phải cho vay bên ngoài

14. congtymayquynhthy

congtymayquynhthy Thành viên rất tích cực

vay thế này thì có uy tin cho người cho vay không. chắc cần có điều kiện gì ràng buộc chứ nhỉ

15. chích chòe lửa

chích chòe lửa Thành viên rất tích cực

Mình có thể cho vay từ 5 đến 20tr. Nhưng các bạn phải có j đó thế chấp tương ứng. Mình hiểu cảnh đi vay vì m đã từng trải qua. Nhưng lòng tin thì vốn không phải ai cg đo đếm đc. Bạn nào cần có thể lh 0916 184 129. Zalo thoải mái nha

16. congtymayquynhthy

congtymayquynhthy Thành viên rất tích cực

thuế chập gì không nhỉ?

17. luvsmile

luvsmile Thành viên chính thức

Nhu cầu của b như thế nào?

18. kimepham

kimepham Thành viên mới

hic mình đang cần tiền giải quyết công việc gấp chỉ vay 3tr-5tr trả lãi cao, em ở tphcm có mẹ nào giúp không ah cảm ơn

19. Dương Hoài Vân

Dương Hoài Vân Thành viên tập sự

Em làm chuyên viên tín dụng tại Ngân hàng Xây Dựng, bố mẹ nào có nhu cầu thế chấp tài sản để vay vốn đầu tư hoặc gửi tiết kiệm có lãi suất ưu đãi thì để lại số điện thoại để em tư vấn cho ạ.
    Hiện lãi suất bên em đang rất ưu đãi cho cả gói vay và gói gửi nhé.

20. banker.mbbank

banker.mbbank Thành viên tích cực

vay món lớn, nhà mình tham khảo vay của ngân hàng nhé

nguồn vốn ngân hàng: lãi rẻ- vay dc số tiền nhiều- trả góp trong dài hạn nên giảm áp lực trả hàng tháng!!!

Trân trọng được tư vấn các thành viên của diễn đàn!!!