Cần giúp: Có thể học IELTS ở đâu tại Hà nội?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi linhlynn, 7/8/2009.

1. haile9x

haile9x Thành viên chính thức

Mình đang học ở trung tâm ielts cô Thư Đặng, cô rất nhiệt tình và nghiêm khắc với học sinh, mới đầu mình thấy sợ nhưng càng học mình càng tiến bộ và thích học cô.hihi.

Đang tải...

2. quynhanh09na

quynhanh09na Thành viên tập sự

Bạn ơi mình cũng học Ielts Cô Thư Đặng đây . Bạn ddnag học lớp nào ở cô Thư Đặng thế ? mình học được 2 khóa rồi , bây giờ đang aim lên 6.5 nên mình đăng ký học tiếp khóa nữa. Trung tâm tuy hơi nhỏ nhưng mà chất lượng thì tốt phết. lúc đầu đến đăng ký học do được bạn tớ giới thiệu, tớ cũng hơi lo lo nhưng sau rồi học ở đó thì chất lượng và thầy cô giáo dạy làm mình lại muốn học tiếp ở đó. lớp có 6 bạn mà học phí thì lại rẻ, còn được ưu đãi nữa chứ. tớ thì muốn thi nhanh để lấy chứng chỉ mà ban đầu học thì lười, sau rồi sợ bị đẩy xuosng lớp dưới mà cô Thư thì nghiêm khắc lắm. may nhờ có cô mà mình mới thi được 5.5 sau khi học hai khóa ở cô mà trình độ ban đầu mình thì cơ bản, nói là tệ nhât vậy mà hc ở cô xong thì nói tự tin lên hẳn nên là bạn mà chịu được áp lực học thì cứ học ở cô đi,

3. haile9x

haile9x Thành viên chính thức

Mình đang học lớp pre.ielts của cô Thư đây bạn QA ơi, bạn học lơp nào thế...mình mới học từ hôm 13.7 lớp này, ôi mới vào học mà cô đã bắt mua 5 quyển sách ngồi cày rồi bạn ạ, giờ mình phải cố học ko bị phạt rồi cho xuống lớp dưới học thì ...xíu hổ lắm...huhu....chắc bạn học khóa trước mình rồi ....vào lớp cô thư áp lực quá bạn ạ...ko học lười cũng chăm lên thôi...Bạn học thế nào rồi...

4. linhh4627

linhh4627 " hạnh phúc là một hành trình"

Mình đang học khóa ielts ở trung tâm Ielts cô Thư Đặng ở Pháo đài láng.Tuy cơ sở vật chất k được như các trung tâm khác nhưng t thấy học ở đây chất lượng khá tốt,lớp học 6-8 người nhưng học phí lại không đắt lắm.với cả giáo viên rất nhiệt tình . mình học được gần hết khóa học rồi, mặc dù là lớp basic nhất ở trung tâm nhưng lượng kiến thức rất nhiều,. một khóa ở trung tâm kèo dài tháng rưỡi, mình đã đăng ký thêm 1 khóa background đầu ra 5.0 ở đây luôn, chờ kết thúc khóa basic thì học ngay. nếu bạn có thời gian và kiên nhẫn để học ielts thì thử tìm hiểu xem như thế nào

Kampfenvnpt.Diễm thích.
  5. vnpt.Diễm

vnpt.Diễm Thành viên chính thức

Ôi! Cô giáo nhỏ xinh đáng yêu của mình giờ nổi tiếng thế này sao! Đã 5 năm rồi từ ngày học Em.

6. Kampfen

Kampfen Thành viên chính thức

Ngoài cô thư ra còn thầy cô nào dạy tốt không các bạn? mình đang có nhu cầu tìm lớp cho con.

7. Nguyenkhanh31

Nguyenkhanh31 Thành viên mới

Thầy Thưởng ĐHQGHN ĐT 0913504223 dạy IELTS tốt nhé. Lớp học khoảng 8 ngnười!

8. classic-car

classic-car Đam mê xe cổ

cùng câu hỏi với bạn này!

9. hien nguyenn

hien nguyenn Bắt đầu tích cực

Em cũng xin một chân hóng ạ, với cả cho em hỏi nếu muốn đạt tầm 7.0 thì ôn luyện sẽ mất khoảng bao lâu ạ?

classic-car thích bài này.
  10. linhh4627

linhh4627 " hạnh phúc là một hành trình"

Câu hỏi khó nhỉ?

11. long.lotusmedia

long.lotusmedia Thành viên chính thức

hình như chỉ có ở Đội Cấn hay sao ý.