Bé Nhà E 2m7d Vừa Bú Vừa Ị

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi giangvp91, 3/7/2017.

1. giangvp91

giangvp91 Thành viên tập sự

chào các mẹ, các mẹ tư vấn giúp em với chứ e sót ruột quá
    bé nhà e đc 2m7d tuổi, bé bú mẹ và cho dặm sữa ngoài 1-2 lần, 2 tuần nay bé thường vừa bú vừa ị, lúc ngủ thì bình thường nhưng cứ bú là lại ị,ngày đi cũng khoảng 5-10 lần ý,Em đã dùng nhiều cách như ăn búp ổi, hạ thổ búp ổi or hồng xiêm xanh đun lấy nước, ăn cà rốt, ăn rau mơ,... nhưng vẫn không cải thiện. Em cũng ăn kiêng khem, chỉ dám ăn thịt thăn và rau của người quen trồng được cho thôi mà con cũng không đỡ. Có người mách con đang tướt lẫy, không bị sao cả,nhưng mà tướt lẫy lâu vậy ạ.(à, trong hai tuần con em vẫn bú và ngủ bình thường, cháu vẫn tăng cân ạ)
    em sót con mong các mẹ thông thái đọc được chỉ giùm em với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giangvp91
    Đang tải...

2. giangvp91

giangvp91 Thành viên tập sự

help

3. support8

support8 Administrator

Mình nghĩ mn nên cho con đi khám, Ngày trước lúc bé nhà mình 4 tháng đi tướt ngày cả chục lần, các bà cứ bảo tướt lật, nhưng bị cả nửa tháng trời không khỏi.

XÓt quá mình cho con đi khám bác sĩ kết luận rối loạn loạn khuẩn kéo dài, điều trị 10 ngày mới khỏi.

Không biết mn ở đâu, nếu ở HN có thể tới bác sĩ Khánh ở Hàng Hòm nhé

4. thuykitty2005

thuykitty2005 Thành viên nổi tiếng

Bạn cũng xem thêm biểu hiện của con. Có quẫy khóc, hay khó chịu khi đi nhiều k?
    Quan sát phân có quá lỏng hoặc sống k? Mà tình trạng k cải thiện thì bạn nên cho con đi khám để kiểm tra sk nhé.