Cần giúp: Thẩm Mỹ Vùng Kín Có Hiệu Quả Không? Các Mẹ Cho Em Xin Ý Kiến Với Ạ!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi tungngaymongcon, 25/6/2019.

1. tungngaymongcon

tungngaymongcon Thành viên rất tích cực

Các mẹ ơi, bé nhà em được hơn 1 tuổi rồi, mà e thấy “chuyện vợ chồng” không còn mặn nồng như trước, cảm giác cũng không còn khăng khít như xưa. Chồng em nhiều khi nửa đùa nửa thật với em "anh chẳng thấy cảm giác gì em ah", em lo lắng quá, em sợ tình trạng này kéo dài sẽ ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình.

Dạo gần đây em có tham khảo một số phương pháp về thu hẹp vùng kín thì thấy có nhiều phương pháp quá ạ. Cả phương pháp tự làm tại nhà bằng các bài tập nhưng e sợ không hiệu quả lại tốn nhiều thời gian; can thiệp tiểu phẫu thì tính em thì nhát chết lại sợ đau.

Thấy có nhiều bên làm nhưng không thấy có bác sĩ, tìm hiểu em thấy mỗi bên Đông Hưng gọi là còn có chút tin tưởng. Có mẹ nào làm bên này chưa cho em xin ý kiến để e có động lực với ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tungngaymongcon
    Đang tải...

2. nhungnhonlam

nhungnhonlam Thành viên tập sự

Bên Đông Hưng có bác sĩ Vũ Thắng làm mát tay lắm, t có mấy bà bạn đi làm r, bảo ok đấy. t cũng đang tính sang tháng đi làm đây

huyenanhdau1502 thích bài này.
  3. ThuHuong9292

ThuHuong9292 Thành viên đạt chuẩn

làm thì tốt nhưng nên tìm nơi uy tín là ok bạn ạ

4. nhungnhonlam

bạn đã thử làm thẩm mỹ cái này chưa thế. Mình cũng muốn làm mà sợ đau

5. ThuHuong9292

ThuHuong9292 Thành viên đạt chuẩn

Mình ko có làm phẫu thuật , mình cũng sợ , mình dùng thuốc đặt thấy hiệu quả lắm

6. Mẹ SongLinh

Mẹ SongLinh Moderator

Ôi em đồng cảnh ngộ với mẹ nó, chỉ hơn chút là chồng em chả nói thẳng bao giờ thôi. Cơ mà trực giác phụ nữ nhạy bén nên em cũng cảm nhận được xã em ko mặn nồng như xưa nữa. Huhu. Chị nào có kinh nghiệm thu hẹp âm đạo share em với.

7. tisuba

tisuba Thành viên chính thức

Chịu khó tập đi mom ơi. Thấy các mẹ hay truyền tai nhau bài tập kegel se khít âm đạo tự nhiên, săn chắc cơ quan sinh dục. Thấy động tác có vẻ dễ mà ngày cg mất tầm chục phút.

8. Mẹ SongLinh

Mẹ SongLinh Moderator

Hic nhắc vụ tập lại thấy đau lòng =)) Mới đầu nghe bạn bè kháo nhau iem cũng háo hức dữ lắm, ai dè bon chen đc mỗi tuần đầu J)) làm trò cười cho ck em trêu J) Nói chứ vụ tập tành e nghĩ phải thật rảnh rỗi kiên trì chứ con bám suốt ngày rồi việc nhà việc cửa chả mấy ai theo đc đâu.

9. Hiểu Linh

Hiểu Linh Moderator

Muốn kết quả nhanh gọn thì cứ tới các TMV. Tập tành thì mất thời gian lắm. Mà mom hay sợ chứ nay các Thẩm mỹ viện có nhiều phương pháp thẩm mỹ vùng kín hiện đại, nhanh gọn mà chả ảnh hưởng gì. Phòng khám Đông Hưng cũng uy tín đấy, mom thử đến đó ng ta tư vấn xem.

tungngaymongcon thích bài này.
  10. thienthannho090390

thienthannho090390 _Meomeo Híhí_

Mẹ này nói chuẩn. Tốt nhất cứ tới tận nơi, tùy tình trạng để bác sĩ tư vấn nữa. Tháng trc em mình cg mới làm bên Đông Hưng đây. Nghe kể có nhiều phương pháp lắm… Em cũng đang muốn bon chen thử đây mà ck bảo sinh đứa thứ 2 rồi hồi xuân luôn thể, ka ka.

11. tragiang89

tragiang89 Thành viên chính thức

Thật chứ chỗ ấy sau sinh mình nhìn còn chán huống chi chồng. Phụ nữ đúng là khổ trăm đường. Em mò vào hóng các mẹ chứ chưa có can đảm để can thiệp thẩm mỹ.

tungngaymongcon thích bài này.
  12. tungngaymongcon

tungngaymongcon Thành viên rất tích cực

Chị ơi em gái c làm có đau ko ạ? Em đg tìm hiểu cái thủ thuật ngoại khoa cũng bên Đông Hưng vì thấy giới thiệu an toàn hiệu quả cao. Ko biết có bị khô với lại mất nhiều tgian ko nhỉ vì em đi làm ko nghỉ đc lâu, ko biết kiêng quan hệ bao nhiêu ngày chứ kiêng lâu sợ ổng chịu ko nổi lại chăn rau thì khổ.

13. Bằng Tường

Bằng Tường Thành viên chính thức

Bên Đông Hưng có làm hồng môi bé ko các chị? Môi bé em ko bị xòe to nhưng do cơ địa nên thâm sì ạ, huhu. Với lại trẻ hóa vùng kín có ảnh hưởng đến cảm giác khi qhe tình dục sau này ko ạ?

14. thienthannho090390

Nó bảo ko đau em ơi vì ng ta sẽ ủ tê vô cảm, cơ mà hết tê chắc cg đau chút xíu. Vụ khô thì hoàn toàn ko nha, hoạt động trơn tru luôn, ahihi. Mấy cái laser này nọ thì hình như dễ bị khô đấy. Mà nó làm nhanh lắm, về liền mà có nghỉ lại gì đâu em. Kiêng cữ thì 3-4 tuần, hơi lâu so với các phương pháp khác nhưng an toàn về lâu về dài em ạ.

15. thienthannho090390

Nó có cái tạo hình, làm hồng môi bé Baby Beauty nổi tiếng lắm mom, các mẹ review quá trời nên mình nghĩ ok á. Vụ có ảnh hưởng qhe ko thì thấy chị em làm ầm ầm chắc ko sao, cứ chọn chỗ uy tín mà quất là đc thôi mẹ nó.

16. Thiết bị Nhật Bản

Thiết bị Nhật Bản Bắt đầu tích cực

có thẩm mỹ cho nam không bạn

nhungnhonlam thích bài này.
  17. Dungxinhgai

Dungxinhgai Thành viên chính thức

Chồng em cũng hay trêu em, sinh xong bạn nữa là phải đi thu hẹp đi nhá, chứ không chẳng có khoái cảm gì :))))))))))))

18. nhungnhonlam

thấy bảo cũng có đấy bạn, bạn tìm hiểu thử xem

19. mẹ Quốc Cường

mẹ Quốc Cường Bắt đầu tích cực

Các mẹ ơi, em cũng tham khảo một số nơi nhưng thấy có 2 hình thức chính là đi laser và phẫu thuật thẩm mỹ ấy ạ. Đi laser cũng đâu nhưng hiệu quả thì không chắc chắn 100% nhé ạ, tuỳ máy móc và tay nghề BS. Hiệu quả không biết được bao nhiêu vì các TMV cứ nói sau 3 tháng này kia mới thấy kết quả nhưng khô hạn là có nhé ạ. Còn Phẫu thuật tuy đau hơn tí và kiêng khem vài ngày nhưng hiệu quả là chắc chắn ạ. Em cũng tham khảo vài nơi rồi đang định sang tháng làm chuột bạch đây ạ

nhungnhonlam thích bài này.
  20. Ngựa Con Của Mẹ

Ngựa Con Của Mẹ Thành viên tích cực

Vậy hả mẹ nó, mình cũng đang tham khảo, hehe. Đây là vấn đề muôn thủa của chị em mình mà. Mẹ nó có tìm được nơi nào uy tín để tiến hành chưa ạ

huyenanhdau1502 thích bài này.