Toàn quốc: Maxi Elise, Áo 2 Dây, Short Đi Biển.....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Rose burgundy, 19/5/2015.

1. Rose burgundy

Rose burgundy Thành viên rất tích cực

Sau hơn 3 tháng nghỉ sinh, lại tiếp tục lôi đồ ra ngắm và pass những món mà "mẹ sề" không vừa, sau đây là tiết mục những món đồ đông để dành với hi vọng mong manh là sau sinh về vòng eo con kiến để diện, nhưng cái viễn cảnh huy hoàng đó còn xa lắm ợ :(. Ưu tiên up trước hết những món chưa giựt tag mới thơm tinh tươm như ở store, đồ used mình sẽ up dần sau.
    1. Áo sơ mi kẻ Mango made in Turkey, màu cực tây và tôn ra, cái màu hồng này nó yêu và trẻ lắm ý ạ, hàng hiệu đắt tiền nên cái màu hồng nó cực kỳ là đẹp và sáng da chứ không quê như hàng chợ. Chả thế mà em nó mới có giá 1tr200k. Chất thì đẹp khỏi hỏi. Size S EUR = Size L Việt nam. Mua 1tr200k ==> pass nhanh 590k bằng sơ mi chợ, new 100% mới cắt tag,còn thơm mùi vải mới toe
    2. Sơ mi Mango dài tay hoa nhiệt đới, chất voan nhăn, used 2, 3 lần gì đó. Mua mới cũng hơn 1 triệu ==> pass nhanh 200k + ship. Size M EUR
    3. Chân váy xếp ly hồng Ivy Moda, đang là hot trend chưa biết bao giờ mới hạ nhiệt, phải nói là style rất trẻ trung, sang choảnh. Đang làm mưa gió trên mọi chiến tuyến, chả thế mà sao Việt và thế giới trong tủ đồ phải có tới vài em các màu. Cuả tớ màu hồng sen size M xinh và ngọt ngào dã man con ngan. Nguyên tag 850 k ==> pass nhanh chưa bằng nửa: 390k + free ship
    Hoa hậu Thu Thảo và các người đẹp nổi tiếng khác cũng sở hữu các màu chân váy này
    4. Chân váy hồng tím Ivy Moda cạp cao được chiều chuộng yêu quý nhất trong tủ đồ zuýp của em, em này cắm thùng xinh yêu, sang chảnh thôi rồi, rất là tôn dáng cao ngọc ngà và eo thon ạ. Kiểu zuýp này có thể mặc với mọi hoàn cảnh, từ đi làm, đi chơi, dạo phố, dạ tiệc đều ok hết (y). Tiễn em ý đi vì chắc còn khá lâu cái rổ bụng mới cắm thùng vừa em nó, tiễn em nó cho người đẹp khác cho đỡ phí dù vẫn rất "ngẩn ngơ". Size M nguyên tag 1130 k ==> pass nhan chưa bằng nửa 550k + free ship
    Em chụp phản sáng khó ra màu chuẩn quá, ngoài hồng tím còn đẹp hơn cả mẫu mặc ý ạ :D
    5. Áo thu đông trễ vai Elise tay cánh tiên bèo xinh ơi là xinh, mốt trễ vai đang hot kinh ý ạ :D, mẹ nào không thích trễ vai thì mặc thành cổ thuyền hoặc cổ tròn, do cách điều chỉnh cái phần chun ở cổ. Họa tiết nụ hoa trên nền xanh thiên thanh nhã nhặn nền nã lắm ý ạ, mặc mùa này với quần jeans hoặc skinny, legging cứ gọi là xinh không thể tả. Nguyên tag 848 k ==> pass nhanh 400k + Ship. Size L ạ. Các mẹ đi may chả ra cái thể thống gì đã có giá bằng em tiễn em nó new 100% rồi :D
    6. Áo len Ivy Moda ngắn tay xanh da trời rất xinh và sáng da, có thể mặc đa di năng khi mát mặc nguyên mình em nó, lạnh khoác thêm vest hoặc khoác không bị cộm tay rất thoải mái, hoặc heo heo may thì mặc thành áo gile bên trong là sơ mi cũng cực style. Túm lại em này vừa tiện lợi vừa thời trang, trẻ trung. Size L, nguyên tag 820 k ==> pass nhanh: 390 k + Ship

7. Áo len cardigan Mango, new 100%, trót cắt tag còn tag cước cùng túi cúc dự phòng lủng liểng. Chất len rất mềm, nhẹ ấm, màu tây. Size M. Em này lúc mua khá đắt, và len mango thì phần lớn là toàn hơn 1 triệu, rẻ cùng 800-900k, ko nhớ giá ==> pass nhanh: 190 k + ship
    8. Áo sơ mi thu Ivy Moda họa tiết chấm bi xanh thiên thanh nhạt, rất sáng da, nhã nhặn và che bụng. Đi làm hay đi chơi đều ok. Size L, nguyên tag 880k ==> pass nhanh: 390 k + ship
    Chụp phản sáng khó lên màu quá ạ, ngoài màu y ảnh mẫu mặc ạ
    10. Đầm Mango made in Morocco cổ V cực Tây, sang trọng, trẻ trung và tôn da. 1 em đầm quá đẹp mà chưa bao giờ tớ từng có ý định thanh lý vì em này cháy hàng toàn bộ SR Mango ở Hà Nội, tớ phải mất 1 tuần chờ đợi để SR Mango Vincom gọi giúp rước từ SR Thành phố Hồ Chí Minh. Giá thì cũng chát thôi rồi nhưng quá là đáng đồng tiền bát gạo luôn ạ, mấy em nhân viên bán hàng bảo em đầm này cháy hàng trong vài ngày vừa về luôn ạ, màu sắc Floral tươi mà rất Tây, không bị chóe mà cũng không tối, giúp tôn da bần bật và quá ư là hợp với cái sắc màu lạnh lẽo mùa đông. Túm lại em nó diện đi chơi, dạo phố, đám cưới hay đi chơi tết, thậm chí là công sở đều tuyệt đẹp. Cổ V rất tôn dáng cao ráo và giúp cái vòng eo và bụng cảm giác nhỏ hơn ạ. Chắc với cái đà về dáng chậm chạp ì ạch thì em nhẩm tính phải 4, 5 năm năm nữa may rúc vừa, vì cái nàng thứ 2 được 3 tuổi mà em chưa bầu ra ngoài các cụ các mợ vẫn hỏi là bầu tiếp rồi ạ, hị hị. Nhắm mắt tiễn em nó. Giá mua chát chúa 2tr500k ==> thanh lý: 1000k - Size M - EUR , mới cắt tag hôm cưới đứa cháu định mặc thì bị cho vào đội đón râu phải mặc áo dài, nên gấp em nó trong tủ từ bấy đến giờ mới toe 100%
    11. Đầm len dài Ivy Moda cực trẻ trung, Tây và tôn dáng. Màu be phối kẻ hot lắm ạ. Em này mặc không lúc lạnh vừa và lạnh sâu các mẹ thêm chiếc vest hay áo khoác dáng dài đi đôi bốt hoặc giày cao gót thì cứ gọi là tuyệt xinh, kiểu tiểu thư thành phố Ý :cool:. Các mẹ có thể phối đồ như ảnh mẫu 1 hoặc sơ vin trong chân váy đều rất xinh ạ. Size M len co giãn theo dáng người ạ, em chưa giựt tag 890k ==> pass nhanh bằng nửa: 450k + ship
    Chụp điện thoại phản sáng dìm hàng váy xinh quá thể ạ :(
    12. Áo len Ivy Moda trần trám trẻ trung xinh đẹp, chất len rất đẹp và ấm. Nhiều năm mặc len Ivy rồi mình rất ưng ý vì không bị bai nhão chảy xệ mất dáng. Kiểu này các mẹ có thể mặc rất đa di năng. Heo heo lạnh mặc như len Gile bên trong là sơ mi đi làm rất trẻ, style. Lạnh hơn thì mặc trong áo vest, khoác, không bị cộm tay. Size M, giá 790 k chưa cắt tag ==> pass nhanh: 350k + ship. Của em màu đen
    13. Áo Len Ivy moda style rất chất kiểu hiện đại, trẻ trung, cổ lọ gập, kiểu này mặc rất trẻ, chất len rất ấm và đẹp. Tớ thấy kiểu chất len này giờ các hãng Mango, zara, HM đang rất chuộng nên mấy em áo len 1tr600k - 2000k của mấy ông lớn này toàn na ná như chất và kiểu len của em Ivy này. Nguyên tag: 850 k chưa giựt pass: 390 k + ship --> size s form áo len to, size áo bằng size M1/2, L form áo thường. Mẹ nào cứ mặc M, L là ok ạ. Của tớ màu đen, mẫu mặc đỏ và vàng cùng mẫu
    các mẹ có thể phối kiểu này xinh quá
    14. Áo len đen cổ tròn Ivy Moda đúng kiểu "simple is the best", mãi không bao giờ hết mốt. Chất len rất đẹp, mềm và ấm. Kiểu này mặc mình em nó với Jeans hoặc skinny, tregging, lạnh hơn thêm em áo khoác dáng dài đều rất ok, vài chục năm nữa vẫn mốt ạ :D. Size L, nguyên giá tag 920 k chưa giựt ==> pass nhanh chưa bằng nửa: 390k + ship. Dáng áo len mặc lên như mẫu đây ạ
    [​IMG][/QUOTE]

Đang tải...

2. Thỏ Nhi

Thỏ Nhi Bắt đầu nổi tiếng

Đồ đẹp quá mà sz ko mặc đc

3. Maiquan

Maiquan Thành viên tích cực

Cho mình hỏi áo len số 6, 12, 14 mình 57kg cao 1m6 có vừa Ko? Nếu Ok cho mình giá fix vào Sđt 0904580656

4. caixanhhoa

caixanhhoa Dau goi, Sap vuot toc nam

Thích em áo kẻ hồng mà giá Vâng còn cao quá

5. Mbanhmy

Mbanhmy Thành viên rất tích cực

sơ mi mango voan 56kg mac vua kg b?

Rose burgundy thích bài này.
  6. Rose burgundy

Tớ còn em số 6, 2 em kia có mấy mẹ thân tình cọc rồi, mẹ nó ưng cái bụng thì tớ báo nhé :D. Thanks mẹ nó

7. Rose burgundy

Mẹ nó cao bao nhiêu nhỉ?

thuhuong3118 thích bài này.
  8. Maiquan

Maiquan Thành viên tích cực

Vậy thôi. Cảm ơn bạn!

9. Rose burgundy

Uh tớ cảm ơn mn nhé :D

10. Mbanhmy

mh m58. nang 56-57kg

11. echcon0202

echcon0202 Thành viên chính thức

Váy yếm đầu tiên + áo len số 12 = 800k bạn nhé. Đồng ý thì nhắn lại giúp mình. Thanks !

12. Rose burgundy

Tớ nghĩ hơi rộng mn ạ :(

13. ChipYeu212

ChipYeu212 Bắt đầu nổi tiếng

Đồ đẹp nhưng e tập 3 đẻ song phải xl

14. Mbanhmy

áo đay bnhieu kg mac vua đep hả b.xem mh co mac đc kg rong ti cung đc

15. yeucuncon2

yeucuncon2 Thành viên tích cực

cái váy len 1m57 dài thế nào ạ

16. Rose burgundy

Lúc tớ vừa là 58 đến 59 kg và bụng tớ béo mn ạ :)

17. Rose burgundy

Mẹ nó măc dài hơn mẫu mặc nhé

18. mikashop2801

mikashop2801 Thành viên tích cực

Mn co doi do ko a?

19. Rose burgundy

Mn ơi mình đang bếu quá nên thanh lý chứ không đổi đồ mn ạ :)

20. duong kim oanh

duong kim oanh Thành viên tích cực