Nhờ Mod Mở Khóa Nick Gialong77 Vì Đã Vi Phạm Nội Qui(do Không Đọc Kỹ Quy Định)

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi LongGiaGia, 1/12/2016.

1. LongGiaGia

LongGiaGia Thành viên sắp chính thức

kính gửi ban quản trị diễn đàn,nick mình là hoanggialong77 bị khóa nịck đã hơn 7 ngày, vì lỗi đăng topic bán hàng trong mục dothanhly. vì mình khôg đọc kỹ nội quy,nên vi phạm. mong ban quản trị diễn đàn mở khóa nick giùm mình. xin chân thành cảm ơn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi LongGiaGia
    Đang tải...

2. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Bạn có nhớ nhầm không vì mình không tìm được nick này trên diễn đàn.

3. LongGiaGia

cảm ơn ban quản trị diễn đàn đã trả lời bài của mình. mình rất xin lỗi vì nhầm tên nick name. nick của mình là gialong77. kính mong ban quản trị diễn đàn mờ khóa nick của mình cho mình. xin chân thành cảm ơn,và kính chúc sức khỏe đến toàn thể ban quản trị diễn đàn lamchame.com. chúc toàn thể ban quản trị diễn đàn sức khỏe dồi dào,hạnh phúc,tiếp tục xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh và bổ ích.... . Xin cảm ơn

4. LongGiaGia

Nhờ Mode bớt chút thời gian xem xét giùm vì Nick của mình gialong77 bị cấm truy cập,xin Mode xem xét. Cảm ơn

5. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn,
    Theo quy định của diễn đàn thì nick bị khóa sẽ không được mở lại. Bạn có thể tạo nick mới để tiếp tục hoạt động, tuy nhiên trước khi hoạt động, bạn cần đăng bài cam kết không tiếp tục vi phạm quy định trong mục cam kết của thành viên. Nếu bạn không đăng bài cam kết, nick mới của bạn cũng sẽ được khóa lại.

6. LongGiaGia

mode xem xét lại xem như vậy có nghiêm khắc quá không,phạm lỗi lần đầu,chưa có cảnh báo,đã khóa nick vĩnh viên,vì tên trong mục của diễn đàn là dothanhly mình không đọc kỹ quy định nên tư duy là có mấy cái nồi cơm điện cũ muốn đăng lên diễn đàn bán thanh lý . MODE xem lại nhé,đầy bạn bán hàng trên dothanhly kìa.... mode khóa nick hết đi nhé cho công bằng. cảm ơn