Toàn quốc: Hỏi Về Sản Phẩm Nước Súc Miệng Cai Thuốc Lá Thanh Nghị?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi khanhkhanh00667, 26/10/2018.

1. khanhkhanh00667

khanhkhanh00667 Thành viên chính thức

Hút thuốc thì dễ nhưng cai thuốc lá thì khó khăn quá cm nhỉ? Ck e đang quyết tâm cai thuốc lá mà sử dụng nhiều pp như: nhai kẹo cao su, viêm ngậm…nhưng mà vẫn không mang lại hiệu quả. Dạo gần đây e tìm hiểu thì thấy nhiều người khen sử dụng nước súc miệng Thanh Nghị để cai thuốc lá thành công, nên cũng muốn mua về cho ox dùng xem có hiệu quả không. Có mn ox cũng dùng sản phẩm nước súc miệng cai thuốc mà thành công không ạ? Review cho e với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khanhkhanh00667
  2. mypham223

mypham223 Thành viên đạt chuẩn

Thế mới có nhiều ông chồng thà bỏ vợ chứ không bỏ thuốc lá đấy mn ạ!
    Thôi bây giờ nếu như ox cũng đã quyết tâm được là tốt rồi, ra ngoài vẫn nhiều người hút thuốc, nên phải làm thế nào để ox ghét mùi khói thuốc như chị em mình thì mới dễ cai thuốc được.

3. giadinhno1

giadinhno1 Thành viên chính thức

Đúng là muốn cai thuốc lá quan trọng nhất là phải có quyết tâm mn nhỉ? Chứ không quyết tâm thì chẳng bao giờ cai được luôn. Như nhiều ông ck, vk bắt cai thuốc lá, nhưng ck không muốn cai. Nên toàn hút trốn ấy chứ!

4. Nha Khoa Thẩm Mỹ Shinbi

Nha Khoa Thẩm Mỹ Shinbi Thành viên sắp chính thức

Mình biết nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị này bởi 1 bạn qua bên mình làm răng :) Bạn hút thuốc thuốc lá lâu năm nên ảnh hưởng đến men răng. Bạn có chia sẻ cũng sử dụng nhiều cách để cai thuốc lá, nhưng phải đến khi sử dụng nước súc miệng Thanh Nghị mới cai được đó ạ! :):):):):) Nên mình nghĩ là bạn có thể thử cho ox.

khanhkhanh00667 thích bài này.
  5. khanhkhanh00667

Cảm ơn mn đã chia sẻ nhé! Để mình tìm hiểu thêm xem tác động của nước súc miệng này ntn mà có thể giúp cai dứt điểm được thuốc lá.

6. mypham223

mypham223 Thành viên đạt chuẩn

E thấy thuốc lá, rượu bia ở mình là khó cai nhất đấy. Ra đường tạt đâu cũng mua được, không mua thì trên bàn nhậu lại mời nhau ầm ầm :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

7. mebekhanh

mebekhanh Bắt đầu tích cực

Bố mình dùng nước súc miệng cai thuốc láThanh Nghị để cai thuốc lá đó, thấy bố mình bảo là mỗi khi thèm thuốc, lại ngậm nước súc miệng này vào, cắt cơn thèm phải được 3-4 tiếng. 5-7 ngày sau là không còn thèm thuốc nữa. Xong bố mình vẫn tiếp tục dùng, đến giờ thấy mùi thuốc lá kêu hôi với khét rồi b ạ!

Sửa lần cuối: 1/11/2018
  8. Quyngpham_ha

Quyngpham_ha Thành viên sắp chính thức

Theo nghiên cứu khoa học, trong mỗi điếu thuốc lá có hơn 7000 chất độc hại gây tổn thương sức khỏe của bạn, trong đó có hơn 60 chất gây ung thư - căn bệnh thế kỷ và đặc biệt nó có chứa chất nicotin.
    Người vướng phải khói thuốc lá bằng cách hít trực tiếp hay sống trong môi trường thường xuyên có khói thuốc lâu năm sẽ từ từ ngấm vào đường hô hấp, vào da, dần dần vào hệ tuần hoàn khiến cơ thể thường xuyên mắc các bệnh như: rụng tóc, đục thủy tinh thể, da nhăn, viêm phế quản, ung thư, vàng móng, tim mạch, viêm tắc mạch máu,...
    Chia sẻ với ox tác hại đối với người hút thuốc lá, người hít phải khói thuốc để ox lấy đó làm động lực.
    E thấy trên nhiều gói thuốc ghi những hình ảnh người hút thuốc lá như vậy, mà các ông vẫn còn hút ầm ầm. Haizz!

mebekhanh thích bài này.
  9. Lienmailtd

Lienmailtd Thành viên rất tích cực

Đúng lúc mẹ cháu hỏi thì có bài báo, copy cho mẹ cháu tham khảo
    https://m.nguoiduatin.vn/su-that-ve...thuoc-la-trong-vong-mot-not-nhac-a408733.html

10. khanhkhanh00667

Nước súc miệng này dùng có an toàn không bạn nhỉ? Mà mình thấy cứ có Thầy Nghị với Thanh Nghị, 2 cái có phải là một không bạn?::rolleyes:::rolleyes:::rolleyes:

mebekhanh thích bài này.
  11. mebekhanh

mebekhanh Bắt đầu tích cực

Đây là bài thuốc của Thầy lang Nghị mn ạ! :D :D :D Với thành phần hoàn toàn là thảo dược thiên nhiên thôi. Nên không phải lăn tăn vấn đề tác dụng phụ đâu nhé!

12. hphuc_1988

hphuc_1988 Thành viên tập sự

Mình cũng dùng sản phẩm nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị tháng trước. Tình cờ thấy trên FB bạn mình giới thiệu. Tò mò nên quyết định tìm hiểu. Mình hút cũng được 5 năm, sau khi vào fanpage hỏi han tư vấn, mua 1 liệu trình về dùng (mình nhớ là trong 1 hộp đó có 2 chai) giá là 450k. Khi mua về, cứ thèm thuốc là mình súc nước này, ngày mình cũng tầm 4 đợt thèm, khoảng 1 tuần chẳng thèm thuốc nữa.

13. Lienmailtd

Lienmailtd Thành viên rất tích cực

Tất cả các bài nói tốt về cái thuốc kia, đều là những nick chỉ có vài ba bài
    Thế là đủ hiểu :D