Tiền Chỉ Có Ít Đồng, Thì Đừng Có Mà Đòi Ăn Hồng 1 Hột Con Nhé

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi lanbuielectric, 4/4/2018.

1. lanbuielectric

lanbuielectric CỔNG XẾP LAN BÙI - CHẤT LƯỢNG LÀ TẤT CẢ

Em chả nói nhiều mất công trên này các bác lại mắng cho bảo......văn thì đã dở, vốn chữ thì ít, mà cứ thích kể lể lắm lời nói dai noi dài với nói dở. Nhưng mà ngoài cái diển đàn này ra thì E chả biết tâm sự bộc toạc xé toang cái nỗi niềm oan ức , oan quá là oan cơ.
    .................................................................................... Chuyện thế lày, thử hỏi các bác , và mong các bác xử giúp đồng thời nhớ bớt chút thời time vàng ngọc để lại cho E vài nhời lời răn khuyên thì E đây cũng xin cảm tạ tận đáy lòng bồ tát của các bác ạ. Em bán cái cổng xếp tự động nhập về từ trung quốc, nguyên liệu thì khỏi phải bàn, có mà tới thiên thu nó vẫn cứ mới như thủa ban đầu ( cùng lắm chỉ là có mấy cái bụi trần vương vãi .. khi đó ta chì cần.1 cái rẻ thấm ướt...quẹt 1 đường là lại sáng choang ). Sáng nay, thông qua vài người bạn giời thiệu. E được tiếp cận với 1 vị ĐẠI GIA ở khu Thảo Điền, q2 ( E gọi bác í là DG bởi vì cái vila nơi bác ở...mèng ơi nó to , nó hoành tráng, nó lộng lẫy như cung điện vậy). Cứ ngỡ vớ được khách sộp...em lôi ra đủ các loại catalót...giới thiệu , miêu tả, tư vấn ...ôi... thôi thì có bao nhiêu kinh nghiệm lời hay ý đẹp em vận dụng hết. Nói tới khô cả cổ họng, choáng cả mặt ...thiếu điều muốn tụt cả huyết áp...vậy mà cụ í lại hỏi 1 câu chớt quớt .....có hàng tốt mà GIÁ RẺ không? mấy mẫu này thì A ok hết, nhưng kiếm cái GIÁ RẺ , CHứ giá này nó hơi cao Em ạ................
    Lạy chúa tôi! Thử hỏi chúa trời trên cao minh giám...THẾ GIAN NÀY CÓ CÁI GÌ MÀ CHẤT LƯỢNG GIÁ LẠI BÈO HAY KHÔNG? Chúa bảo rằng " TIỀN CHỈ CÓ ÍT ĐỒNG, THÌ ĐỪNG CÓ MÀ ĐÒI ĂN HỒNG 1 HỘT CON NHÉ "
    E thu dọn, cạn nhời bibi , good bai A đại giá í luôn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lanbuielectric
    Đang tải...

2. lanbuielectric

please give me 1 good idea....i am too depressed

3. thanhtamtam611

thanhtamtam611 Thành viên sắp chính thức

cái tít hay quá thớt ơi kk

4. lanbuielectric

Hí hí...Nhưng mà bác có đồng ý với E là hàng chất lượng thì làm gì có giá rẻ cơ chứ nhỉ ?! Khộ! Người mua bị nhầm, chứ thằng bán hàng có bao giờ mà bán " hố " , bán " rẻ " đâu mà lị.

5. lanbuielectric

tháng này bị ám hay sao í...báo giá gửi đi nhưng khi mấy thượng đế reply lại toàn chớt quớt không ah:(. tiền nào thì của nấy chứ cứ ở đó mà so sánh giá của cty kia, cty nọ sao rẻ hơn nhiều thế...trên đời này có thằng bán nào mà bán rẻ tới mấy chục % không? ngoại trừ là hàng gian, hàng nhái, hàng kém chất lượng.;)

6. Nguyễn Ngọc Diệu Khuê

Nguyễn Ngọc Diệu Khuê Thành viên chính thức

Bác kiên trì chút, biết đâu người ta lại mua. Bac gọi điện chào hang lần nữa biết đau người ta lại mua.

7. lanbuielectric

cám ơn lời hay ý ngọc của Bác. Nhưng kiên nhẫn trong trường hợp này không khả thi ah. Đơn giản là họ chỉ muốn xơi " bánh vẽ " của những nhà cung cấp hàng chất lượng mà giá thì bèo nhèo. Hay nói nôm na cho dễ hiểu là " Nghèo nhưng lại muốn kẹp với mấy ẻm chân dài tới nách cơ....":p

8. mysims

mysims Thành viên tập sự

Ngày xưa em bán vòng phong thủy online bán rẻ không ai mua đẩy giá lên 10 lần, người mua ầm ầm. Bác có tin không, do tâm lý người mua nữa

9. lanbuielectric

tùy mặt hàng Bác ạ. Vì bác bán mấy cái vòng tâm linh. Mà đã là " tâm linh " thì tâm lý là cứ giá càng chát " linh ứng " mới nghiệm. Vậy nên giờ vẫn còn tồn tại mấy vụ " lên đồng gọi hồn " đó Bác

10. Designedbyk

Designedbyk MAY TÚI XÁCH THEO YÊU CẦU

Hahaha, tâm lý khách hàng lúc nào cũng muốn rẻ rẻ và rẻ... Mà nói thiệt chẳng có gì chất lượng mà rẻ cả. Bên em cũng hay gặp lắm, nhiều lúc chẳng muốn nói nhiều thôi ta goodbye haha