Than thở Người Yêu Ngủ Với Người Khác, Anh Cứ Đi Đi

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hoangyen2486, 24/6/2016.

By hoangyen2486 on 24/6/2016 lúc 12:03 PM
  1. hoangyen2486

hoangyen2486 Bắt đầu tích cực

Em buồn quá các chị ạ :( thất vọng. Đau quá
    Em và người yêu em quen nhau 3 tháng. Trong lúc cãi nhau n có quen một con khác. Cũng ăn nằm với nhau rồi. Em biết. Nhưng vì yêu nên cũng bỏ qua. ( hỏi mấy ai ny đi ngủ vs con khác mà bỏ qua được ). Cũng ngậm đắng nuốt cay giả như không có gì để mà sống. Em cũng làm hết những gì có thể rồi. Thay đổi bản thân vì nó quá nhiều.Bảo nó nếu yêu ai thì xác định yêu một người thôi. Giờ thì quay lại với em nhưng vẫn theo dõi f con kia. Còn like ảnh. E hỏi còn chối k nhận. Có lẽ vì con kia ở xa nó nên giờ nó quay lại với em chỉ vì tạm thời
    Giờ nghe bài Anh cứ đi đi hari won là hợp tâm trạng rồi các mẹ ạ.

Bây giờ em phải làm sao đây :( các chị cho em lời khuyên đi tiếp hay dừng lại
    Run quá em k đk bình tĩnh nên viết lủng củng quá

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoangyen2486
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hoangyen2486, 24/6/2016.

1. nguoikhiemthi
      nguoikhiemthi
      thế thì em còn lăn tăn gì nữa...mới yêu đã lăng nhăng thì cưới về em định ăn cơm với nước mắt à...Next đi....
    2. be rom nep
      be rom nep
      Đồng chí này có tính trăng hoa rồi
    3. hoangyen2486
      hoangyen2486
      Thôi e quyết định bỏ thôi, không chấp nhận được nữa rồi :(
    4. cubu1989
      cubu1989
      bạn đang quảng cáo bài hát à :D mình thấy chữ ký của bạn cũng có bài đó của hari won.
      Còn chuyện của bạn ko biết có thật ko nhưng mình nghĩ bạn nên dừng lại nhé
    5. kunkun90
      kunkun90
      sự thật bạn đã biết nhưng có lẽ vì tình yêu b dành có ng đó lớn đã lấp liếm sự thật đó, t cũng như bạn biết nhưng t không níu kéo xin lỗi này nọ chỉ được hai lần còn lại bạn nên quyết tâm bỏ đi, đồng ý cho sửa lỗi nhưng k sửa được thì k nên hy vọng j bạn à
    6. Thu Hằngg
      Thu Hằngg
      giống e quá e mn ơi, hix chuyện 2 năm về trc, lúc đó e học trên hn, a ta cũng làm trên hn, hôm đó a ta về quê, tối thì đi ăn uống hát hò, e nhớ là đêm đó gọi e 1 cuộc e k biết, hsau bạn a ý( coi như e gái ý) bảo a ta tối wa đi nn vs con nào ế, e biết thế là bảo ctay, a ta còn cãi là k lzi con kia hết, r a ta bảo e về nhà a ta ( thấy bảo a ta yêu nhiều r mà dẫn mỗi mh e về thôi) , muốn e biểu hiện bình thường như k có chuyện j xảy ra ý, về a ta còn kể cho mấy ng nhà a ta biết cơ, chắc trừ bme, còn chú vs a,e bạn bè là nói hết, ( nói chyện ai là ng đã nói chuyện a ta lăng nhăng cho e biết ý),.... chuyện dài quá, nói chung là e cũng như c, bỏ qua hĩx hix
    7. hoangyen2486
      hoangyen2486
      Hức hức mẹ nghi oan cho e rồi. Bài của em trên Tâm Sự Eva đây https://www.facebook.com/groups/chiasetamsueva/permalink/1802773753314645/ k có bài hát luôn
    8. hoangyen2486
      hoangyen2486
      Vậy là bạn đã quyết định bỏ qua rồi à. Chắc mình cũng vậy thôi. Nhưng thực sự rất rất buồn luôn :( Vì mình yêu thật lòng
    9. hoangyen2486
      hoangyen2486
      Thì thật lòng là e cũng yêu rất nhiều. nói bỏ ngay thì cũng k thể được. Hiện tại e đang khổ tâm lắm, e chưa biết nên giải quyết như thế nào đây
    10. olivo
      olivo
      Ôi thà đau một lần còn hơn bạn ơi, cắt đứt đi bạn
    11. Thu Hằngg
      Thu Hằngg
      ừ t bỏ qua r, chuyện từ 2 năm trc đó, nhưng mà bh thì k tin tưởng như trc bạn ạ ::):):)(
    12. Thu Hằngg
      Thu Hằngg
      mạnh mẽ lên cô gái
    13. hoangyen2486
      hoangyen2486
      Con gái mà, làm sao mà mạnh mẽ nổi. Vẫn yêu và thương nhiều. nhưng em vẫn xem tình hình như thế nào? Nếu thực sự còn yêu thì e cho cơ hội hết yêu thì e đành dứt áo ra đi. :(
    14. hoangyen2486
      hoangyen2486
      Vâng e cảm ơn, e vẫn đang suy nghĩ về nhiều thứ lắm
    15. huythuan
      huythuan
      Mới yêu đã thế rùi thì cũng đừng nên lưu luyến làm gì bạn ạ!
    16. Thu Hằngg
      Thu Hằngg
      ừ bạn cứ suy cho thật kỹ đi
    17. cubu1989
      cubu1989
    18. Hà Giản
      Hà Giản
      Bạn đừng cứ mãi nghĩ về chuyện yêu bao nhiêu, càng khó bỏ. Lý trí lên. Sẽ điều khiển dc trái tim
    19. kunkun90
      kunkun90
      hiện tại ny bạn có nói thêm j nữa không hay im lặng