Bài Học Xương Máu Khi Chữa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi nguyenduong8387, 10/3/2020.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

2. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Em đợt trước cũng bị tắc mà ko biết cách tự chữa ở nhà, để đến lúc tắc quá thì may mà có chị bạn cho số để gọi bên chỗ trung tâm Breatech đến thông mới khỏi được, mẹ nào bị mà thử các cách dân gian mà ko khỏi thì thử gọi họ xem nhé, giờ nghĩ lại mà hãi nhưng công nhận ở đó họ làm cũng ổn lắm, sướng ra phết, ko đau tẹo nào các mẹ ạ.

3. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

em dâu mình sinh được 5 ngày rồi mà sữa về ít quá, con chả đủ bú, toàn phải ăn thêm sữa ngoài. Bà ngoại cũng chịu khó nấu món bồi bổ mà chưa thấy ăn thua gì. Mom nào có kinh nghiệm vụ này chỉ giúp mình với

4. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Vậy là em bạn bị ít sữa sau sinh rồi. ăn uống bồi bổ là tốt nhưng vẫn nên kèm theo các biện pháp maatxa nữa nhé, mới mong có sữa nhiều và về đều được. Bạn gọi ngay trung tâm chỗ dốc phụ sản đi, nhiều mẹ làm ở đó lắm, hiệu quả đấy. hotline đây : 0946530809

5. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng mới gọi sdt này để hỏi thông tin cụ thể xem sao.Thấy nhân viên tư vấn khá ok, chi tiết lắm. Họ có bán cả dịch vụ thẻ matxa, dùng được mấy lần đó. Thấy tiện lắm mà giá lại hợp lý nữa. Mẹ nào sắp sinh nên tham khảo.

6. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

Mình cũng từng mua thẻ ở trung tâm breatech rồi. Ok lắm các mẹ nhé. Sau sinh hầu như ai cũng bị tắc tia sữa nên mua ko thừa đâu.nhân viên ở đây nhiệt tình, đêm hôm gọi cũng đến ý

7. maidang96

Trung tâm Breatech được nhiều mẹ tin tưởng lắm.em cũng từng gọi họ rồi em biết. Hồi em mới sinh được 3 ngày cũng bị tắc tia sữa, xoa bóp các kiểu vẫn chả ăn thua.Cuối cùng phải gọi nhân viên ở đây đến làm cho.Họ có máy móc với chuyên môn, thông nhanh lắm,sữa về nhiều luôn. Đúng là giờ hiện đại, gọi dịch vụ họ làm vừa nhanh vừa đỡ đau

8. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Lúc mình sinh con đầu lòng, mẹ mình nhất định gọi trung tâm breatech đến chữa thông tắc cho mình vì nghe lời giới thiệu của mấy bà bạn. Mà đúng là ở đây nhân viên làm tốt thật.Đến xoa bóp có 1 lúc mà mình nhẹ cả người, lúc sau sữa bắt đầu phun ra. nhiều mẹ review tốt thế mà bản thân chữa rồi cũng thấy ổn, các mẹ gọi thử xem

9. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Kinh nghiệm từng chữa bị viêm tia sữa của mình là nên gọi nhân viên đến thông càng sớm càng tốt các mẹ nhé. Mình lỡ để lâu ko gọi nên bị viêm có mủ đó. Mình cũng phải chữa ở trung tâm Breatech đấy. Nhân viên ở đây phải đến 3 lần mới chữa khỏi hoàn toàn được. Các mẹ đừng chủ quan, cứ gọi nhân viên ở đây,làm nhanh mà nhiệt tình lắm đó. sdt đây 0946530809

10. meSamy

Trung tâm breatech có dịch vụ đến làm tại nhà nên mình gọi ngay vì sinh xong đau vết mổ ko đi lại được. Nhân viên cũng mang theo đầy đủ máy móc nên đến thông nhanh, nhẹ nhàng các mẹ à.

11. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn mn đã cho số điện thoại. Mình cũng mới gọi họ đến nhà chữa tắc sữa cho xong.khổ, sinh đứa thứ 2 lại tắc đau thế chứ. May mà họ đến nhanh, xoa bóp cũng nhẹ nhàng, chỉ 1 lúc mình đã thấy đỡ hơn nhiều, sữa phun ra thì mình cũng hết đau. Nhân viên tay nghề tốt thật đó

12. lee2915

lee2915 Thành viên chính thức

13. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Mình cũng luôn tin tưởng nhân viên ở trung tâm Breatech. 2 chị em mình đều chữa ở đó rồi. Tốn chút tiền nhưng bù lại đã hết tắc sữa nhanh và sữa còn về đều cho con bú nữa. Thích lắm các mẹ à.. Mẹ nào bị tắc thì gọi trung tâm này luôn đi

14. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng vote cho trung tâm Breatech. Gọi mấy nơi nhưng có mỗi chỗ này là đến nhanh. Nhân viên cũng làm cẩn thận, nhẹ nhàng lắm. Mình hết tắc sau có 1 lần họ thông thôi. Mình có website của họ nữa nhé: thongsua.com . Các mẹ vào xem đi, nhiều thông tin hay phết đấy

15. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

thấy các mẹ khen trung tâm breatech nhiều quá nên em cũng mạnh dạn gọi họ lúc sinh xong đến chữa tắc sữa cho. Thật may là nhân viên đến nhanh, xoa bóp có 1 lúc đã hết đau hết tắc. Họ có tay nghề nên làm tốt thật đó

16. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

có mẹ nào mua thẻ mát xa ở trung tâm Breatech chưa. em gọi hotline của họ thấy họ giới thiệu thẻ đó, nghe cũng hợp lý lám nhưng ko biết có được như họ nói không

17. maidang96

có mình mới mua thẻ mát xa của họ lúc mới sinh cách đây 1 tháng nhé. Thẻ dùng tiện lắm, gọi là họ biết mình và đến luôn. trọn gói được mấy lần ý. nói chung là tiện và tiết kiệm hơn nhiều. Mà nhân viên ở đó thì khỏi bàn nhiều rồi, các mẹ review qúa nhiều rồi. nên cứ tin tưởng mà gọi thôi

18. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn các mẹ. em vừa gọi mua thẻ mát xa của trung tâm breatech rồi, mới gọi họ đến matsxa cho có 1 lần, thấy ổn lắm,em sinh dc 2 ngày rồi. hiện tại thì em chưa bị tắc sữa. nhân viên rất nhiệt tình ý

19. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng tin tưởng trình độ nhân viên ở đtrung tâm Breatech nên sinh xong là gọi luôn họ đến matxa cho. Sữa mình về đều cho con bú và k bị tắc. Thích lắm các mẹ ạ

20. meSamy

Search mạng 1 lượt thấy mẹ nào cũng review trung tâm Breatech nên em cũng gọi. Đúng là nhân viên làm rất tốt. Em bị tắc tia sữa nặng mà nhân viên đến xử lý có 2 lần đã khỏi rồi