Hỏi Kinh Nghiệm Và Chi Phí Khám Hiếm Muộn Bvpshn

Thảo luận trong 'Chuẩn bị mang thai' bởi hongdiep1210, 17/11/2017.

1. hongdiep1210

hongdiep1210 Thành viên tích cực

Các mom ơi, cho e hỏi chút được không ja. VK CK e lấy nhau được 8 tháng rồi mà thả từ lúc lấy nhau đến giờ vẫn chưa có gì? E đang lo lắng lắm. muốn đi khám ở bv phụ sản Hà Nội.
    Mẹ nào đã khám ở khoa hiếm muộn phụ sản rồi thì cho e hỏi chi phí khám có tốn kém lắm không ạ. hix. e khám bác sĩ bảo đa nang buồng trứng. :(
    Các mẹ cho e xin lời khuyên. E cảm ơn!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hongdiep1210
    Đang tải...

2. Mẹ ku pen

Mẹ ku pen Thành viên mới

Hồi anh mình có vợ nhưng tới 3 năm chưa có em bé. Đi khám đủ nơi. Cũng làm IUI nhưng cug hk có. Khám bệnh viện hk có. Ai chỉ gì làm nấy. Uống đủ loại. Nhưng tình cờ được người bạn trước đó cũng kiếmmãi không có nhừng nhờ cách này mới có. Rồi chỉ cũng bày anh mình. Cuối cùng sau 1 tháng vậy mà trễ kinh. Dsi khám có thai. Giờ thì em bé dược 4 tháng rồi. Ghét lắm. Ngẫm lại chỉ tốn chưa đày 2 triệu mà anh í đã có con. Mừng giã man luôn.

3. Mẹ ku pen

Mẹ ku pen Thành viên mới

Chị dâu mình cũng bị đa nang buồng trứng. Anh mình thì bị tinh trùng sống thấp và dị dạng. Chữa nhiều nơi vẫn hk có con. Nhug khi nhờ chị này bán thuốc giới thiệu mua uống thử. Kiểu như ai bày sao uống zay. May đâu lại dc. Zay mà vc anh mih mới mua 1 liệu trình chưa tới 2 triệu. 1 tháng sau lại có em bé sau 3 nam chạy chữa. Nếu bạn quan tâm thì nói mình đưa thông tin chị bán cho nha. Mà thuốc nhà chị ý chữa dc rất nhiều cặp vô sinh hiếm muộn rồi ý.

4. hongdiep1210

hongdiep1210 Thành viên tích cực

Cảm ơn Mom. giờ mình đang theo thuốc đông y ấy ạ. nếu mà không cải thiện mình sẽ nhắn hỏi mom nhé. Cảm ơn mom rất nhiều

5. Mẹ ku pen

Mẹ ku pen Thành viên mới

Ok bạn. Nếu cần thì m chỉ cho nha