Cần giúp: Mẹ Nào Đã Hút Mỡ Bụng Chưa Ạ, Cho E Xin Kinh Nghiệm

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Dunglm1988, 22/4/2016.

1. Dunglm1988

Dunglm1988 Thành viên rất tích cực

E sinh bé 11 tháng r, bụng từ 65 giờ là 83, e thiếu kiên nhẫn và thời gian nên muốn nhanh gọn, hút mơx bụng lun, mẹ nào làm dịch vụ này r thì cho e kinh nghiệm thực tế với

- Hút đau k, có càn nghỉ ngơi k vì e còn 2 bé cần chám mà k có ai giúp
    - sau hút có đau, có cần uống thuốc k
    - làm ở đaau, chi phí ra sao, e mún hút bụng trên và dưới
    - da sau đó có bị chảy chùng lắm k ạ, bụng mất bao lâu mới mềm đẹp tự nhiên ạ

E có gọi hỏi thì bên viện thu cúc có giá 40tr, đang km 34tr
    Bên viện kangnam thì 35tr+ tặng 3 buổi matxa mềm bụng sau đó tháng, ở lại 2 ngày.

Ngoài ra e có hỏi về căng da bụng lun cho đẹp nhưng phí cao 50-60tr, hix, mẹ nào làm r k, mà nếu hút và căng da trong viện 108 thì phí ra sao, công nghệ cũ hay hiện đaij lase lipo nhỉ, e ở hà nội

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dunglm1988
    Đang tải...

2. thuytuannd

thuytuannd Thành viên đạt chuẩn

Hichic, e sợ cái khoản hút mỡ bụng lắm ý, lại nhớ đến vụ thẩm mỹ cát tường, em thấy như sếp chỗ em làm chủ yếu là tập thể dục, chế độ ăn uống nữa và bôi cao lá rừng tan mỡ bụng, sinh xong có 2 tháng là đã thấy cơ thể về như hồi chưa bầu rồi ý. Còn em thì chưa bầu mà trông cứ như bầu 5 tháng, hichic

3. Dunglm1988

Hức, e k hỏi hút mỡ ơr thẩm mỹ viện đâu, e hỏi ơr bệnh viện cơ, 2 bệnh viện quốc tế thì giá như đó, gọi là dc, đang k biết viện công 108 thì giá rẻ hơn mà ổn hơn k, k gọi đieenj tư vấn dc, e mún tập tành lắm nhưng nhà có 1 mẹ và 2 con, chả bói đâu ra mà tập lúc nào, mà k gửi dc con cho ai mà đi tập, e đang lắc vòng, nhưng mún nhanh nên tìm hút mỡ, chứ tập thì như chị gái e, mất năm ruoi mới lại người, k kiên nhẫn dc

4. KhanhNhung_88

KhanhNhung_88 Thành viên đạt chuẩn

Làm ở viện thì cũng yên tâm hơn đó mẹ nó ah. Em thấy bên kangnam và thu cúc đều ok, mẹ xem 108 có rẻ hơn ko. Viện kangnam thì chuyên về pttm, thu cúc thì đa khoa, 108 thì có khoa pttm, nói chung mẹ nó cứ đến tư vấn xem rồi đưa ra quyết định thui.

5. Dunglm1988

E k coá thời guan lượn tư vấn nên mún hỏi các mẹ đee chọn đâu thì ra đos tư vấn lun chứ hem đi nhìu nơi dc

6. KhanhNhung_88

KhanhNhung_88 Thành viên đạt chuẩn

Đúng là các mẹ bỉm sữa, ko có time thật, e cũng thế. Như bên kangnam thì e thây có pp hút mỡ ko pt bằng laser lipo đó c, hình như làm 1 lần, chứ thấy nhiều pp khác làm nhiều lần cũng mất time thật.

7. duongthanhtrung

duongthanhtrung Thành viên mới

xin lỗi các mẹ đang nói về hút mỡ nhưng em muốn tư vấn rằng xu hướng bây giờ mọi ng sẽ bỏ chút thời gian đi tập thay vì đụng dao kéo ạ :(
    hút mỡ dc 1 thời gian thôi ạ, vẫn ăn uống và vận động như cũ thì vẫn phải đi hút tiếp

8. giaythethaogiasi

giaythethaogiasi Thành viên tập sự

Hút mỡ... hình như vẫn còn còn bị kỳ thị ở Việt Nam. Nhưng các nước phương tây thì đó là chuyện bình thường, vì tỷ lệ người béo phì của họ cao mà.

9. scarlettlilac

scarlettlilac Thành viên tích cực

Em cũng quan tâm giống mẹ nó. Uất lắm rồi ko chịu đc. Mn đã đi hút mỡ ở đâu chưa?

10. plato chu

plato chu Thành viên chính thức

hút mỡ này nói chung là mk nhanh lấy lại vóc dáng nhưng cx rất nguy hiểm đó ạ, vì nó liên quan đến nhiều thứ, nếu các mẹ giảm đc thì cố mà giảm đừng ham hố j

11. thaontsc

thaontsc Thành viên tập sự

kinh nghiệm hút mỡ bụng của mình là chịu đựng được đau, chịu được đau đẻ thì cảm giác hút mỡ cũng phình phuownfg thôi ạ. Chia sẻ từ bà mẹ 1 con cho hay :) :) :)