Cần giúp: Các Mẹ Có Nghe Qua Cốm Nao Giảm Cân Chưa Ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Mẹ Phin, 6/8/2019.

1. Mẹ Phin

Mẹ Phin Strong Girl

Tình hình là lượng mỡ thừa của em nó dư quá ạ, e cũng tập gym mỗi ngày cũng ăn kiêng dữ lắm mà sao số ký ko xuống đc bao nhiêu. Em Nghe có bạn mách là dùng cốm Nao kết hợp sẽ thấy giảm béo hiệu quả liền, mà e thì đang hoang mang lắm vì ko biết loại cốm này dùng có thực sự ok ko? Ko biết có mẹ nào đã sử dụng qua sp này chưa. Cho em xin tí ý kiến với ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Phin
    Đang tải...

2. Lê Hải Yến 81

Lê Hải Yến 81 Happy&Fun

Cốm Nao theo mình biết là sản phẩm đông y của cty dược Vũ Đức đk ạ? Mình thì chưa dùng loại này nhưng đã sử dụng qua mầm ngũ cốc Nao rồi. Thấy ổn lắm luôn đó bạn. Thành phần các loại đậu thiên nhiên tốt cho sk ko ah

3. Tâm Thiện

Tâm Thiện Thành viên đạt chuẩn

thì đúng rồi mẹ, các sp bên này là đông y mà , thành phần thuốc là các loại thảo dược có ích cho sk thôi. Cốm Nao này cũng thế đó mẹ. Mình là dùng xuân nữ khang rồi mới biết tới cốm Nao ak. Đang uống nè mẹ. Ngày uống 2 lần nha. Uống dễ hơn mấy loại trà giảm cân nè

4. Mẹ Phin

Mẹ Phin Strong Girl

Ui vậy hả bạn? Bạn uống bao lâu rồi thấy hiệu quả ko bạn?

Tâm Thiện thích bài này.
  5. Tâm Thiện

nói thiệt mình mới uống đc 2 tháng. Hình như mỡ giảm thiệt đó bạn. Mỡ dưới cánh tay mình ko còn nhiều như trc. Mà quan trọng là mình thấy người khoẻ hơn. Mình đọc công dụng thấy giảm mỡ trong máu nữa.

6. Lê Hải Yến 81

Lê Hải Yến 81 Happy&Fun

mẹ trên nói chuẩn. Vì thuốc này có công dụng chuyển hoá chất béo thành năng lượng nè. Nên chất béo ko có tích tụ thành mỡ. Những vùng mỡ trên người, chắc chắn sẽ đc giảm nhiều. Nếu kiên trì tập luyện thể thao nữa thì hiệu quả càng cao. Chứ giờ uống mấy thuốc giảm cân ghê quá, uống vô hay bị choáng váng còn ảnh hưởng tác dụng phụ về lâu dài nữa.

Mẹ Phin thích bài này.
  7. Mẹ Phin

Mẹ Phin Strong Girl

hoy em sợ mấy cái thuốc tây giảm cân lắm. Thuốc nào bào chế từ thảo mộc thiên nhiên các kiểu thì yên tâm ạ. Đọc thành phần cốm Nao thấy cũng toàn thảo dược ạ. Chất lượng thì có thể yên tâm rồi nè còn kết quả thì phải dùng thử mới biết. Hehhhe

8. Thanh Tuyết 94

Thanh Tuyết 94 Thành viên mới

hai chị em nhà mình cũng đang uống cốm Nao giảm béo nè chủ thớt. Nói chung là dễ uống. Hoà tan với nước ấm. Uống trc bữa ăn 30'. Mình uống được 3 tháng, ngừoi gọn hẳn. Trộm vía có ăn kiêng nữa nên giảm đc gần 2 kg. Mình thấy là mỡ đùi với bụng của mình giảm rõ luôn. kakaka. Nên cảm thấy khá hài lòng. Vẫn đang tiếp tục uống. Để xem có xuống nữa ko

9. minhngocaus

minhngocaus Thành viên đạt chuẩn

các chị em ơi. Đừng hiểu lầm. Này chỉ là sản phẩm hỗ trợ giảm béo thôi nha. Chứ ko phải thuốc giảm cân đâu mà uống phát xuống kg

Mưa.Bụi thích bài này.
  10. Mưa.Bụi

Mưa.Bụi Thành viên đạt chuẩn

cùng quan điểm với bạn.... có nhiều người uống thuốc giảm cân còn chưa xuống đc huống hồ gì..

11. Lê Hải Yến 81

Lê Hải Yến 81 Happy&Fun

đúng rồi bạn. Mình có nói là phải tập và ăn uống chế độ ko tinh bột, chất béo các kiểu nữa ạ. Tại vì uống cốm này vô nó sẽ tăng cường chuyển hoá chất béo vào cơ thể khi đó mỡ ko có cơ hội tích tụ ak bạn. Rồi bạn nào có mỡ sẵn thì nó cũng sẽ chuyển hoá mỡ luôn. Mà cái gì cũng phải từ từ ạ.

Ánh Tuyết 1086 thích bài này.
  12. Ánh Tuyết 1086

Ánh Tuyết 1086 Thành viên mới

phải rồi. Muốn giảm béo mà ăn như 1 con heo thì có tới tết donggo mới ốm nổi nhỉ. Hihi. Mà cốm Nao này an toàn ko cả nhà. Có đc bộ y tế chứng nhận ko nhỉ?

Thanh Tuyết 94 thích bài này.
  13. Thanh Tuyết 94

Thanh Tuyết 94 Thành viên mới

vô web côngty dược vũ đức xem là biết liền. Sản phẩm của cty này ra thị trường đều được bộ y tế cấp phép chứng nhận đàng hoàng. Cả quá trình ngta nghiên cứu rồi bào chế rồi ra thành phẩm mà chứ có phải tào lao đâu mà lo

14. nguyễn văn tâm 0511

nguyễn văn tâm 0511 Thành viên chính thức

mình chưa nghe lần nào

15. Ánh Tuyết 1086

Ánh Tuyết 1086 Thành viên mới

Úi Phải lo chứ mẹ. Thuốc uống vô ngừoi mà. Lỡ có gì thì sao?

Bích Hằng 92 thích bài này.
  16. Bích Hằng 92

Bích Hằng 92 Thành viên mới

loại này uống như 1 loại detox. Tiêu mỡ săn cơ, thanh lọc cơ thể, tăng cường sức khỏe nữa ak các mẹ. Mấy cô làm vp như em hay uống loại này

Tâm Thiện thích bài này.
  17. Tâm Thiện

Mẹ này nói chuẩn. Mình đọc thành phần có cao sơn tra thúc đẩy chất bã ra ngoài cơ thể nè nên sẽ chất béo sẽ ko bị tích tụ dứoi da. Rồi có cao chè vằng công dụng thanh nhiệt, giảm cân, tiêu mỡ ...bla bla nên mình có mua về uống thử ak cả nhà

18. medaudau139

medaudau139 Bắt đầu nổi tiếng

m thì thấy chả có loại nào tốt cả. uống vào mà giảm vài kg thì hại người lắm.

19. Lĩu lĩu

Lĩu lĩu Thành viên tập sự

Mình thì hiện đang giữ dáng theo cái triết lí này đây mọi mom, trước cứ nghĩ ăn ít, năng tập thể dục lại là giảm cân được. Vậy mà có giảm tí nào đâu. Ra là do mình hiểu sai về calories hấp thụ.
    Đánh giá riêng của mình là thực phẩm hổ trợ giảm cân tốt nhất nên có khả năng thay thế bữa ăn của mình, chỉ cần 1 bữa thôi. Mình không kiêng chất béo, chỉ kiêng nước ngọt, và đồ ăn đóng hộp thôi.
    Chồng mình cũng beó nhưng đã giảm được 5 kg sau 2 tuần rồi. Trong khẩu phần ăn của ck hầu như không có đường. Đường là then chốt của các vấn đề
    Các mom có thể xem thêm ở đây nè, mình cũng học theo thôi, có vẻ oki lắm á!:https://phulie.com/2019/07/30/beo-p...noi-tiet-to-khong-phai-mat-can-bang-calories/

20. Lĩu lĩu

Lĩu lĩu Thành viên tập sự

Chính xác! Nếu uống cái gì liên quan đến giảm cân thì phải gặp một số tình trạng như mất nước, rối loạn kinh nguyệt hay gì đó... Đó là hậu quả mà mình sẽ phải chấp nhận để có dáng hình chuẩn.
    Vậy nên nếu cân nặng của mình không đến mức tồi tệ, có thể dựa theo chỉ số IBM để tính, nếu quá thừa cân thì mới giảm, không thì ăn uống khoa học là được.
    Hoặc mua loại thực phẩm hỗ trợ giảm cân nào mà nó như thức ăn á, có thể thế 1 bữa ăn của mình, như vậy sẽ đỡ hơn.