Kinh Nghiệm Mua Hàng Chợ Ninh Hiệp Nhé Các Mẹ.

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi ngohoangmiu, 22/8/2016.

1. ngohoangmiu

ngohoangmiu Thành viên nổi tiếng

Hôm nay rảnh nên em viết 1 chút kinh nghiệm để các mẹ muốn mua buôn,mua lẻ đi chợ Ninh hiệp đỡ bị bỡ ngỡ và bị chặt chém nhé,hiiii
    – Chợ mở cửa từ khoảng 7h- 18h hàng ngày, nếu đi mua buôn nên đi sớm sẽ được đón tiếp nhiệt tình hơn. Nếu là người “mở hàng” đầu tiên thì cần lưu ý tránh bị “ăn chửi”. Nếu mua lẻ thì nên rủ nhiều người đi cùng nhau, mỗi người mua một món nhưng nhiều người mua sẽ vẫn được tính giá buôn.

– Chợ rất đông và chen chúc nên tư trang, tiền bạc cần cất thật cẩn thận tránh bị kẻ gian móc túi.
    -Tốt nhất là đi thì kiếm cái túi bóng đen cầm tay,vào hàng hỏi giọng tự nhiên vào nhé
    VD:hàng này giá sao chị?
    mẫu này buôn bao nhiêu?......
    sau khi chủ CH nói giá thì nhặt hàng,nếu lấy 1 chiếc thì bảo em nhặt bán online,hoặc em nhặt về treo mẫu,nhặt nhiều sợ tồn...
    -kinh nghiệm sương máu là các mẹ vào chợ cho biết,nói chung là trong chợ thì có rất nhiều hàng rẻ nhưng mẫu mã và chất lượng thì đúng là chỉ hàng...chợ
    muốn lấy hàng đẹp mà ko cần đau đầu mất công nghĩ cách trả giá thì các mẹ lấy hàng ở ngoài khu Dốc Lã-Ninh Hiệp,nó chính là đường đi vào chợ.
    dọc khu đấy có rất nhiều cửa hàng,mẫu thì rất đẹp,hàng cao cấp hơn trong chợ,giá cũng chỉ sêm sêm ko đắt,bạn vào cửa hàng nào cũng vậy,họ sẽ cho bạn zalo,fb tha hồ chọn mẫu,bạn lấy 1,2 cái họ vẫn vui vẻ lấy giá buôn nhé
    các bạn muốn bán online lấy hàng ở đây thì đúng là quá tuyệt,lấy mẫu của tất cả các nhà,chỉ việc đăng khi có khách lấy thì đi nhập về,ko mất vốn đầu tư,nhàn hạ,kiếm tiền dễ
    còn nhiều lắm mà e mệt rùi,heee,mn cần tư vấn cứ ới em nhé,em sẽ giúp nhiệt tình
    còn nếu Bác nào muốn lấy hàng về bán thì ới em luôn ạ,em phân phối sỉ lẻ toàn quốc,mẫu mã cập nhật thường xuyên,giá thì ko đâu rẻ bàng-đảm bảo luôn nhé.
    các Mẹ ở tỉnh muốn lấy hàng nhà em và lấy những chỗ khác thì cứ tập hợp em sẽ mang gửi
    mẹ nào bỡ ngỡ cứ qua cửa hàng em,rảnh em đưa đi mua,ko thì em sẽ hướng dẫn tận tình,kể cả ko mua hàng nhà e ,ko phải lo nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngohoangmiu
    Sửa lần cuối: 7/9/2021
    binhthuc thích bài này.
  2. binhthuc

binhthuc Bắt đầu nổi tiếng

quê nội nhà tớ gần đó mà ít về nên cũng ít đi, khi nào đi ghé cửa hàng mn xem nhé

ngohoangmiu thích bài này.
  3. ngohoangmiu

he,ok mn,hôm nào qua tám nhé

binhthuc thích bài này.
  4. Shipper.speed

Shipper.speed Bắt đầu tích cực

He, trên zl mn có up ảnh hàng ko..mình muốn nhìn mặt hàng shop bạn?

5. ngohoangmiu

có nhé,em đang up dần,vài ngày nữa sẽ up tiếp nhiều mẫu thu lắm ạ

6. Shipper.speed

Shipper.speed Bắt đầu tích cực

Thế để mình add zl chị nhé :D

7. ngohoangmiu

dạ ok ạ

8. ngohoangmiu

nhiều mn vào hỏi qua mà tối qua e bị bỏng tay chưa hướng dẫn được hết,hôm nay em sẽ trả lời hết nhé