Cần giúp: Có Mẹ Nào Cho Con Học Tiếng Anh Ở Trung Tâm Alisa Chưa?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Đỗ Lưu Ly, 20/10/2019.

1. Đỗ Lưu Ly

Đỗ Lưu Ly Thành viên tập sự

Chào các mẹ, con em được hơn 5 tuổi rồi, trước hồi cháu gần 4 tuổi em có cho con tham gia 1 lớp học trong chung cư. Thấy cháu hào hứng nhưng sau 6 tháng học cũng k tiến bộ và cháu giảm yêu thích nên dừng cho đi học thứ khác. Thời gian này cho cháu làm quen lại với việc học chữ, học số nên cũng muốn tập cho con làm quen lại với tiếng Anh để tránh bớ ngỡ khi vào lớp 1.

Vì quan điểm của em thấy vào lớp 1, con chỉ khó nhất là mất tập trung do chưa quen với việc ngồi im học và tần suất học cao hơn nên cho đi học từ bây giờ luôn cho chắc. Tìm hiểu 1 vài nơi thì hiện tại em đang băn khoăn nhất bên Alisa này. Vì thấy cs vật chất, phương pháp học, giáo trình rất ok so với học phí.Nhưng nhiều mẹ cũng biết đấy, đôi khi mọi thứ giới thiệu nó không tốt như thực tế nên em muốn tham khảo lại xem các mẹ đã từng cho con đi học ở đây thấy thế nào.

Mẹ nào đang cho con đi học bên này rồi, cho em xin review với ạ. Cam kết đầu ra bằng hợp đồng thì em thấy ok rồi. nhưng trong quá trình giảng dạy thầy cô dạy ổn không, con có tiến bộ k? Cảm ơn cả nhà.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Đỗ Lưu Ly
    Đang tải...

2. Trịnh Vũ Kim Thoa

Trịnh Vũ Kim Thoa Thành viên tập sự

Mình cũng đang tìm hiểu bên này. Mong được các mẹ chia sẻ. Đồng quan điểm với chủ top, mình thấy ok nhất bên này chính là phương pháp học và giáo trình.Cơ sở mình thấy tạm ổn thôi.

3. Trần Tháii Hà

Trần Tháii Hà Thành viên tập sự

có cam kết đầu ra nên mình cảm thấy việc giảng dạy có trách nhiệm và sát sao các con hơn trung tâm khác. Trước con mình từng đi học gần 6 tháng ở 1 trung tâm gần nhà mà k khá lên được tý nào (học phí tính ra cũng k hề rẻ). Mà khi xưa cho con đi học có biết là trung tâm tiếng anh thì có cam kết đầu ra hay gì đâu. Đi học là đi học thôi. mãi tới khi tham khảo mấy nơi xong mới biết là trung tâm alisa có cam kết. bỏ tiền cho đi học mà k chắc chắn con tiến bộ thì phí tiền phí thời gian lắm.

4. Đỗ Lưu Ly

Đỗ Lưu Ly Thành viên tập sự

Cảm ơn mẹ đã chia sẻ ạ

5. vigrxplus

vigrxplus Thành viên mới

Tăng lượt xem Youtube được tặng miễn phí 10 CMT cực chất giúp Video dễ dàng lên TOP​
    Tư vấn miễn phí về YTB: 0934225077​

6. vigrxplus

vigrxplus Thành viên mới

Tăng lượt xem Youtube được tặng miễn phí 10 CMT cực chất giúp Video dễ dàng lên TOP​
    Tư vấn miễn phí về YTB: 0934225077​