Cảnh Báo: Salon 172-nlbang.

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi ngoc_dung_le, 9/5/2019.

1. ngoc_dung_le

ngoc_dung_le Bắt đầu nổi tiếng

Các bạn ak, làm địch vụ thì cũng nên có tâm một tí, nói là tặng hấp free, k gội đầu chỉ hấp mà vẫn lấy tiền gội, mà k bảo trước Vs khách một câu, giờ mình k làm dịch vụ ở đấy nữa do thất vọng về cách làm vc, salon chặn mình luôn:)) các anh chị, các bạn có làm tóc ở cái salon lee nam 172 Nguyễn lương bằng, Hà nội thì nên hỏi cho rõ, tránh bị như em. IMG_0811.PNG IMG_0812.PNG

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngoc_dung_le
    Đang tải...

2. SieureOnline

SieureOnline Bắt đầu tích cực

Người ta ra kinh doanh chứ có làm từ thiện đâu mà free.Ai cũng như bạn,free hấp tóc thì đến đòi hấp tóc thôi,thì người ta húp cám sống hả bạn.Tiền thuê nhà,thuê nhân viên,tiền điện,tiền thuốc hấp tóc... người ta nhặt ở sọt rác lên hả bạn...
    bình thường bạn gội đầu hết 100k,giờ cả hấp và gội là 100k thì là lãi rồi còn j nữa.
    Bạn nhắn tin xả thế kia thì ko chặn bạn mới là lạ đấy.
    Bạn nên nhớ,quảng cáo giảm giá,miễn phí chỉ để thu hút khách,họ chích 1 phần lãi từ kinh doanh để làm quảng cáo chứ làm j có cái j trên đời này là free chứ.
    Đi ngang qua thì vào cm thôi,Chứ salon này xa nhà mình,cũng chẳng thân quen mà bênh vực đâu.
    Dừng bút!!!!!

metrumChichbong236 thích.
  3. Chichbong236

Chichbong236 Thành viên tích cực

Bác này nói chẳng thể chuẩn hơn, đây là nguyên tắc kinh doanh rồi

4. nhingiem_2k

nhingiem_2k Thành viên chính thức

:)) chẳng nhẽ bạn thich free mãi à, thế mà cũng đăng :))

5. Thanhha9981

Thanhha9981 Bắt đầu nổi tiếng

Em chẳng biết cái salon kia ở đâu, nhưng em nghĩ mẹ cháu khóa topic này lại thì hơn

6. violet532003

violet532003 Thành viên tích cực

Trừ khi mn làm tóc ở đấy thì đc tặng hấp gội free, chứ tự nhiên nhảy vào đòi free thì hơi khó. Mình có 1 lần được free nhuộm mà về chẳng lên màu nên chả bao giờ ham hố free nữa.

7. Thanhha9981

Thanhha9981 Bắt đầu nổi tiếng

Chắc là shop nó có gói "gội hấp", nghĩa là tính gội, miễn phí hấp
    Chủ top tính cao tay hơn, gội sẵn ở nhà, chỉ ra đó hấp thôi, ai dè salon vẫn tính tiền gội
    Nói chung mình ăn miếng thịt thì cũng nên nhả miếng xương.
    Chứ giá gội hấp bình thường 200, giờ giảm còn 100 là chấp nhận được, có lợi cho cả đôi bên, chứ ai cũng chơi trò gội đầu sẵn ở nhà, thì salon nó sống bằng gì

8. Trần Hoàng Thanh Tú

Trần Hoàng Thanh Tú Thành viên mới

9. ngoc_dung_le

T trả lời chung các mẹ nhé: xin lỗi là T k tính khôn cái kiểu gội o nhà xong ra hấp free đâu ak, T làm phục hồi ở đấy nó tặng T hấp free nhé( có cả thẻ), nhưng hôm nó làm phục hồi ( có gội đầu-> T xin lỗi phải dùng từ gội bẩn vc:)), gãi 1l xong thôi, ngứa k chịu đc nên T phải gội o nhà rồi mới ra đó hấp nhé. Với T đã từng làm tóc o một salon khác, mình làm dịch vụ o đó họ tặng hấp và T hấp ơ đó là free nhé( k mất tiền), tức là t đã làm dịch vụ và được tặng, chứ Kp tự nhiên t đc tặng hấp tóc nhé. Thôi T cũng khoá topic , các mẹ đọc chả kĩ vấn đề nên T chả buồn tranh luận.

10. ngoc_dung_le

Em làm dịch vụ o đấy và đc tặng Mn ak, em đã từng làm dịch vụ ơ mọt salon khác và được tặng free nhé, chứ k tự nhiên nó tặng, e có chơi trò trúng thưởng j đâu, chán bác ghê

11. ngoc_dung_le

Em làm dịch vụ phục hồi và nó tặng e hấp,( đc có 1 vài lần thôi bác ak), k đc cả đời đâu mà bác nói như là e thấy nó quảng cáo free hấp. Tóc e nhảy vào đc hấp free ý, salon nó k ngu vậy đâu bác ak :))