Kinh nghiệm: Sữa Nghệ Safa Có Tốt Không? Có Mẹ Nào Sau Sinh Uống Thử Chưa Cho Em Ít Review Với Ạ?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi MeNhepCop, 23/8/2019.

1. MeNhepCop

MeNhepCop Thành viên tập sự

Em đang cho con bú, bé đầu nên em vẫn cố nuôi con bằng sữa mẹ, nhưng cứ ăn canh chân giò heo, uống ngũ cốc mãi lên cân chóng hết cả mặt mà sữa cũng chả cải thiện gì.
    Mấy nay em thấy có sản phẩm sữa gầy nghệ tên Sữa nghệ Safa gì ấy, nghe bảo uống vào vừa khỏe mẹ lại tốt con, giúp bồi bổ cơ thể, đẹp da, lợi sữa mà không tăng cân.
    Mẹ nào dùng rồi cho em ít review với ạ?
    Chứ tình hình là em đang quá khổ rồi, ăn kiêng thì không có sức mà chăm con và đi làm.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MeNhepCop
    Đang tải...

2. safa

safa Thành viên tập sự

Sữa nghệ Safa milk này hôm cuối tháng 7 mình vừa được 1 người bạn mua tặng , minh uống đến nay cũng gần tháng rồi . Nhưng không bị tăng cân .Dễ uống lắm , vì nó không có hăng hắc của củ nghệ tươi , mùi như mùi sữa hột gà ấy .nhạt chư không ngọt như các loại sữa khác , thấy quảng cáo là vì nó là vị cỏ ngọt gì ấy , nên ngọt nhiều mà kiểu nhẹ nhẹ , cũng ko cảm thấy vị béo ,mình pha trà sữa nghệ uống thử rồi đó ngon lắm , hihi vì mình rất thích trà sữa

Attached Files:

MeNhepCop thích bài này.
  3. MeNhepCop

MeNhepCop Thành viên tập sự

Dạ thank mom, vậy em yên tâm mua dùng rồi

4. Dung0702

Dung0702 Thành viên tập sự

Hôm bữa tớ có xem cái bài hướng dẫn về cách làm trà sữa nghê của mẹ nó trên youtube , xong tớ cũng đặt mua trên shopee thử cái sữa nghệ
    về uống xem như nào ? Pha thử uống cũng ngon phết mẹ nó nhỉ?? Tớ chả lo béo đâu , cứ ngon bổ là ok à , hihi. Với lại kiểu nó nhạt nhạt như cho trẻ sơ sinh , mùi thì không gây gây , mà nó thơm thơm kiểu gì ý . Vừa uống chắc tầm nửa hộp rồi, vi ngày tớ uống 2 lần cơ . Nhưng mà tớ cũng chả thấy tăng cân gì đâu . trước 50 cân sau gần nửa tháng cũng vẫn 50 cân.

safa thích bài này.