Toàn quốc: Sale 50%_ai Muốn Giảm Cân Thì Vào Đây !!!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Chanhshop123, 25/4/2017.

1. Chanhshop123

Chanhshop123 Bắt đầu tích cực

Chào các mom,
    Em đang cần 10 mẹ thật béo, dùng thử sản phầm giảm cân nhà em với giá ưu đãi 50%. Sau đó cho em xin phản hồi về sản phẩm thật khách quan
    Sản phẩm an toàn tuyệt đối, k ăn kiêng, k mệt mỏi
    sản phẩm nhà em là bài thuốc Nam gồm Giảo Cổ Lam là nguyên liệu chính, và các vị cỏ gia truyền khác
    Cách dùng: Đun sôi như nước chè hoặc xao cỏ lên hãm nước nóng như pha trà
    Giá niêm yết là 300k/ liệu trình
    Giá sale cho 10 mom đầu tiên : 150k/ Liệu trình
    Cam kết giảm từ 1 -3kg nhé các mom

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Chanhshop123
  2. mechip_2010

mechip_2010 Bắt đầu tích cực

Bạn ơi, mình đang có nhu cầu giảm kg. Cho mình hỏi một liệu trình kéo dài bao lâu? Dùng trà này có tác dụng phụ gì (ví dụ như đi ngoài, chán ăn...) không?

Chanhshop123 thích bài này.
  3. Chanhshop123

C ơi, k co tác dụng phụ j đâu ạ, ngươc lại vẫn ăn ngủ ngon, chỉ là cơ chế thyoosc njaf e là tiêu hao mỡ trong máu, chị Add fb e e tư vấn c rõ hơn nhé, e cảm ơn

4. Chanhshop123

Chị nhắn tin trên FB e tư vấn kỹ hơn nhé chị, em k onl trên này thường xuyên ạ

5. Chanhshop123

Một liệu trình là 20 ngày né mom, dùng mấy liệu trình phụ thuộc vào số cân nặng mà c muốn giảm ạ

6. Chanhshop123

Bạn: Nguyễn Thị Phương ở Văn Lâm, Hưng Yên hỏi:

• Em năm nay 25 tuổi, mới sinh em bé được 2 tháng, hôm nọ em được người bạn cho 1Kg Giảo cổ lam của bên cơ sở mình sản xuất, bạn ấy bảo cầm lấy uống để giảm cân, giảm béo. Sau khi sinh em bé em tăng cân khủng khiếp, em đã tăng từ 47 Kg, đến bây giờ là 61Kg.
    • Em đang rất phân vân, có nên uống hay không, thật sự em đang rất muốn giảm cân vì thân hình quá khổ của mình, nhưng lại lo sợ ảnh hưởng đến việc nuôi em bé. Hãy cho em xin lời khuyên ?
    • Liệu trà giảo cổ lam có giảm cân thật sự hiệu quả không ? Rất mong nhận được hồi âm.
    Giảo cổ lam giúp giảm cân hiệu quả cho phụ nữ sau sinh

Trả lời câu hỏi :

Trà Giảo cổ lam giảm cân có hiệu quả không ?
    Chào bạn: Giảo cổ lam một loại trà đã được rất nhiều quốc gia sử dụng vì tác dụng của nó đối với sức khỏe. Đặc biệt phải kể đến tác dụng Giảm cân của Giảo cổ lam.

Các nghiên cứu khoa học về tác dụng giảm cân của giảo cổ lam
    • Một nghiên cứu gần đây của tác giả Rehman Gauhar và cộng sự (năm 2012) đã khẳng định dịch chiết xuất từ cây Giảo cổ lam có tác dụng hoạt hóa enzym AMPK, làm thúc đẩy quá trình oxy hóa chất béo và tăng chuyển hóa đường trong cơ thể giúp cải thiện tình trạng béo phì và giúp giảm cân hiệu quả sau một thời gian sử dụng.
    • Các nhà khoa học cũng đã thử nghiệm trên người và cho kết quả rất khả quan.
    Các khách hàng đã giảm cân được nhờ sử dụng trà Giảo cổ lam
    • Bạn: Huệ ở TP.Hồ Chí Minh là một dẫn chứng. Huệ chia sẻ: Huệ bị béo phì, và có ý định đi thẩm mỹ viện, nhưng thời gian vừa rồi sảy ra vụ thẩm mỹ viện Cát Tường, Huệ đã bỏ ngay suy nghĩ đi hút mỡ bụng và bạn lên mạng tìm hiểu về thuốc và cây thuốc giúp giảm béo. Bạn đã quyết định chọn sản phẩm trà Giảo cổ lam Hòa Bình
    • Bạn chi sẻ khi chưa dùng Giảo cổ lam Huệ 59KG, cao 1.5m. Sau khi dùng được 2 tháng, bạn đã giảm được 6Kg. Hiện tại bạn vẫn đang tiếp tục sử dụng giảo cổ lam hàng ngày và giới thiệu cho người thân trong gia đình và cơ quan sử dụng.
    Phụ nữ sau khi sinh có dùng Giảo cổ lam để giảm cân được không ?
    • Trả lời: Phụ nữ sau khi sinh hoàn toàn có thể sử dụng trà Giảo cổ lam để giảm béo mà không lo có tác dụng phụ hoặc ảnh hưởng đến em bé.
    • Dẫn chứng: Bạn Lan ở Nam Định:
    Sau khi sinh em bé, Lan tăng cân nhanh chóng (cao 1m55, nặng 60kg ). Sau đó, Lan chỉ uống giảo cố lam khô nguyên chất và kết hợp đi bộ. Kết quả, sau 5 tháng, Lan đã giảm được 9 kg. Đặc biệt Lan chia sẻ, khi uống giảo cổ lam Lan cảm thấy rất sảng khoái, sức khỏe lúc nào cũng tràn trề, đặc biệt trà giảo cổ lam lại rất rẻ nữa, 1Kg trà giảo cổ lam dùng cả tháng mới hết.

Hi vọng với những chia sẻ trên sẽ giúp phần nào giải đáp được những thắc mắc của bạn. Thân chào bạn.

7. hanhphatdiem

hanhphatdiem Thành viên chính thức

Mình đang muốn giảm khoảng 2 - 3kg đây, bạn cho mình dùng thử sp nhé. Mà nước này có khó uống ko bạn?

Chanhshop123 thích bài này.
  8. Chanhshop123

Nước này ban đầu hơi đắng, sau thì ngọt c nha, giống như uống trà ý ạ, chị cho e xin Sđt để e tư vấn kỹ hơn nhé

9. Chanhshop123

10. Chanhshop123

[​IMG] Sắc nước uống: Ngày dùng 40-50g nấu với 1000ml nước sắc thay nước uống hàng ngày, dùng được cho cả trẻ nhỏ trên 12 tuổi.
    Lưu ý:

- Nên uống vào buổi sáng và chiều tối để cơ thể thích nghi với thuốc.

- Không nên uống trước lúc đi ngủ sẽ gây ra tác dụng mất giấc ngủ hoặc lúc đang đói, gây hiện tượng chóng mặt, nôn nao.

- Những người bị cao huyết áp nên uống thuốc sau khi ăn hoặc cho thêm vài lát gừng vào cho dễ uống, mùi thơm dễ chịu, người trong chế độ giảm cân có thể cho thêm đường vào uống thay nước giải nhiệt.

11. MeAnhDung

MeAnhDung Thành viên chính thức

Đánh dấu một phát. :v

[​IMG][​IMG]

12. Chanhshop123

thử luôn đi chị, đánh dấu đến bh mới giảm đc ạ hjhj

13. hanhphatdiem

hanhphatdiem Thành viên chính thức

14. Chanhshop123

Dạ mai e gọi cho chị giờ nào thích hợp ak