Cần giúp: Mầm Đậu Nành Metaherb Có Tốt Không (cần Tư Vấn)

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi muadongdautien, 30/11/2018.

1. Hanhneu252

Hanhneu252 Bắt đầu tích cực

Bạn tìm hiểu đi, Nghệ Nano tốt mà. Mẹ chồng mình vừa mổ u xơ tử cung, cắt hết 2 buồng trứng và tử cung.
    Tuần đầu nghĩ bà khỏe, quên ko đưa nghệ cho bà uống.
    Hôm bà đi khám lại mặt xanh rớt, yếu kinh khủng
    Thấy vậy, mình đưa cho bà mấy lọ uống. Vì mới mổ nên ngày uống 4 viên, được có 1 tuần mà trông bà hồng hào hẳn lên ấy
    --> Cái này là nhà tớ luôn, chứ ko phải quảng cáo đâu
    --> Bạn đọc các tài liệu nước ngoài mà xem, Ngoài chữa dạ dày, Curcumin hỗ trợ chữa ung thư cực kỳ tốt luôn

Đang tải...

2. muadongdautien

muadongdautien Thành viên tập sự

Cảm ơn chị Hanhneu252 nhé. May có chị mà chuyện vợ chồng em đã tốt hơn. Vợ em jo chịu khó uông mầm và curcurmin của chị lắm. Thêm vụ bài tập kelgel mà chị chỉ cho 2 vợ chồng em cùng cái bộ bí kíp phòng the tuyệt vời chị gửi cho em nữa. Cảm ơn chị nhìu nhé, chúc chị đắt hàng. Mà bạn nào cần tài liệu phòng the cứ bảo chi Hạnh gửi cho, bộ đó hay mà đầy đủ lắm.

3. Hanhneu252

Hanhneu252 Bắt đầu tích cực

Ôi, tuyệt vời quá. Chúc Hai vợ chồng bạn mãi hạnh phúc nhé. Cái bài tập Kelgel ấy tốt lắm, tốt cho cả Nam và Nữ luôn.
    Hiện tại đang có chương trình giảm giá Hot Nano mầm từ 350K còn 290K và freeship toàn quốc nha.
    Bạn nào có nhu cầu dung Nano Mầm metaherb thì gọi minh theo số này nha: 0979.428.806 (trên lamchame mình it online nên nhiều khi trả lời inbox của các mẹ chậm, các mẹ thông cảm nha)