Mẹ Lanvu 88 Bán Cặp Dầu Tigi Với Giá 650k Là Hàng Fake

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Mẹ Minh Chi, 7/8/2018.

Tags:
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mẹ Minh Chi

Mẹ Minh Chi Thành viên tích cực

nhờ mode mời mẹ Lanvu 88 vào đối chất giúp em!
    Chiều mẹ Lanvu 88 đăng bán thanh lý 1 cặp dầu gội tigi đỏ với giá 630k bao gồm cả ship. Bạn Lanvu 88 có quảng cáo là dầu do em gái tặng, trước khi mua mình có hỏi là hàng này về nguồn gốc thì bạn khẳng định là được em gái mua tặng nên là hàng chuẩn. Nhưng khi mình mang cặp dầu này ra salon nhờ kiểm tra thì là hàng fake. Ngày hôm nay là 7/8/2018 nhưng ngày sx in đáy chai là 15/8/2018 thử hỏi có lại sp nào được sản xuất trước như vậy ko ạ? Vỏ hộp tươi màu hơn, chữ in nổi đáy hộp ko nét, chất dầu gội và xả lỏng hơn và trắng hơn. Mùi thơm cũng khác. Khi mình gọi điện cho mẹ Lanvu 88 nói là hàng fake và muốn trả lại nhưng mẹ này nói là ko muốn nhận lại với lý do đây là hàng bạn đấy được tặng, có hình chụp nên ko cần biết chất lượng như thế nào, hàng bán rồi không nhận lại.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Minh Chi
    Đang tải...

2. Mẹ Minh Chi

3. Mẹ Minh Chi

4. Mẹ Minh Chi

Đây là hình ảnh so sánh giữa dầu thật bên trái và dầu fake của mẹ Lanvu 88 bên phải. Ngay ở hình ảnh đáy chai dầu gội đã thấy sự vô lý khi mà ngày SX là 15/08/2018 trong khi ngày mua là ngày 07/08/2018. Vậy dầu này đến từ tương lai gần chăng? quan trọng là chất lượng của sản phẩm hàng fake kia kìa.Thứ 2 là mình đã nói với bạn Lanvu 88 là mình đi làm bên Long Biên tối sau 19h mới có mặt tại nhà ( ở Lĩnh Nam) nhưng bạn này gửi hàng vào 16h chiều khi mình không có nhà để mẹ mình ở nhà nhận hộ. khi mình mang ra salon thì họ kiểm tra và so sánh tại chỗ 2 loại thấy ngay sự khác biệt. Mình gọi điện cho Lanvu 88 theo số 01234344455 thì được trả lời là đã nói rõ là hàng được tặng giờ mình nói fake là sao, và bán rồi không nhận trả lại,...
    Việc này nhờ MOD xử lý giúp.

5. Mẹ Minh Chi

Đây là cam kết của Lanvu 88 hàng đảm bảo nọ kia.

6. Mẹ Minh Chi

Đây là hình đáy chai so sánh, bên phải là dầu Lanvu 88 bán, ngày SX thật sự đến từ tương lai, chữ nổi Plastiper không sắc như hình thật bên trái.

7. Mẹ Minh Chi

So sánh hàng thật bên trái và fake bên phải để cho Lanvu 88 kiểm chứng hàng của mình.

8. Lanvu 88

Lanvu 88 Thành viên tích cực

Này b ơi .thứ 1 t đăng là loại này đc tặng và cug chưa dùng loại này nên ko biet là tnao.có sao nói vậy thì t tli thôi .còn trong tnhan t nói đảm bảo là hàg nguyen đai nguyen kiện t chưa dùng và nguyên tem mác nhé chứ t k nói nó là hàng Auth dọc kĩ lại tnhan .tn cug ko hề nói là Auth dug k nên dug noi kieu day .còn ngay trong tin nhắn b hoi giao đến đâu t vấn nói giao đến lĩnh nam mà .thử hỏi lĩnh nam gần hơn k giao lại giao di tận gia lâm để thêm tiền ship ah b .ma trong khi t còn nhầm Lĩnh nam là cơ quan mà chứ đâu phải đây cố tình giao đến koco b.mà sao ko noi tgian giao đi khi t bảo t gọi ship nhé chính bạn còn uh b goi đi mà .sao ko bảo tối hãy ship đi.chính b còn bảo ship den nho bà nhận hộ mà. Trong khi đấy t cug k biết dầu gọi tn di tli và cug bao nhieu ng muốn mua trong khi day b là ng hỏi truoc t de cho b ko ban cho mn , mất công gọi ship lên xuông chán chê thu hoi h b bảo trả lại co ai nghe dc ko , còn xl b noi nhẹ nhag voi t tim cach giai quyet con dc chứ goi dien thoại nhu hq noi giong đấy với t , còn doạ đối chất thì cu thoai mái con này ko ngại b nhé

9. Mẹ Minh Chi

Vậy sao khi tôi nói hàng fake bạn lại nói là hàng được tặng ko biết chất lượng và hàng bán rồi không trả lại? vậy thì mời bạn nhận lại để sử dụng nhé!Chẳng ai bỏ tiền ra mua dầu gội đầu fake để dùng hết. Dầu của bạn còn nguyên si, tôi chỉ mang ra kiểm tra. Bạn khẳng định hàng nguyên tem mác nên đảm bảo....vậy đảm bảo của bạn là đảm bảo gì?

10. Mẹ Minh Chi

Giờ giấc và địa chỉ giao hàng tôi đều nói rõ, không có chuyện mập mờ. Tôi nói ban ngày ở nhà có bà nhưng bà thường đưa đón cháu đi học, bạn giao 16h chiều đến nhà đương nhiên là không ai nhận hàng là đúng rồi, Vậy việc bạn gọi ship ngay hay chậm là việc của bạn, sao lại trách tôi giao hàng đến phải chờ....

11. Lanvu 88

IMG_8741.PNG IMG_8742.PNG Toii đảm bảo là dam bảo hag tôi chưa sử dụng và nguyen tem mác , nt tag toi ko dug loại này thì tli chứ có chữ nào tôi khẳng định Auth ko .còn chụp thì phải chụp cho hết .tôi ko dọc lại topic mà tôi chỉ dọc ở tin nhắn thoi nên nghĩ là cơ quan b là lĩnh nam nên toi ib hỏi cho dchi lĩnh nam và hỏi làm ở đó đến mấy h và khi ship den gọi b ko dc toi mới ib hỏi b là ship den roi bạn ra ngoài lấy hag di lúc day toi vân nghi giao den cơ quan linh nam b nhé .con sao tu dau ko nói luôn là chỉ nhận hag tối b nhận đi chứ tôi có ép b đâu tự bảo ok mà

12. Mẹ Minh Chi

Vậy giờ chất lượng là hàng fake thì bạn có nhận lại giúp mình hay ko?

13. Lanvu 88

M noi luôn nhu này cho b hiêu này . Chi toi bắt nợ của con làm đầu mây cặp này , cho mn và cho toi 1 cặp nhug toi k dug nên tli và khi toi tli cug phai noi voi c là tli và tli dc tiền toi cug tra cho c toii chứ nta cho lại di bán lay tiền cug ko hay và chị toi cho lại toi 300k . Thế h bạn dog y thi tôi nhận lại toi trả cho b 300k là tien của toi coi như tôi lô mât tiền ship đến cho b đấy . B đồng ý thì ship lại về đây toi trả cho b thế dc chưa còn b bảo toi nhận lại thi k dc tu dug toi mất tien túi toi ra ah . Còn nguyên tắc da mua bán roi thi phai chap nhan . T cug bị đầy lần ko truc tiep mua hag nt ship den và van phai chap nhận lấy chu cha ai nta cho doi trra cả . Ok thi ntin de nhan dia chi

14. Mẹ Minh Chi

Vậy thông tin bạn đăng ban đầu là do em gái tặng là ko đúng. Nội bộ bạn với gđ nhà bạn làm gì để có cặp dầu gội này và bạn đc bao nhiêu tiền là việc của bạn. Tôi mua với giá 630k là tôi mất 30k tiền ship trong đó rồi. Tự dưng tôi bỏ 600k để mua về và bây giờ tôi phải chịu mất thêm 300k vì nội bộ nhà bạn thì bạn thấy có hợp lý ko? Tôi sẽ chịu mất 100k tiền coi như tiền ngu vì tin người. Ship tôi sẽ ship trả bạn. Bạn hoàn 500k trả tôi.oke?

15. Lanvu 88

Nội bộ nhà tôi tn la viêc cua toi , t chi dag noi de ban hieu la thuan mua vua bán , ko chịu di xem truc tiep mà chap nhan mua thi chap nhan chịu thoi. Toi bị nhieu lan và cug chua bg yeu câu doi tra lại tru khi ng bán dong y tu dau cho trả lại . Còn t cug ko do hơi mua di ban lại de mat mấy trăm . Ok còn b chịu hay k chiu là viec của b. Ok . Trog ngày hn có tra lại thi lay lại 300k còn ko thi thoi

16. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Bạn vui lòng cung cấp bằng chứng chứng minh điều này "trước khi mua mình có hỏi là hàng này về nguồn gốc thì bạn khẳng định là được em gái mua tặng nên là hàng chuẩn"

17. Lanvu 88

Đã giai quyet xog giua bọn mình . Nho mode khoá topic . Tks mod ạ

18. support4

support4 Super Moderator Staff Member

Xin mời thành viên @Mẹ Minh Chi vào xác nhận thông tin này.

19. Mẹ Minh Chi

Đã xử lý xong, nhờ Mod đóng giúp topic

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.