Hiện Google Adwords Đang Đánh Giá Lcm Có Link Bị Virus Nên Không Hiển Thị Quảng Cáo Được

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi Domax 5 trong 1, 16/7/2018.

1. Domax 5 trong 1

Domax 5 trong 1 Chuyên gia tư vấn chất tẩy rửa cho Máy rửa bát

Chào Mod, hiện mình đang quảng cáo Google adwords về một topic trên diễn đàn. Nhưng gần đây bên GAd báo link dẫn về của LCM bị virus nên họ yêu cầu bên LCm phải gỡ bỏ virus đó khỏi link thì mới tiếp tục quảng cáo được. Toàn bộ thư của G.Ad đây:
    Kính gửi Nhà quảng cáo, AdWords CID 1097......

Chúng tôi rất tiếc khi biết rằng bạn đang gặp khó khăn với tài khoản AdWords của mình.

Hiện tại trên trang https://www.lamchame.com, chúng tôi vẫn phát hiện ra một số mã độc đang xâm nhập vào trang này, và những mã này sẽ không an toàn cho khách hàng truy cập vào trang web. Để giúp cho mẫu quảng cáo được xét duyệt trở lại, bạn vui lòng kiểm tra lại trang và loại bỏ nguồn mã độc sau: blueserving.com

Về "Phần mềm độc hại hoặc phần mềm không mong muốn" chúng tôi không cho phép hoạt động sau đây:
    - Phần mềm độc hại có thể gây hại hoặc chiếm được quyền truy cập trái phép vào máy tính, thiết bị hoặc mạng
    - Quảng cáo hoặc điểm đến vi phạm Chính sách về phần mềm không mong muốn của Google

Để tìm hiểu về chính sách này và trình khắc phục xự cố, bạn vui lòng tham khảo trong đường link sau: https://support.google.com/adwordspolicy/answer/6020954?hl=vi#311

Trân trọng!

Nhóm Google AdWords

Mod có thể check lại thông tin việc này để diễn đàn LCM thân thiện với google và ngày càng có nhiều nhà bán hàng uy tín trên LCM để có thể coi LCM như là một kênh bán hàng hiệu quả của mình. Cảm ơn MOD.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Domax 5 trong 1
    Đang tải...

2. MePun

MePun Bán đèn trang trí Vintage - 0936.069.251

Mod ơi. Cho em hỏi chút chuyện bên ngoài. Hiện giờ Google Adwords còn quảng cáo được định dạng HTML5 không ạ.?

3. Domax 5 trong 1

Domax 5 trong 1 Chuyên gia tư vấn chất tẩy rửa cho Máy rửa bát

Ôi Mod ơi, Mod không vào xem câu hỏi của em à?

4. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Chào bạn,
    BQT đã nhận được phản hồi của bạn và đã xử lý lỗi này rồi bạn nhé!

Domax 5 trong 1 thích bài này.