Cần giúp: Gấp Nhờ Mọi Người Tư Vấn Tự Đi Đăng Ký Xe Máy Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi xaydungviet.info, 29/6/2016.

1. xaydungviet.info

xaydungviet.info Thành viên mới

Chào toàn thể ACE.
    Mọi người cho mình hỏi chút, Mình mới Mua 1 chiếc Vision mới, Mà không biết nên tự đi đăng ký hay nhờ bên cửa hàng bán xe đăng ký luôn. Mình mua xe hết 33tr5, Báo giá Honda xe Vision này 29tr9, Nhân viên bán hàng có tư vấn nếu nhờ bên dịch vụ đăng ký xe tổng 33tr5 + 4tr ( Dịch vụ đăng ký nữa) Mọi người cho mình hỏi, Nếu như xe mình mà tự đi đăng ký hết tổng chi phí hết bao nhiêu, Nếu dịch vụ đắt quá thì em tự mày mò đi đk vậy, Anh chị nào đã đi tự đi đăng ký rồi hướng dẫn giúp em với. Có gì mong mọi người giúp đỡ sớm. Ah em Mua xe ở Hà Nội và đăng ký thường trú em ở Phú Lương - Hà Đông ah.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xaydungviet.info
    Đang tải...

2. westman shoes

westman shoes Bắt đầu nổi tiếng

theo mình thì mn tự đi đăng ký, không mất tgian lắm đâu mà rẻ hơn, tầm 2 tr thôi

xaydungviet.info thích bài này.
  3. bebaoanh

bebaoanh Bắt đầu nổi tiếng

sao mn mua xe đc rẻ thế e mua từ trong tết mà những 35tr đăng kí hà nội 2 thì hết 3.5tr còn hình như là hn1 thì 2.5tr thì phải

4. xaydungviet.info

em cũng định tự đi đăng ký, mà tham khảo trên mạng giá xe dưới 40tr như em mua đóng phí trước bạ hết gần 2tr + phí lấy biển hết 1tr nữa, không biết giá trên đúng không :(

5. xaydungviet.info

Hi Mình đi Tham khảo mấy nơi bán, Ở gần nhà thì có Vũ Hoàng Lê ra hỏi thì 37tr8 KM ... , Còn ở Kuong ngân thì 35tr7, Thấy mọi người hỏi ở Minh hiền ngay Cầu Tó giá tốt nhất nên em phi ra đó hỏi luôn, Giá có 33tr3 thế là em mua luôn ở đó.
    - Bạn cho mình hỏi bạn tự đi Đăng ký hay nhờ dịch vụ vậy. Mình tưởng phí đk ở HN1 đắt hơn HN2 chứ ?