Hà Nội: Thanh Lý Mấy Bộ Đồ Chơi Xếp Hình Nhân Vật, Đất Nặn Diy

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi sheep, 4/7/2017.

1. sheep

sheep Thành viên chính thức

Mình có mấy bộ đồ chơi, thanh lý cho các mẹ mua cho con chơi hè. Giá rất rẻ so với giá trị của món đồ rồi nên mình xin không trả lời các câu mặc cả ạ.
    Mình ở khu Bờ Hồ. ĐT: 0904 998 693
    1. Bộ xếp hình. Giá 150K. có 6 hình: Minie, Mario đỏ, Mario xanh, Người Nhện, Người khổng lồ xanh.
    2. Bộ xếp hình trung. Giá 230K, có 2 hình: Minie và Mickey.
    3. Bộ xếp hình to. Giá siêu rẻ: 550K. Hình Mario. Xếp bộ này chắc mất mấy ngày ngồi kiên trì đó, tận 1590pcs !!!
    4. Bộ đất nặn. Giá gốc: 159K. Thanh lý nhanh: 120K. Có 3 bộ: Bộ giao thông, bộ thú nhún và bộ người hành tinh. Bộ nào cũng có điểm thú vị riêng, như bộ người hành tinh còn có cả cót để người hành tinh có thể đi được, và phần nền chạy đà, để sau khi nặn phi thuyền xong có thể chạy được.
    Hay bộ thú nhún thì có cái nhún bằng sắt, đặt con vật đã nặn xong lên nó sẽ nhún nhảy dễ thương, còn có cả móc đeo để làm thành móc đeo chìa khóa hình con thú nữa, cũng hay...

5. Bộ ngôi nhà kẹo đón giáng sinh. Giá gốc: 429K. Giá thanh lý nhanh: 300K. Bộ này thì tỉ mỉ và công phu lắm, phải bé rất kiên trì và thích tự làm mới được, vì đổ khuôn nhà nhanh, nhưng trang trí, tô màu kỳ công lắm. Tuy nhiên sản phẩm sau khi làm xong thì đẹp khỏi chê.

6. Mình còn 1 bộ truyện tranh Dragon ball (bộ mới tái bản: 42c, giá bìa: 19.500đ, tổng giá 819.000 thanh lý nhanh: 750K), 1 bộ AION - khúc ca ngọc lục (bộ mới, 11c, giá bìa: 19.000đ, tổng giá 209.000 thanh lý nhanh: 160K), 1 bộ Strobe Eage về tình yêu tuổi thanh xuân rất hay. Đợt đó mua 350K, giờ bán lại 300K, còn có 1 bộ Vua bánh mỳ 22c nữa, giá thì không còn nhớ nữa, ai muốn mua mình sẽ về xem thêm. Truyện được giữ cực cẩn thận, bọc nilon từng cuốn một.
    Mình cũng có nhu cầu mua váy, áo công sở, balo nhỏ, kiểu dáng đơn giản thanh lịch, đựng được máy ảnh KTS, chuột máy tính. Ai có thì đổi hoặc giới thiệu cho mình nhé. Mình cảm ơn ạ :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sheep
    Rosaliza Hotel thích bài này.
  2. thachanhtim8390

thachanhtim8390 Bắt đầu nổi tiếng

sheep thích bài này.
  3. sheep

mn nhiều đồ ghê, mình thì đang tìm ít váy áo công sở lịch sự tiện dụng không phải là nhiều (lười), sz M thì chuẩn người. Cảm ơn mn nhé, mình đã cmt bên thớt của mn rùi nha.

4. Rosaliza Hotel

Rosaliza Hotel Thành viên chính thức

Bé nhà em mới mua 2 bộ đồ chơi xếp hình mất rồi, ko thì em ủng hộ mẹ ngay hic tiếc quá

sheep thích bài này.
  5. sheep

Hehe, thi thoảng rỗi lại lôi ra bán bán mua mua cho vui, chứ không mình để đến dịp tặng sinh nhật tụi nhóc mà, đông con nhiều cháu lắm :))))). Cảm ơn mn ủng hộ

6. thachanhtim8390

thachanhtim8390 Bắt đầu nổi tiếng

ok mn. M còn nhiều đồ chưa up lắm, sinh xong nhìn đống đồ mà khóc. Ủn bài lên tí nào!