Hướng Dẫn Kiếm Tiền Chục Triệu/tháng Với Ứng Dụng Thương Mại Điện Tử Akulaku

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi điều tốt nhất cho bé, 12/7/2018.

1. điều tốt nhất cho bé

điều tốt nhất cho bé Thành viên tập sự

Kiếm tiền với Akulaku
    Xin chào việc mình muốn giới thiệu cho các bạn tham gia và cùng kiếm tiền là ở đây [​IMG]
    Tôi đang làm Cộng tác viên (CTV) cho Akulaku với thu nhập trung bình 2 tuần rút tiền 1 lần là từ 4-6 triệu . Ngoài việc giới thiệu ứng dụng Akulaku tôi còn có nhiệm vụ thứ 2 là tìm kiếm thêm CTV cho Akulaku để giúp Akulaku phát triển thương hiệu phủ sóng toàn quốc, cạnh tranh với các kênh bán hàng khác như Lazada , Shopee, Tiki...
    Vậy Akulaku là gì ? Làm thế nào để trở thành CTV Akulaku ? Kiếm tiền từ Akulaku như thế nào?
    Cùng tôi trả lời cho các câu hỏi trên nhé :
    TRẢ LỜI :
    1. Akulaku là ứng dụng mua sắm online và bán hàng trả góp không cần thẻ tín dụng. Bạn có thể ngồi tại nhà và đăng ký chương trình trả góp với thủ tục đơn giản.
    2. Làm thế nào để trở thành CTV Akulaku?
    Bạn làm theo 6 bước dưới đây nhé [​IMG]
    [​IMG]✏BƯỚC 1 : Tải ứng dụng về điện thoại của bạn theo link :
    iOS: http://apple.co/2hcAjeE (akulaku)
    Android: http://bit.ly/2AlwL14 (akulaku)
    [​IMG]✏BƯỚC 2 : Đăng ký tài khoản mới - Nhập sdt - nhập mã code (5 số sẽ đc gửi về đt qua tin nhắn )
    Nhập mật khẩu
    [​IMG]✏BƯỚC 3: Nhập mã giới thiệu là CTQCFE (in hoa)
    ( Để nhận được phiếu giảm giá 160k sau khi đăng ký hoàn tất 5 bước dùng mua thẻ cào đt , thẻ game và sản phẩm trên app ).
    [​IMG]✏BƯỚC 4: Đăng kí tín dụng:
    Tại sao lại phải đăng ký tín dụng ?:
    Theo điều khoản của Akulaku, bạn phải đăng ký tín dụng thành công mới có thể làm CTV hoặc mua hàng trả góp trên đó. Mục đích của việc này là xác minh chính xác danh tính của bạn để cấp cho bạn một khoản tiền tín dụng (nếu làm thẻ tín dụng bên ngoài bạn sẽ phải cung cấp nhiều thông tin và thủ tục phức tạp hơn nhiều). Nếu chỉ quan tâm đến việc kiếm tiền từ công việc CTV, hãy cứ đăng ký thành công và không cần mua trả góp, số tiền tín dụng được cấp sẽ bảo lưu và không hề mất phí duy trì hay lãi gì cả.
    [​IMG] Tiến hành nhập thông tin cá nhân + thông tin nơi học tập, làm việc ...app sẽ hướng dẫn bạn chi tiết.(Thông tin phải chính xác, nếu sai thì đăng kí ko thành công và 3 tháng sau bạn mới có thể đăng kí lại được)
    [​IMG]⚠Lưu ý : Hiện tại chỉ áp dụng cho những đối tượng là:
    - Sinh viên( có thẻ SV)
    - Nhân viên(ko cần thẻ )
    - Công nhân( có thẻ CN)
    - Tài xế Grab
    -- > Đăng ký tín dụng và làm CTV.
    ( Các bạn không thuộc 4 đối tượng này muốn làm thì vào link video các bước đăng kí ở trên đọc phần mô tả nha)
    [​IMG]✏BƯỚC 5: Chụp ảnh chân dung kèm giấy CMND, chụp mặt trước và sau CMND + ghi âm giọng nói, điền mail vào xong chọn gửi, rồi mở mail xem 6 số được gửi về để nhập vào( tìm không có trong mail thì tìm ở mục spam):
    Làm bước này để xác thực thông tin của bạn có đúng với giấy tờ tùy thân hay không để cấp tiền từ 5 triệu đến 16 triệu trong mục tín dụng cho bạn (tiền này để mua trả góp trên app nếu bạn có nhu cầu, không bắt buộc mua trả góp nha).
    Và trong vòng 24h sẽ có nhân viên Akulaku gọi theo số 02873046660 để xác nhận hồ sơ nên các bạn chú ý nhé, họ chỉ gọi một lần, nên nếu ko nghe máy thì 3 tháng sau mới đăng ký lại được, bước này được xác nhận thì tiếp tục bước 6 nhé.
    [​IMG]✏BƯỚC 6 : Sau khi được kích hoạt tài khoản và nhận được 160k , Bạn vào mục Cộng Tác Viên điền mail của bạn vào, sau đó bạn nhận được tin nhắn kích hoạt chương trình CTV thông qua mail của bạn. Và bây giờ bạn đã là CTV của Akulaku ,bạn có thể đi giới thiệu ứng dụng để nhận thưởng từ Akulaku rồi nhé.
    ---> Sau khi hoàn thành bước 6 này thì hãy ib trực tiếp cho tôi để tôi hướng dẫn bạn cách giới thiệu hiệu quả(mỗi ngày kiếm được từ 200k đến 500k một cách đều đặn nếu làm theo những gì tôi chỉ và cũng có thể nhiều hơn nếu bạn chăm hơn)
    3. Kiếm tiền từ chương trình làm CTV Akulaku như thế nào ?
    Ở đây tôi sẽ nói sơ qua chương trình này nhé.
    Khi trở thành CTV bạn mang mã giới thiệu của mình đi giới thiệu cho người khác tải app Akulaku về đăng ký thành công y như bạn vậy , lúc đó bạn sẽ nhận được: ( gọi là tuyển ref )
    + 70.000đ tiền thưởng rút về atm / lượt đăng ký thành công.
    + 100.000đ phiếu giảm giá / lượt đăng ký thành công.
    ---> Tổng cộng bạn được 170.000đ/ lượt đăng ký thành công.
    + Bonus 40.000đ nếu người được bạn giới thiệu mua hàng trên app.
    # Người được bạn giới thiệu thành công cũng nhận được quà nhé , đó là 160.000đ và có cơ hội trở thành CTV như bạn bằng cách điền mail vào mục CTV ( đến đây bạn hiểu rồi nhé )
    [​IMG] Tuyển Ref này có lợi cho cả 3 bên :
    1. Akulaku không cần bỏ tiền ra quảng cáo cho truyền thông, báo chí mà chi trực tiếp cho CTV là chúng ta .
    2. CTV làm thay việc của truyền thông, báo chí nên được trả tiền.
    3. Người tiêu dùng được CTV giới thiệu và nhập mã CTV sẽ nhận được phiếu giảm giá và kèm theo chương trình mua trả góp đơn giản và thanh toán linh hoạt tại nhà thay vì phải đi ra các trung tâm điện máy để làm thủ tục từ các kênh tài chính khác như Fe Credit, HD ,.... Mất thời gian mà thông tin đăng ký cũng chưa chắc dễ dàng hơn Akulaku.
    App Akulaku là app có mặt ở Malaysia, Philippines, Indonesia và hiện tại là ở Việt Nam, họ là app Mua sắm online nên không thể lừa đảo bạn để mà mất tất cả đâu nhé.
    [​IMG]Chốt bài này : Akulaku đang mang đến cơ hội việc làm cho tất cả mọi người . Bạn không mất 1 đồng nào để làm CTV mà còn nhận được 160.000đ khi đăng kí thành công. Vậy chúng ta được lợi từ đâu ? Từ akulaku mang đến và app này uy tín không cần bàn cãi , họ kinh doanh buôn bán theo mô hình của Lazada nhưng khác ở chỗ họ không chi tiền cho truyền thông cho quảng cáo mà cho trực tiếp CTV và người tiêu dùng.
    [​IMG] Làm CTV này 1 tháng được bao nhiêu tiền?
    Trả lời :
    Tùy vào bạn thôi nhé , Tôi làm công việc này chính xác là 50 ngày và đã rút về tài khoản 21 triệu, và tất nhiên nếu bạn được tôi hướng dẫn bạn cũng sẽ có thể làm được điều tương tự hoặc hơn.
    Xin chào , chúc bạn kiếm được nhiều tiền.
    Cần hỗ trợ hãy để lại ở comment phía dưới hoặc nhắn tin trực tiếp cho tôi nhé.
    #akulaku
    #akulakuvietnam
    #akulakuhochiminh
    #akulakuasia
    #kiemtienonline_akulaku

Xem thêm các chủ đề tạo bởi điều tốt nhất cho bé
    Đang tải...

2. vunhattrang

vunhattrang Thành viên chính thức

nghe tiêu đề thấy ngon ngon. đọc bài viết rồi thấy khó nhằn quá.

3. linhtinh91

linhtinh91 Thành viên rất tích cực

Minh cung nghi y nhu ban

4. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

mình cũng vậy

5. điều tốt nhất cho bé

Không có gì là khó cả mọi người nhé. Mỗi tháng mình vẫn thu nhập hơn 10 triệu từ ứng dụng này. Mọi người không tin thì hãy tự mình đăng ký thử xem. Có phải là dễ hay không dễ nhé

6. điều tốt nhất cho bé

Bạn bán quần áo, các đồ dùng hay mỹ phậm bạn phải đầu tư tiền. Ở đây bạn đầu tư chính kiến thức bạn có được. Không mất vốn không mất phí. Vậy tại sao bạn không tự mình thử đăng ký xem. Tại sao akulaku lại là một trong những app kiếm tiền dễ nhất tại việt nam ở thời điểm hiện tại

7. điều tốt nhất cho bé

Bạn bán quần áo, các đồ dùng hay mỹ phậm bạn phải đầu tư tiền. Ở đây bạn đầu tư chính kiến thức bạn có được. Không mất vốn không mất phí. Vậy tại sao bạn không tự mình thử đăng ký xem. Tại sao akulaku lại là một trong những app kiếm tiền dễ nhất tại việt nam ở thời điểm hiện tại

8. điều tốt nhất cho bé

9. tvat8779

tvat8779 Thành viên tích cực

Mình cũng thấy khó nhằn lắm đó.

10. benthuonghai

benthuonghai Mẹ Tít

Nghe xong đúng là khó nhằn

11. thanhhoadautu

thanhhoadautu Bắt đầu tích cực

học hỏi kinh nghiêm bác

12. Hoài Nam TVSI

Hoài Nam TVSI Thành viên rất tích cực

Có ai dùng ứng dụng này rồi cho em ít kinh nghiệm ạ