Cần giúp: Dùng Phần Mềm Quản Lý Fanpage Nào Cho Shop Thời Trang?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi thaohuongthao, 25/9/2017.

1. thaohuongthao

thaohuongthao Thành viên tập sự

tks bác ạ, nhưng em dốt tiếng anh lắm :< mấy cái hình ảnh thì còn cố được chứ quản lý bán hàng bằng tiếng anh thì chịu ạ

Đang tải...

2. anhthaohuong

anhthaohuong Thành viên tập sự

Có phần mềm tiếng Việt mà bác, fpage là thuần việt mà

3. thaohuongthao

thaohuongthao Thành viên tập sự

Vâng bác, nghe bác nói em vừa vào xem thử hóa ra là VN, giờ k biết TA dùng ngại lắm. Mà k biết fpage đắt không nhỉ

4. ngocmaitran171

ngocmaitran171 Thành viên tập sự

5. Hoanganh2102

Hoanganh2102 Thành viên chính thức

6. anhthaohuong

Em cũng k rõ nữa, bác tìm trên website chính thức của fpage ấy, chắc nó phải có bảng giá chứ

7. anhthaohuong

Ko có gì ạ, mình mới kinh doanh nên cũng hay đi đọc mấy bài chia sẻ kiểu này trên các diễn đàn, học đc nhiều cái mới lắm

8. Bixuvivu

Bixuvivu Thành viên chính thức

Bạn ơi mình làm bên fpage đây, cho mình sđt mình tư vấn cho nha

9. Bixuvivu

Bixuvivu Thành viên chính thức

Bạn ơi bên mình có phần mềm quản lý fanpage Fpage, inbox tớ tư vấn trực tiếp cho nha

10. natsuboy37

natsuboy37 Thành viên mới

Bạn xem qua phần mềm quán lý fanpage puziness nhé. có rất nhiều tính năng hữu ích.

11. Lê Hoàng Anh Quốc

Lê Hoàng Anh Quốc Để trường tồn hãy chia sẻ

Hiện tại có khá nhiều phần mềm quản lý fanpage. Miễn phí cũng có, tuy nhiên mình đang sử dụng loại có tính phí. Phần mềm mình đang sử dụng ViralTag https://www.viraltag.com/
    ViralTag có các chức năng:
    • Lên lịch đăng bài viết cho fanpage (tùy gói đăng ký có thể quản lý 10 - hơn 50 page)
    • Tạo bài viết đăng tự động lên fan page từ website của mình hoặc của web khác
    • Phân chia theo danh mục bài viết để đăng theo khung giờ
    • Quản lý lịch sử bài viết
    • Rút gọn link
    • Phân tích dữ liệu fan page
    Phần mềm cho dùng thử 14 ngày, sau đó có thể đăng ký với các gói:
    1. Cá nhân: 24$/ tháng
    2. Doanh nghiệp nhỏ: 79$/ tháng
    3. Thương hiệu: >249$/ tháng
    Tham khảo chi tiết thêm tại trang web https://www.viraltag.com/, hiện mình vẫn đang xài thử sắp tới sẽ mua xài theo tháng. Quản lý 1 lúc 5 6 page lên lịch mỗi page 1 ngày đăng cho cả tháng, tiện vô cùng lại còn chính xác giờ giấc.

mysasa thích bài này.
  12. Tieumy98

Tieumy98 Thành viên mới

có ai biết chia sẻ e với

13. MePun

MePun Bán đèn trang trí Vintage - 0936.069.251

Công nhận là cái trình quản lý trang hay bị lỗi, đã vậy thông báo cũng tới chậm nữa.

14. Lê Hoàng Anh Quốc

Lê Hoàng Anh Quốc Để trường tồn hãy chia sẻ

chào chị, mình có giới thiệu viral tag, bạn có thể tìm hiểu về phần mềm này.

15. natsuboy37

natsuboy37 Thành viên mới

Bạn xem qua cái này bạn nhé.

Bán hàng online đang trở thành xu thế và đặc biệt là bán hàng trên facebook đang là xu hướng thịnh hành nhất. Cũng chính vì thế mà mình xin giới thiệu cho các bạn phần mềm quản lý fanpage facebook giúp bán hàng hiệu quả trên fanpage. Tôi có thể khẳng định: Nếu không bắt kịp xu thế bạn hàng thì 99% bạn sẽ trở thành một nhà kinh doanh thất bại. ;););)

Tại sao lại nên bán hàng trên facebook thì mình chắc cũng không nói gì thêm nữa khi facebook đang là mạng xã hội lớn nhất nhất thế giới trong đó hầu hết người Việt đều có tài khoản và sử dụng facebook. Mình xin giới thiệu đến các bạn phần mềm quản lý page miễn phí puziness nhé.

1, Hỗ trợ quản lý fanpage

Chatbot Puziness là phần mềm bán hàng facebook chuyên nghiệp giúp người sử dụng theo dõi tin nhắn facebook có thể tự động trả lời bình luận một cách nhanh chóng, tự động nhắn tin khi khách hàng bình luận, ẩn bình luận chứa thông tin khách hàng tránh đối tượng xấu cướp khách, hay tự động tạo đơn hàng khi đang chat với khách .. Tất cả sẽ được thực hiện kể cả khi bạn đang đi chơi, đang bận bịu hay chìm sâu vào giấc ngủ.

2, Thu thập khách hàng tiềm năng ngay trên website/landing page

Khách hàng có mối quan tâm đến page/sản phẩm/dịch vụ sau khi click vào button hiện ra trên màn hình Puziness sẽ được thu thập, lọc và phân loại vào từng đối tượng chăm sóc cụ thể.

3, Chăm sóc khách hàng tự động (remarketing campaign)

Sau khi khách hàng được phân loại, những chiến dịch (campaign) chi tiết và phù hợp sẽ được đặt ra, với các tin nhắn follow-up khách hàng, tin nhắn gửi chúc mừng sinh nhật, chúc năm mới hay mã giảm giá (discount/coupon) khuyến khích khách hàng mua sắm..

Phần mềm kinh doanh facebook puziness cung cấp tính năng này sẽ giúp doanh nghiệp giảm bớt nhiều chi phí quảng cáo, tăng doanh thu từ những khách hàng tiềm năng có mối quan tâm doanh nghiệp. Khi nhận được sự hài lòng từ phía khách hàng, doanh nghiệp sẽ xây dựng được thương hiệu, lòng tin và nhận được nhiều lời mời giới thiệu mua hàng hơn, tối ưu hóa tỷ lệ chuyển đổi cho doanh nghiệp.

Thử nghiệm ngay tại: https://puziness.com/

Nếu bạn đang bán hàng trên facebook và đang quản lý fanpage bán hàng thì mình chắc chắn rằng những tính năng mình kể trên thì bạn cũng hiểu được các ưu điểm của nó. Các tính năng trên khá là thông dụng và dễ dàng sử dụng, còn 1 tính năng vô cùng hữu ích mà nhiều người đã biết đó là chatbot nhưng chưa biết cách cài đặt và sử dụng thì hãy xem qua video hướng dẫn phía dưới nhé.

Nếu còn bất kì điều gì chưa hiểu cần mình giải thích thì cứ hỏi ở và mình sẽ trả lời nhé. Có lỗi gì hay đóng góp thì cũng mong gửi cho mình để mình cải thiện. Đừng ném gạch nhé. hehe :oops::oops::oops:

16. mysasa

mysasa Thành viên tập sự

17. mysasa

mysasa Thành viên tập sự

bạn ơi mình ít có thông tin hướng dẫn mình về phần mềm này, thấy đúng nhu cầu mình cực luôn. nhưng đăng kí bị lỗi, có thể chỉ mình ko ạ

18. Trang Phạm 12

Trang Phạm 12 Thành viên tập sự

Em có shop quần áo dùng phần mềm quản lý bán hàng Sapo để bán hàng này, tiện lắm các mẹ ạ. Dùng cái này được miễn phí quản lý Facebook Fanpage đấy. Sapo nó load nhanh vãi chưởng nên các mẹ không sợ bỏ sót comment hay inbox của khách hàng đâu. Nhưng hạn chế cái mẹ nào dùng nhiều Page thì phải mua thêm, nó chỉ free 5 page thôi :((((

À, cái này còn biết tạo đơn trên khung chat với có công cụ chốt đơn tự động khi livestream nữa đấy. Dùng mấy cái như pancake hay kudoo toàn phải copy sang để tạo đơn thôi mà load chậm vãi toàn bỏ sót comment khách

19. Ng Mai Phương

Ng Mai Phương Thành viên tập sự

ôi em cũng đang dùng Sapo, tiện ích lắm các mẹ ạ. Livestream chỉ cần khách hàng comment theo mã code đặt sẵn là tự động chốt đơn luôn. Sapo còn tích hợp vận chuyển, các mẹ đẩy đơn cho grab, aha hay ghtk nhanh lắm, cứ chỗ nào rẻ là đẩy thui hihi

20. sssneard

sssneard Bắt đầu tích cực