Cần giúp: Đã Mẹ Nào Học Nail Ở Nail Nhã Tường Chưa Ạ ?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi Bé ThyThy, 11/3/2017.

1. Bé ThyThy

Bé ThyThy Thành viên nổi tiếng

Chào các mẹ , trước em có làm nhân viên bán hàng , nhưng từ đợt bầu bí rồi sinh em bé nên em nghỉ ở nhà . Nay muốn kiếm việc đi làm ổn định , nhưng với bằng cấp không có nên tìm việc hành chính cũng khó . EM thấy cơ hội phát triển nghề nail nên muốn tìm địa chỉ học nail ở Hà Nội . Em đang phân vân chọn trung tâm dạy Nail Nhã Tường để học vì giáo viên ở đây đạt được rất nhiều giải thưởng và nghe các học viên ở đấy khen lắm . Không biết có chị nào đã học Nail ở trung tâm Nail Nhã Tường chưa ? Có thể cho em xin thêm ý kiến em tham khảo trước khi lựa chọn học được không ạ ?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bé ThyThy
    Đang tải...

2. yentrandnu

yentrandnu Shop mẹ và bé Hay Ăn Chóng Lớn

Chào bạn , trung tâm dạy nail Nhã Tường là 1 trung tâm dạy nail chuyên nghiệp ở Hà Nội với rất nhiều khóa học phù hợp , cơ sở vật chất hiện đại , tiện nghi . Trung tâm có đội ngũ giáo viên giảng dạy chuyên nghiệp với nhiều năm kinh nghiệm . Nail Nhã Tường đào tạo nail đến khi bạn thành thạo tay nghề . Bạn có thể tham khảo các khóa học của trung tâm nail Nhã Tường qua bài viết sau : http://nailnhatuong.com.vn/hoc-nail-tu-co-ban-den-nang-cao-day-nail-cap-toc/

3. Bé ThyThy

Bé ThyThy Thành viên nổi tiếng

Cảm ơn b , giờ học nail của Nail Nhã Tường như nào ạ ? Học xong có được cấp bằng không ?

4. yentrandnu

yentrandnu Shop mẹ và bé Hay Ăn Chóng Lớn

Chào bạn , hôm nay mình mới check được tin nhắn .
    Giờ học nail của trung tâm đào tạo Nail Nhã Tường như sau :
    - Ca sáng từ 8h30 đến 11h30
    - Ca chiều từ 13h30 đến 17h
    - Ca tối từ 18h đến 20h30.
    Học từ thứ 2 đến thứ 6 . Học viên được đăng ký học tối đa 2 ca / ngày , giáo viên kèm theo trình độ của học viên nên khi đăng ký học nail không cần đợi lớp bạn nhé . Giáo viên chuyen biệt theo từng bộ môn bạn à .
    Học xong được cấp chứng chỉ đào tạo của trung tâm bạn nhé .