Toàn quốc: Thanh Lý Giá Gốc Hết Hàng

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Chipchiphaiphong, 9/5/2016.

?

Tiêu chí khi lựa chọn đồ cho con của các mẹ theo thứ tự là gì ạ ?

1. Rẻ - Đẹp - Chất Lượng

0 phiếu
    0.0%
  2. Chất Lượng - Rẻ - Đẹp

0 phiếu
    0.0%
  3. Chất Lượng - Đẹp - Rẻ

0 phiếu
    0.0%
  4. Đẹp - Chất Lượng - Rẻ

0 phiếu
    0.0%
  5. Đẹp - Rẻ - Chất Lượng

0 phiếu
    0.0%
  6. Rẻ - Chất lượng - Đẹp

0 phiếu
    0.0%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Chipchiphaiphong

Chipchiphaiphong Thành viên chính thức

Em còn vài mẫu tq xuất hàn mỗi mẫu chỉ còn 1 bộ 1 size duy nhất thanh lý giá gốc để lấy hàng mới đây ạ mong các mẹ ủng hộ.
    Hình chi tiết
    Giá : 180k
    Size cho bé từ 20-25kg
    Giá : 170k
    Size cho bé 15-20kg
    Giá : 150k
    Size cho bé 15-20kg

GIẢM NGAY 10% khi tham gia mini game tại https://www.facebook.com/chipchipha...426238810818/1620735208179921/?type=3&theater

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Chipchiphaiphong
  2. dochoicaocap

dochoicaocap Thành viên rất tích cực

đẹp

Chipchiphaiphong thích bài này.
  3. Chipchiphaiphong

Mẹ nó ủng hộ e để e nhập hàng mới với nào

4. daohoadt

daohoadt Bắt đầu nổi tiếng

ko có đồ cho bé trai ah mn?

5. Chipchiphaiphong

Hàng bé trai 3 hôm nữa về áo phông chỉ từ 120-150k hàng hàn quốc mn nhé.
    Mẹ nó truy cập trang https://m.facebook.com/chipchiphaiphong để cập nhật nhanh nhất nhé. Đang có mini game tham gia giảm giá 10% đấy ạ. Mẹ nó tham gia ngay để lấy giảm giá mua đồ cho con nha

6. bongbong8890

bongbong8890 Thành viên tích cực

bộ cuối nhìn ghét nhờ, mỗi tội gái nhà mình chưa mặc được.

7. Chipchiphaiphong

Em nhá cho mẹ nó 1 ít hình nè
    Mấy hôm nữa hàng về em chụp hình đầy đủ cho mẹ nó xem nhé

8. Chipchiphaiphong

Bé nhà mẹ bongbong8890 mấy tháng rồi nhỉ
    Em sắp có lô hàng sale của Carter's Mỹ đag trên đường về vì hàng sale nên giá cực ok ạ. Mẹ nó quan tâm vào like page facebook để được cập nhật nhanh nhất nhé
    https://www.facebook.com/chipchiphaiphong/?ref=aymt_homepage_panel
    Đang có mini game giảm giá 10% nữa đấy ạ mẹ nó tham gia để lấy giảm giá sau mua đồ cho bé nhé

bongbong8890 thích bài này.
  9. Wifi

Wifi Bắt đầu tích cực

Đẹp quá nhưng bé nhà em chắc mặc không vừa vì to quá

10. Chipchiphaiphong

Bé nhà mình bao nhiêu tuổi nhỉ?
    Shop e mới mở chuyên săn hàng sale các nước về bán cho các mẹ đây. Hàng ngoại giá việt luôn ấy. Mẹ nó quan tâm click vào đây https://m.facebook.com/chipchiphaiphong để nhận đc cập nhật sớm nhất nhé. 3 hôm nữa e về hàng 1-3 tuổi 2 tuần nữa có hàng 0-9 months đó mẹ nó ơi.
    Đang có chương trình mini game trúng thưởng 100% đó ạ mẹ nó tham gia cho xôm nha

11. bongbong8890

bongbong8890 Thành viên tích cực

Bé nhà em mới hơn 12kg tý thôi à.

12. Chipchiphaiphong

Đúng là cũng hơi rộng thật. Mn có thích đồ mặc nhà hay quần chíp hàn quốc không để em tư vấn thêm ạ

13. Chipchiphaiphong

Hôm qua, trong lúc đi đón con trai ở trường mầm non, em có tham gia vào hội các phụ huynh của lớp nói về chuyện Minh Béo, về chuyện trẻ bị xâm hại tình dục, và các mẹ chia sẻ cách để bảo vệ con mình trước các yêu râu xanh rất sôi nổi. Nhưng khi em đặt câu hỏi này thì hầu như các mẹ đều ngơ ngác: “Các mẹ có ai đã mặc quần sịp cho con chưa?”
    - Ồ, chưa! Mình chưa nghĩ tới luôn!
    - Các bé còn quá nhỏ không cần thiết mặc, chỉ trừ những bé gái mặc váy!
    - Mình nghĩ mặc quần sịp quá sớm cho con càng khiến con tò mó giới tính sớm hơn
    - Trẻ nhỏ chưa biết giữ vệ sinh, mặc quần sịp sớm dễ khiến bé bị nhiễm trùng, viêm nhiễm
    - Để thông thoáng, tự nhiên cơ quan sinh sản của con phát triển tốt được chứ!
    Trong nhóm 7 người, đã có hết 5 người không quan tâm đến vấn đề này. Em nghĩ nhiều mẹ Việt mình cũng có suy nghĩ như vậy, không mặc quần sịp cho con quá sớm. Nhưng theo em, chuyện mặc quần sịp cho con không hề nhỏ ạ, và em đã mặc cho con mình lúc 2 tuổi. Vì những lý do sau:
    Những lợi ích khi cho trẻ mặc quần lót từ lúc lên 2
    - Bảo vệ vùng kín cho con: Trẻ con thường rất hiếu động, hay chạy nhảy do đó sẽ không tránh khỏi các tổn thương, đặc biện vùng kín. Việc mặc đồ lót sẽ hạn chế phần nào các nguy cơ này cho con, đặc biệt các bé tra. Đồng thời đồ lót còn giúp con giúp ngăn sự xâm nhập của bụi bẩn vào vùng kín chứ không hề gây viêm nhiễm như mẹ nghĩ
    - Giúp con tránh sự xâm hại: Việc cho con mặc đồ lót sớm và chỉ cho con các quy tắc đồ lót, những vùng nhạy cảm cần bảo vệ sẽ giúp con tránh được nguy cơ xâm hại tình dục. Trẻ sẽ biết rằng vùng mặc đồ lót là bất khả xâm phạm, chỉ trẻ mới được phép chạm kể cả cha mẹ nếu không được phép vào do đó nếu người khác chạm vào trẻ sẽ phản ứng quyết liệt để tự bảo vệ mình.
    - Tránh làm vùng kín xây xát: Lựa chọn quần lót tốt, có độ con giãn vừa phải, mềm mại sẽ giúp bộ phận sinh dục của trẻ tiếp xúc với các loại quần chất liệu cứng gây tổn thương vùng kín, nhất là các bé gái. Đặc biệt bé trai sẽ tránh được rủi ro khóa quần kẹp vào đầu dương vật gây tổn thương, chưa kể quần lót còn giúp bé trai không bị xấu hổ nếu cậu nhỏ bất ngờ cương cứng do va chạm, xây xát.
    - Trẻ sẽ không tò mò giới tính: Nhiều mẹ lo ngại việc mặc quần lót quá sớm sẽ khiến bé tò mò về giới tính quá sớm, không hề nhé! Ngược lại bé sẽ hiểu và có ý thức về giới tính hơn sau khi đã được mẹ giải thích cặn kẽ. Hơn nữa, với việc mặc đồ lót trẻ sẽ có ý thức giữ gìn vệ sinh vùng kín hơn.
    - Trẻ không chịu mặc đồ lót: Việc cho trẻ mặc đồ lót quá trễ, khi bắt trẻ mặc sẽ khiến trẻ khó chịu vì không quen và ít hợp tác với mẹ hơn.
    day_con_mac_do_lot_2
    Tập cho trẻ mặc đồ lót sớm như thế nào?
    - Chọn những mẫu quần lót có máu sắc, hình con vật trẻ yêu thích hoặc có thể đưa trẻ đi mua cùng để trẻ chọn lựa
    - Cho trẻ biết rằng không chỉ trẻ mà tất cả mọi người đều mặc, nếu cần thiết có thể cho trẻ “mục sở thị”
    Những lưu ý khi mua và cho con mặc đồ lót
    - Cho trẻ mặc ban ngày, ban đêm để trẻ “tự do” giúp cơ thể trẻ phát triển khỏe mạnh và ngủ ngon giấc hơn.
    - Khi cho con mặc quần lót hãy hỏi xem trẻ có thoải mái không, nếu không cần trao đổi để tìm ra giải pháp thích hợp cho chuyện này. Tuyệt đối không bắt ép trẻ nếu trả không thích hoặc chưa sẵn sàng.
    - Nên chọn những quần lót vừa vặn, phù hợp không quá rộng cũng không quá bó sát khiến trẻ khó chịu
    - Nên dạy trẻ cách giữ gìn vệ sinh khi mặc đồ lót, với trẻ lớn. Còn với trẻ nhỏ mẹ có thể làm thay trẻ bằng cách giặt hàng ngày, dùng nước giặt riêng dành cho quần áo trẻ em để tránh tình trạng kích ứng do do bột giặt.
    Các mẹ ạ, tuy thời điểm mặc quần lót cho con không quy định ở mốc thời gian nào, nhưng việc cho con mặc quần lót sớm rất tốt đấy ạ, đã được các chuyên gia sức khỏe và tâm lý khuyến khích bởi nó mang lại rất nhiều lợi ích cho con chứ không ảnh hưởng gì đâu. Với em, việc cho con mặc đồ lót sớm là bảo vệ con, từ sau bài viết của em, các mẹ cũng nghĩ thế chứ ạ!
    Em rất hy vọng với việc các mẹ giúp con ý thức bảo vệ mình ngay từ nhỏ như thế này, vấn nạn xâm hại tình dục trẻ sẽ giảm đi rất nhiều. Vài chia sẻ cùng các mẹ!
    Nguồn : webtretho

Để giúp các mẹ chăm sóc con một cách tốt nhất, em đã nhập về lô quần lót cho trẻ chất lượng cao nhập khẩu từ Hàn Quốc. Hàng đảm bảo 100% nói không với hàng Trung Quốc kiểu dáng dễ thương chất liệu cotton 100% thoáng mát thấm hút tốt. Giá cam đoan rẻ nhất thị trường : 185k/set 5c . Em bao đổi trả hàng với mọi lý do sau 3 ngày kể từ khi nhận được hàng. Các mẹ không thích cứ trả lại EM CHỊU SHIP. Mời các mẹ tham khảo :
    [​IMG][​IMG]

14. Chipchiphaiphong

Em lại trở lại rồi đây các mẹ ơi!!!!!!
    Lô áo mới về lại hết veo còn lẻ tẻ vài cái lẻ size này thôi em sale giá gốc các mẹ lấy nhanh để em nhập hàng mới nha
    Hàng made in Korea ạ. Chất cotton 100%. Giặt máy thoải mái hình bền không nổ không bong tróc đâu ạ. Em bao đổi trả hàng sau 3 ngày nhận hàng nếu không ưng với mọi lý do. Em chịu ship ạ
    Hàng thật em chụp 100% đây ạ. Áo này bé trai bé gái mặc đc hết nhá các mẹ
    Chỉ còn size bé 15-20kg. Giá : 130k
    Còn size bé 20kg. Giá 150k
    Còn size bé 15-20kg
    Giá : 130k
    Còn size bé 20~kg
    Giá : 150k
    Còn size bé 15-20kg
    Còn size bé 15-20kg
    Còn size bé 20kg~