Tâm sự Có Mẹ Nào Bị Viêm Pk Thì Vào Đây Chia Sẻ

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Duyen nd, 27/7/2017.

1. Duyen nd

Duyen nd Thành viên tập sự

Mình đã bị viêm gần 2 năm nay, chữa ngót 20tr tiền thuốc thang mà ko khỏi. Vậy mà chỉ với 100k thuốc nam lại khỏi.Vì hiểu nỗi khổ khi bị bệnh nên mình muốn giúp đỡ mẹ nào cũng bị như mình!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Duyen nd
    Đang tải...

2. my_duyen_ngo

my_duyen_ngo Thành viên tích cực

Mình cũng bị viêm và đi khám ở bệnh viện. Bác sỹ cho thuốc rửa và đặt thuốc 6 ngày nhưng mình thấy ít khí hư đi nhưng vẫn bị ngứa và hơi rát. Bạn chia sẻ xem thế nào nhé, cảm ơn bạn.

3. honghue778899

honghue778899 Thành viên đạt chuẩn

hầu hết các chị em đều bị viêm nhiễm phụ khoa mức độ nặng hoặc nhẹ, Những người sinh nở xong còn dễ bị hơn. Phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố như sức khỏe, stress, môi trường ..... Và mình cũng ko ngoại trừ. Hazzz vấn đề này nan giải lắm. Mình cũng đã phải đi khám rất nhiều lần ở bệnh viện, xét nghiệm các kiểu, chờ đợi, rồi được BS kê thuốc uống, thuốc bôi, thuốc đặt..... Nghĩ lại mà sợ. Nhưng bây giờ mình đã tìm ra biện pháp phù hợp với mình và ko bị tái lại nữa. bạn nào muốn tìm hiểu thì ib mình nhé

4. ngân-nhân

ngân-nhân Thành viên tập sự

Mình cũng bị vlt cấp độ 3 rồi. Ra viện phụ sản Hà Nội thì họ cho thuốc đặt viêm xong bảo đốt. Nhưng thấy mn bảo làm thì nó vẫn bị tái lại. Mình phân vân quá. Làm hay không làm?

5. honghue778899

honghue778899 Thành viên đạt chuẩn

Bệnh này hay bị tái lại lắm bạn ạ. Nhưng bạn vẫn phải chữa cho dứt điểm. Rồi dùng thuốc thảo dược ngâm rửa phụ khoa sau mỗi kì kinh ấy. Như mình bây giờ dùng thấy ổn định lắm. Thuốc của người dân tộc Dao trồng trên núi Ba Vì, rất sạch và hoàn toàn tự nhiên.