Tranh luận: Có 50 Triệu Cho Ai Vay Hay Làm Gì Sinh Lãi Trên 2 Triệu Mỗi Tháng ?

Thảo luận trong 'Tài chính gia đình' bởi lamgiau196, 8/7/2016.

1. nguyenhong3201

nguyenhong3201 Thành viên chính thức

Em thấy ở chỗ em có mấy ông làm đa cấp

Nghe thấy bảo làm cái này Lãi nhiều lắm

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    Hoàng yến Đơn vị cung cấp thảm chùi chân nhập khẩu:

Đang tải...

2. thuy_tien_318

thuy_tien_318 Bắt đầu tích cực

đa cấp k lãi nhiều đâu bạn ơi, cả ngàn người mới có 1 vài người giàu

3. Chuhongnhung

Chuhongnhung Thành viên rất tích cực

E thấy 50tr lỡ cỡ quá, đầu tư j cũng khó. Theo e nên để ngân hàng, được chừng 200-300tr thì đầu tư dễ hơn

4. Đặng Gia Phát

Đặng Gia Phát Thành viên tập sự

bên mình tham gia quỹ đầu tư an toàn ma ko đau đầu.sinh lãi đều đặn. sẽ tự động trả lãi và gốc về theo tuần.đầu tư 50tr được lãi và gôc hàng tháng 7tr/tháng trong 12 tháng hết gôc và lãi.

5. Lưu.TGS Law

Lưu.TGS Law Thành viên mới

thực ra thì khi kinh doanh cũng còn phụ thuộc vào là mk có duyên kinh doanh hay k nữa. nếu bạn đã từng kd và cảm thấy mk kd đc thì mk nghĩ bạn nên kd, kd nhỏ lẻ vs số lượng an toàn là hợp lý nhất

6. rose_80

rose_80 Thành viên sắp chính thức

Cho mình chắc mình đổ vào du lịch hết cả thảy =)))) Chuyến đi vinpearl Nha Trang dịp Trung thu cho cả nhà 5 người cũng hết một đống tiền rồi :))) xong còn chưa tính tiền mấy thằng bé chơi bét nhè ở vinpearl land chứ -,-

7. mini_shop

mini_shop Thành viên rất tích cực

thế em có 5tr thôi để đó đc ko ạ :D tháng lãi 500k cũng ngon, cứ để lâu để dài thành món lớn :D

8. rongvang1505

rongvang1505 Thành viên rất tích cực

Tốt nhất không nên nghĩ đến cho vay lấy lãi, mà gửi ngân hàng thì lãi chả đáng bao nhiêu. chỉ có chọn mặt hàng nào đó kinh doanh thì mới sinh lời được 2 triệu.

9. Trang Đô Lương

Trang Đô Lương Bánh Đa Vừng

Chào cả nhà em hóng với. em có tham gia mấy vụ đầu tư rồi nhưng vấn hóng tiếp, xem anh chị có ý tưởng gì để đầu tư tăng thêm thu nhập THỤ ĐỘNG. Em cũng chỉ là dân kế toán làm công ăn lương thôi có bán online BÁNH ĐA VỪNG ĐEN NGHỆ AN NỮA. Hiện em đang đầu tư gói kiếm tiền từ xem quảng cáo. mức đầu tư khoảng 50$ (1,2tr vnd) - 1000$ thôi . tùy thuộc vào vốn của mình. tham gia thời gian thấy rất hiệu quả. hiện tại có nguồn thu nhập rất đều. nếu cần thông tin em gửi link cho các mẹ tìm hiểu

10. Trang Đô Lương

Trang Đô Lương Bánh Đa Vừng

ĐÂY CÁC MẸ NHÉ .
    Tất cả chúng ta đều có những suy nghĩ, những ước mơ nhưng tại sao nhiều người họ thành công còn mình vẫn sống trong bế tắc. Sự khác biết nằm ở chỗ họ ước mơ và hành động. còn mình thì không. Bản thân luôn sợ hãi thất bại, sợ mạo hiểm. Và rút cuộc vẫn có 1 cuộc sống đầy bế tắc.
    Anh chị nào có tiền nhàn rỗi chưa biết đầu tư vao đâu thì thử tìm hiểu nhé, em đã và đang làm, Rất ok
    Dự án kiếm tiền với mạng xã hội FUTUREADPRO (mỗi ngày chỉ cần 10phut để xem quảng cáo)

Mạng xã hội y hệt FACE BOOK vậy tham gia miễn phí. chát chít, gọi video, like, coment...tất cả như FACEBOOK vậy. nhưng nó còn tích hợp nhiều tính năng vượt trội hơn FACEBOOK (mua sắm, đặt vé máy bay, khách sạn...) Và đặc biệt nó tạo ra cho người dùng những cơ hội đầu tư mà FACEBOOK không hề có. Một trong số đó là
    ĐẦU TƯ VÀ XEM QUẢNG CÁO ĐƯỢC NHẬN TIỀN
    Hiểu đơn giản
    FACEBOOK : Doanh nghiệp chạy QC. trả [​IMG][​IMG] cho FACEBOOK. FACEBOOK đút túi
    còn
    FUTUREADPRO : Doanh nghiệp chạy QC trả [​IMG][​IMG] cho FUTUREADPRO. FUTUREADPRO chia sẻ % [​IMG][​IMG] cho người xem QC,
    HAY LẮM. Mọi người muốn thử trải nghiệm xem thì đăng ký MIỄN PHÍ theo Link này: huyhoangna.futureadpro.com
    Điện thoại, Zalo kiên hệ nếu cần tư vấn: 0984906933

11. bot_beo

bot_beo Thành viên rất tích cực

mn ơi đầu tư chứng khoán đi.hihi