Tuyệt Chiêu Cho Sữa Về Như Suối

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi trieudopro, 7/6/2017.

1. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

có mom nào biết trung tâm chữa tắc tia sữa ổn ở Hà Đông không nhỉ,. thấy các mẹ giới thiệu ở dốc phụ sản nhưng mà xa nhà mình quá

Đang tải...

2. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mình có biết 1 trung tâm ở Hà Đông, ở đường Tô Hiệu ý, mình ko nhớ rõ số nhà. Bà chị dâu mình ở Hà Đông từng chữa viêm tắc tia sữa ở đó. Nhân viên có kinh nghiệm nên chữa mát tay lắm đó mom. Họ làm có 1 lần mà đã đỡ rất nhiều. Mình có dt của họ đây, mom gọi thử xem: 0346561846

3. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Địa chỉ Hà Đông là 11 Tô Hiệu các mẹ nhé.Gọi là nhân viên đến nhanh, xử lý cũng nhanh nữa. Mẹ nào cần thì tham khảo web của họ: tactiasua.com

4. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Các mẹ Hà Đông hoặc lân cận có thể đến 105 Láng Hạ nhé.Trung tâm đó chữa cũng được lắm đấy.
    Cả mình và bà chị gái đều phải gọi nhân viên ở trung tâm này đến chữa tắc tia sữa cho. Họ làm nhanh, nhẹ nhàng, sữa về nhanh lắm. số dt của họ đây: 0915941618

5. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Mình ở ngã tư sở, mình mới gọi trung tâm chỗ 105 Láng Hạ rồi các mẹ à. Nhân viên đến tận nhà làm, ko phải đi lại đâu. Họ xoa bóp với dùng máy hút thấy cũng nhanh, hơi đau 1 tý thôi. Sau sữa phun ra, nhẹ cả ngực, ko còn đau nữa. Giờ thì sữa về đều, con bú được rồi. May thật. Các mẹ có bị tắc tia sữa thì gọi họ ngay đi, đừng để lâu thành viêm với apxe thì khổ

6. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Lúc mình sinh xong bị tắc tia sữa, mẹ mình gọi luôn trung tâm chỗ 105 Láng Hạ đến mà chả hỏi gì mình. Bà bảo đã tham khảo mấy người chữa ở đây rồi, tốt lắm. Đúng là nhân viên làm ổn thật. Ngực mình đang đau căng mà họ đến xoa bóp, hút máy có 1 lúc thôi đã thấy sữa phun ra, nhẹ cả người,hết đau luôn.Các mẹ cứ trung tâm này mà gọi

7. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

các mẹ nên ăn uống đủ chất nhé

8. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở trung 105 Láng Hạ toàn người trẻ nhưng chuyên môn cao các mẹ ạ. em vừa được họ chữa tắc sữa cho xong. Lúc họ cầm máy đến hút, em sợ run người vì nghĩ chắc đau lắm. Ai ngờ chỉ đau tí tẹo thôi, sau đó sữa phun ra, rồi họ xoa bóp 1 lúc nữa thì sữa đã tràn trề. Nhân viên có kinh nghiệm giỏi thật các mẹ ạ.

9. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn các mẹ đã giới thiệu nhé. Em đã gọi được nhân viên ở Tô Hiệu đến chữa tắc sữa cho rồi. Nhân viên đến nhanh, có mang theo máy hút hiện đại.họ làm có 1 lúc mà e đã hết tắc rồi.Họ có chuyên môn nên cũng hơn mình thật. giá cũng ok lắm. giờ e đã đủ sữa cho con bú.

10. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Search mạng 1 lượt thấy mẹ nào cũng review trung tâm 105 Láng Hạ này nên em cũng gọi. Đúng là nhân viên làm rất tốt. Em bị tắc tia sữa nặng mà nhân viên đến xử lý có 2 lần đã khỏi rồi. Thích lắm các mẹ ah

11. lee2915

lee2915 Thành viên chính thức

12. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

mn nói chuẩn luôn. Mình cũng chữa tắc sữa ở trung tâm này rồi nên biết. Nhân viên có chuyên môn, xử lý rất nhanh mà ít đau. Mình hết hẳn tắc luôn và ko bị tái lại

13. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng giống các mẹ. chữa tắc sữa ở 105 Láng Hạ là rất yên tâm. Mấy chị em mình sinh xong đều gọi họ đến chữa cho cả.Nhân viên chu đáo, thông tắc xong cho mình còn hướng dẫn cách cho con bú,matsxavus nữa chứ.

14. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Chị nhân viên ở105 Láng Hạ rất dễ thương. Chữa tắc sữa cho em xong còn hướng dẫn em cách vệ sinh vú và cách cho con bú để sữa về đều, tránh bị tắc nữa. các mẹ gọi họ mà chữa

15. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

em cũng đồng quan điểm với các mẹ,.Bị tắc sữa cứ gọi trung tâm 105 Láng hạ là chuẩn nhất. Em và mấy đứa bạn cũng chữa tắc sữa ở đây rồi nên biết. Họ chuyên môn cao nên thông nhanh. mẹ nào bị tắc sữa thì gọi họ chữa cho nhanh đi , đừng lăn tăn nữa lại đau hơn

16. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Cá nhân mình rất hài lòng với trung tâm 105 Láng Hạ. thật không biết phải cảm ơn nhân viên ở đó thế nào cho đủ nữa. Mình đã hết đau, hết tắc sữa rồi, nhân viên làm có 1 lần mà đã khỏi. Giỏi thật luôn.