Hà Nội: Áo Lông Vũ, Các Loại Áo Khoác Dạ, Bông, Da, Chiếu Tencel, Balo Mk

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hippi703, 21/9/2020.

1. hippi703

hippi703 Thành viên rất tích cực

E TL rất nhiều lần, nên các mẹ yên tâm đồ vẫn mới em mới đăng TL cho các mẹ, tính em rất thích shopping nên mua vô tội vạ, em TL bớt cho gọn tủ. Giá em để rất hạt dẻ, mong các mẹ ủng hộ ạ. TKS cả nhà nhìu!
    LH: 091 tám một sáu 7 một 56 (imess, zalo, viber)
    ĐC: Tôn Đức Thắng - HN

Đệm hơi đôi INTEX model 64407E cô em xách tay từ Mexico về nhưng nhà ko có nhu cầu dùng. Đệm hơi dùng thì các mẹ bơm lên, ko dùng lại gập gọn được nhé, rất tiện lợi, bơm tự động chưa đầy 5 phút, mùa đông dùng rất ấm ạ.
    Kích thước sau bơm: 1.52cm x 2,03cm x 46cm
    Đây là đệm cho 2 người nằm (QUEEN)
    Đệm hơi sử dụng công nghệ mới Fiber Tech siêu bền.
    TL: 1300k

Áo lông vũ xanh dương, có mũ, có túi used khá, mặc mùa đông đại hàn gió cũng phải khóc, sz L. Ở ngoài màu đậm hơn chút. TL: 200k

Áo măng tô e may, vải kẻ trẻ trung lắm, nhiều áo kiểu này nên e TL bớt. TL: 250k

Ké 1 em áo da chất chơi. Áo DA THẬT dáng xe đua trẻ trung, em mua bên Trung 2tr2. Da thật nên ko sợ nổ gì nhé, mấy áo giả da, da PU mặc 1-2 mùa là vứt đi cái áo mà mua cũng hơn 1tr. Sz M. Áo này rất dễ mix đồ nha. TL: 1tr4

Áo dạ SEVEN AM hồng kẹo ngọt, dạ sịn, sờ mịn như nhung ý ạ, áo này em mua mà chưa mặc bao giờ vì em bị kích vai, ở ngoài ko bị rực như ảnh nha cả nhà. Màu hồng iu lắm nha. Sz S. Giật tag, gần như mới tinh. TL: 300k

Áo gile cotton hay len gì đấy mix ren cao cổ. Mùa này mặc với chân váy midi rất chơi nha. Hay mặc bên trong áo vest cũng ok. E cũng order TQ, rất dày dặn. Đồ em mua để mặc nên các mẹ ko phải lo chất lượng nhé. New tag. TL: 200k

Hàng ord chuẩn AUTH 1000%
    1. Son Tom Ford 2g, màu 10 DEVEREN, full hộp new 100%, em ord mấy thỏi các màu nên tly bớt. Màu đỏ đất rất dễ đánh ạ. Vợt sale mới có giá này các mẹ nhé. Màu TF này chuẩn mùa đông mà tôn da. TL: 550k
    2. Son Kat Von D full sz, màu RUSSET, e đã đánh đc 2 lần, còn chưa đến phần chữ, màu này rất cá tính nên phải make mới đánh đc cm nhé. Mùa đông đánh đẹp lắm. TL: 220k
    Màu này make lên đánh chất đừng hỏi ạ. Kat Von D màu Russet

Nước thần SU:M 37 Secret Essence. 30ml. Hàng chính hãng công ty LG nhé các mẹ ơi. EM này dùng thay toner hoặc dùng sau toner nhé. TL: 200k

Em mua 3 hộp nhau thai ngựa BE WHITE của Nhật, cho 1 liệu trình 3 tháng nhưng e uống bị apple bón, nhưng vẫn cố đấm ăn xôi uống hết 7 túi nên giờ em còn 2 hộp nguyên và 1 hộp dở 23 túi. Nhau thai dạng nước là dễ hấp thụ nhất. Mẹ nào hay uống nhau thai có thể thử sang loại này. Em nghiên cứu rất kỹ mới quyết định mua, loại này có hàm lượng nhau cao nhất trong các loại nhau thai hiện nay Premium Placenta 450.000mg.
    Chăm sóc sắc đẹp là phải chăm từ rễ (bên trong) nó mới bền, chứ bôi chát chỉ một phần nhỏ (trên bề mặt) thôi ạ

E mua cả liệu trình 3 tháng là 2tr/hộp, hàng xách tay Nhật AUTH 100%.
    TL: 1900/hộp/30 túi,
    hộp dở còn 23 túi e để 1400k nhé huhu
    DATE: 6/4/2022

Bông tai Moonsun Swavrovski "hạ cánh nơi anh" có hình trăng sao rất nhẹ nhàng nữ tính. Đeo rất sáng mặt, nhìn chanh xả hẳn lên, có 3 nấc điều chỉnh cao thấp. E mới đeo thử, new 99%, auth 100%. TL: 1250k

Balo mini Micheal Kors tán đinh butterfly, balo mini có 3 cách đeo (đeo sau lưng như bt, đeo chéo trước ngực, đeo chéo qua người), kiểu dáng trẻ trung, chanh xả. Để được khá đồ phết ạ. New 98%. AUTH. TL: 2300k

Chiếu điều hoà 5D Tencel Latex cao cấp Loại 1. Em mua cho cháu mà nó ko thích hình này. Chiếu ĐH có 3D, 5D, mà 5D cũng có dăm bảy loại 5D. Chiếu e mua là loại 1 nhé.
    1m8*2m.
    TL: 500k/set
    1 set gồm: 1 chiếu + 2 vỏ gối

Cấu tạo chiếu gồm 3 lớp:
    ✔ Bên trong sản phẩm là mủ cao su thiên nhiên 100%, cực kỳ mềm mại và mát lạnh ✔ Bề mặt trên là vải Tencel - loại vải đc tái tạo từ bột gỗ rất mát
    ✔ Cuối cùng là lớp vải chống thấm, kết hợp các hạt cao su bám đệm chống xô dịch

Đai nịt bụng Latex 9 xương 25cm, phù hợp vs bạn có chiều cao 1m56-1m60. Sz XS (eo 59-67). Like new e đeo rất ít ạ. Mua 250k. TL: 200k
    Cách đo: đo từ rốn lên trên 5-7cm
    Chất liệu: cao su non tự nhiên, bọc màng cotton
    Em mua ở shop này các mẹ nhé. Thêm chút thông tin vì có rất nhiều loại đai nịt bụng hiện nay
    https://shopee.vn/product/77249797/1700869332?smtt=0.0.9

Áo dạ dáng xe đua SEVEN AM, sz S, dáng khỏe khoắn thể thao, phần thân áo là dạ dày giữ ấm tốt, họa tiết răng cưa, 2 tay áo là chất cottton co giãn dày dặn, có khoa giả trẻ trung. Like new. TL: 400k

Áo bông HM auth, màu lông chuột, sz SM. Áo dày dặn, có mũ rất tiện. Mặc đông ấm lắm. TL: 200k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hippi703
    Đang tải...

2. bachhoavi

bachhoavi Thành viên rất tích cực

Oánh dấu chờ fix tomford

3. cubiandgau

cubiandgau Bắt đầu nổi tiếng

Fix giá cho m nước thần sumi nhé

4. hippi703

giá sập sàn rùi chị ơi, e chỉ fix xăng xe thui nhé, TF chưa bh rẻ thế

5. hippi703

Em để giá mua luôn rồi đó chị, e fix 180k chị nhé

6. hippi703

Em mới up thêm đồ nha các mẹ ơi

7. ms.89

ms.89 Bắt đầu nổi tiếng

son TF để mình 450 b nhé

8. hippi703

e ko bán đc c ơi. tkssssss!

9. hippi703

Các mẹ mua áo ấm về mặc đi ạ, đông đến rồi................và năm nay nghe báo sẽ lạnh