Hà Nội: Tlý [auth] Váy Áo, Giầy Túi...ted Baker, Fcuk, Topshop, Zara, Mango...new/used Like New Hạt Dẻ Ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi chica237b, 18/12/2020.

1. chica237b

chica237b Bắt đầu nổi tiếng

M làm lại topic vì đã bị quá 15 trang, có rất nhiều đồ túi ví, sandals/boots, váy vóc sơ mi xuân-hạ-thu-đông rực rỡ nhưng chưa có thời gian up ah, các mẹ tạm đợi m chút nha...
    (Mỗi lần làm lại topic là lại mạnh tay giảm thêm giá để giải phóng tủ đồ- sự thật đau ví quá :((( )

Số tài khoản: Vietcombank Hà Nội (chi nhánh Sở giao dịch Ngô Quyền- Hoàn Kiếm): 001100404 tám hai tám bảy
    (việc ở cty đợt này bận nên các mẹ chịu khó sms/zalo/viber m sẽ reply sớm nhé)

XIN NÓI RÕ LÀ ĐỒ CỦA MÌNH LÀ THANH LÝ NHƯNG ĐẢM BẢO ĐỒ VẪN CÒN TỐT , CÓ ĐỒ ORDER VỀ ƯỚM THỬ - NGUYÊN TAG, MÀ KO HỢP LẮM LÀ MUỐN TIỄN, CÁI NÀO ĐÃ DÙNG THÌ MÌNH SẼ NÓI RÕ. NHƯNG TÓM LẠI LÀ TOÀN ĐỒ TỐT MÀ GIÁ THÌ ĐƯỢC SALE RẤT RẤT NHIỀU.

Như mọi lần thanh lý trước, m ko nhận SMS mặc cả qua lại, ưng đồ ưng giá thì các mẹ PM/SMS/Zalo hoặc khuyến khích để lại comment, hỏi ngay trên topic, m sẽ reply sớm.
    M CŨNG CỐ GẮNG MÔ TẢ CHI TIẾT SP VÀ CHỤP ẢNH RÕ NHẤT CÓ THỂ. Các mẹ lựa chọn kỹ và nếu cần thì PM hỏi mình nếu có băn khoăn gì về sp, mình chỉ XEM XÉT trường hợp hoàn lại với các đơn hàng đắt tiền (khoảng 2tr trở lên) để đỡ mất công nhau.

PAGE 1: VÁY ĐẦM

THU - ĐÔNG

Cập nhật 12/2020:

Tạm up ít ảnh

1. Chân váy midi Nhật dập ly màu rất yêu
    Mới & chỉ 250k nên xin miễn mặc cả ạ.

2. Đầm Mango trắng ren chỉ chuẩn xịn & xinh lắm
    Size M form xuông trẻ trung dễ mặc & che khuyết điểm hiệu quả
    ==> SOLD OUT

3. Đầm NEM xinh & sang lắm, vải dệt kiểu gấm hoạ tiết nổi rất đẹp ạ
    Size 2

4. Đầm IVY MODA voan trắng yêu kiều & thanh lịch. Cổ thuyền nhẹ ko hề bị trễ quá & dễ che khuyết điểm cho cổ gầy

5. Cũng vẫn là team đầm trắng IVY MODA mà chất dày lót lụa tỉ mỉ, sát nách, trời lạnh khoác em Mangto bên ngoài là chuẩn guu. Diện tiệc hay đám cưới em này thì chuẩn xinh gần bằng cô dâu :))) Hoạ tiết hạt trai đính rất tinh tế đó ạ
    ==> sold out

6. Đầm IVY MODA phối voan hồng pastel xinh như công chúa mà lại ko bị bánh bèo chút nào

7. Đầm September Màu cam đất quá yêu
    Size S form dễ mặc vì eo chun
    Tly chưa đc nửa giá mua 590k

8. Sắp đến mùa lễ hội rồi... CHẮC AI ĐÓ SẼ CẦN EM :p
    Đầm màu đỏ đậm không bị chói ạ (màu thật như hình cuối). Thiết kế khoe eo dấu bụng thần thánh. Chất thun cotton dầy đẹp, miễn chê luôn nên em bồ kết đặt cả 2 màu đen và đỏ. Giờ thấy hơi lãng phí nên tly bớt chiếc màu đỏ cho chị em diện Noel nhé.
    Size XS form này dưới 55kg mặc đẹp ạ
    Mua 1tr7 tly 390k thôi bèo lắm rồi.

màu đen m đang mặc rồi

9. Đầm (lại) MANGO size xs, tay ren lên dáng đẹp mê
    New chưa mặc lần nào, chất vải tây hơi co giãn dầy dặn mà thoáng mịn, có lót đẹp luôn (chất của MANGO chẳng cần tả nhiều). Chụp flash buổi tối màu đen lên quá dìm hàng.
    Tly 390k- nguyên giá ko dưới 1tr5

10. Đầm kẻ caro như mùa thu vàng đang chạm bước đến Hà Nội vậy :d
    Giặt rồi nhưng chưa có dịp mặc thì trời đã trở lạnh :)) Chất vải dày đẹp cực không vớ vẩn đâu ạ.
    Size S, Dưới 54kg 1m64 đổ xuống mặc ok ạ
    290k khỏi lăn tăn

11. Đầm Tweeni hiệu đáng yêu với chú gấu xinh xắn
    Size XS form dễ mặc
    290k

12. Váy ALASHA màu hồng phấn yêu lắm, 2 túi to trẻ trung
    Nhìn form rộng vậy thôi nhưng em nó size S nhé. Chụp dìm chứ lên dáng yêu cực ạ. Mẹ nào bầu nhỏ mặc cũng yêu mà tiện vì có túi để đồ linh tinh.
    New 100%
    190k only

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chica237b
    Đang tải...

2. chica237b

13. Đầm IVY MODA đen phối ren ngực sang mà trẻ trung

14. Đầm IVY MODA hoạ tiết kẻ đen trắng chưa bao giờ hết mốt
    Form xuông phối đuôi cá đẹp và mặc thoải mái cực kỳ, lại che khuyết điểm tốt

14'. Đầm NEM chất thun xốp dầy mặc thu đông nhé mn. Lành lạnh mix em ấy với cardigan hay mangto là chuẩn, vào văn phòng điều hòa ấm là bỏ khoác cho em tỏa sáng luôn ah

Sửa lần cuối: 30/12/2020
  3. chica237b

XUÂN HẠ

13. Siêu phẩm đầm Athele quá nổi tiếng trong giới thể thao. Đặc biệt chất vải của hiệu này thì ko bao giờ phải phàn nàn, là luôn đem đến sự thoải mái nhất cho người mặc.
    Em này rất đẹp và lạ, tôn eo và tay có nút cài nên có thể lật tay tạo thành 2 kiểu mặc như ảnh. Yêu nhất là màu cam đất vừa sang vừa trẻ nữa nhé.
    Size S, chất thun cotton xịn 2 lớp dày dặn co giãn nhiều 45-54kg mặc đẹp ạ.
    Mua tiền triệu, tly 390k ko thể bớt ạ

14. Đầm ZARA trắng tinh khôi và hoàn hảo vì chất liệu cực mát thấm hút mồ hôi
    Size XS form thoải mái dưới 54kg mặc đẹp
    400k

15. Đầm Mango chuẩn auth xanh coban chất thun cotton nhẹ đẹp mát, đơn giản mà mặc lên yêu lắm.
    Size XS
    290k FIXED

16. Có em đầm hiệu auth của Hàn chuẩn form dáng y như em web này mà cái của mình màu đỏ cam trơn cháy bỏng vô cùng nhé
    Size M cho các mẹ dưới 55kg mặc đẹp lắm
    Mới tinh chưa có dịp diện, tly 300k miễn mặc cả ạ. Mua không dưới 1tr

Dáng em cam mặc lên gần như này (khác là váy như em hoa kia nhé ko phải quần ạ, và màu cam đậm đẹp trẻ trung chứ ko phải màu nhạt neon này)

17. Đầm MANGO chuẩn phối màu đen-trắng chuẩn đẹp, thiết kế tôn vòng 1 và giấu bụng rất ổn.
    Size XS, new chưa diện được lần nào
    300k rẻ quá (mua 1tr699 thì phải)

18. 1 bên là Đầm kẻ sọc xanh BANANA REPUBLIC chuẩn xịn, chất vải đẹp vô cùng giặt máy thoải mái ko nhăn nhàu. Họa tiết này chẳng bao giờ lỗi mốt. Lên dáng ôm đẹp, kiểu chân bút chì nhưng rất thoải mái. Mùa này khoác em blazer hay cardigan nhẹ nhàng yêu lắm ạ
    Size 0 tương đương xs-s dưới 50kg vừa ạ
    400k miễn mặc cả ạ

1 bên cũng kẻ nhưng của NEM ạ, ưng lắm mẫu này mặc che khuyết điểm tuyệt vời, vừa tôn v1 vừa giấu v2, lại có 2 túi trước rất tiện luôn. Tay lại hơi chườm vừa lịch sự vừa đủ thoáng mát, nói chung chẳng chê điểm nào, thiết kế tuyển chọn của NEM đôi khi cũng rất xứng tầm thời trang Pháp ấy chứ ạ :p
    Size 0 của NEM form này dưới 55kg bon chen đc
    cũng 400k

19. Vẫn là BANANA REPUBLIC đình đám, sọc tím nhạt rất yêu. Màu này cực hiếm và nên có trong tủ đồ ạ.
    Size 0 tương đương XS
    420k

20. MAXI River Island................

Mua trực tiếp từ Web 29 bảng Anh mà thế nào về đến VN thuế các kiểu lên đến 1tr6/em cơ ạ :(
    Em màu xanh mix sọc đen này đẹp từng chi tiết, từ cách phối đến mảnh kim loại phía lưng rất sáng và sang trọng ko như 1 cái maxi thông thường
    Tly 500k thôi đừng mặc cả tội nghiệp em nó.

21. Và 1 em cùng hiệu RIVER ISLAND xách tay UK auth 100% 7 sắc cầu vồng có đẹp ko ;)

Mix màu đẹp lắm, kiểu mẫu mặc khác nhé, up để mn tham khảo thôi vì m chưa tìm được mẫu :))

22. Đầm ZARA vàng size XS, m bị chật vai nên tiễn huhu
    190k

Sửa lần cuối: 30/12/2020
  4. chica237b

Xuân hạ 2

Siêu phẩm brand đắt đỏ từ nước Pháp, đầm Sandro phối ren trắng hoa hồng đẹp miễn bàn, tag lên tới gần 5tr mà hết hàng trên mọi mặt trận rồi ạ
    Hơi thở Pháp là đây

Sửa lần cuối: 28/12/2020
  5. chica237b

ÁO

THU - ĐÔNG

23. Sơ mi hiệu KARL MARC JOHN chất dầy xịn miễn bàn. Màu nâu tây tây lắm ạ
    Size S

24. Blazer MIXXO chuẩn Hàn. Em này phải là MUST HAVE item luôn đúng ko ah?
    Size 85 tương đương XS-S form này dưới 54kg mặc xinh ạ
    Mua ko dưới 2tr ạ
    Tly 600k

25. 1 em croptop kẻ dài tay của NEM xinh lắm. Size 0 (XS) cho các mẹ mi nhon dưới 50kg bon chen nhé. Mẫu tương tự như HM này chỉ khác sọc nhỏ hơn 1 xíu thôi ạ. mix với chân váy hay quần cạp cao thì tôn eo dã man
    290k nhanh nhẹn nhé, em nó mới 100% hình như vẫn còn tag lủng lẳng gần 1tr j đó

26. Sơ mi đen ROEM Hàn ren ngực đẹp mê, hàng hiếm luôn ạ. Mua gần 2tr mà m hơi rộng chút, tiếc ngẩn ngơ. Đồ Hàn vốn đắt đỏ nên ko thể bèo hơn đc ạ.
    Tly 530k

27. Sơ mi trắng Mango có 2 túi ngực giả lên dáng nhìn rất pro
    Dáng này đẹp và dễ mix nên mình tậu hẳn 2 màu luôn.
    Thanh lý bớt em trắng vì mình có nhiều sơ mi trắng quá
    Size XS
    Mua ở Vincom 999k tly 270k

28. Sơ mi ROEM Hàn Quốc hồng pastel
    Chi tiết đẹp từ nẹp áo đến cái cúc xinh xinh
    Size 85 Hàntương đương XS nhưng form xuông rộng nên dưới 55kg bon chen thoải mái ạ
    450k

29. VICTORIA BECKHAM sweater!!! Yêu ngay từ cái tên
    Khỏi cần giới thiệu nhiều về độ chất và tinh tế nữa, ai là fan của nàng Vic sang chảnh thì mau rước em ấy nhé.
    Size 6UK form dễ mặc dưới 55kg ok nhé
    tly 1tr3 (web $579 nay đã cháy hàng rồi ạ)
    Chỉ có thể là thanh lý mới có 1 em hiệu đình đám mà lại hạt dẻ thế nên xin các mẹ miễn lăn tăn mặc cả nữa nhé!^^

30. Tín đồ sơ mi MANGO nên gần như ko muốn bỏ qua mẫu nào :)))
    Em này mới tinh, mặc chất mát mà lịch sự đi họp hành các kiểu pro look lắm nhé mn
    Size XS
    450k FIXED

31. Sơ mi ZARA crop cách điệu rất đẹp
    New 100%
    Size XS
    250k nhanh nhẹn nhé

32. Áo này là 1 hiệu DESIGN của Hà Lan ah, giá rất đắt đỏ hơn $100 nhưng vì ko có cơ hội diện nên m tly nhanh nhẹn để em nó về với chủ mới sành điệu nhé. Chất kiểu nhung da lộn mặc rất mịn và nhẹ, màu vàng này nhìn ngoài nhã lắm không hề chói mắt ạ.
    size S
    490k

33. Áo Bomber jean của GSTARS đình đám cực chất, chuẩn xịn từ cái khóa. New cứng cựa luôn a.
    Size XS dưới 53kg vừa ạ

Sửa lần cuối: 7/1/2021
  6. chica237b

33. Mẫu khăn áo Poncho sang và ấm lắm ạ. Chất thì đẹp miễn chê. Tông màu nâu đỏ cực Tây và sang lại dễ mix. Phối màu phối kẻ quá tinh tế. Chị em mau nhé, chỉ có 1 chiếc duy nhất màu này thôi. Đẹp quá m mua 2 cái 2 màu, giữ lại màu xanh để đang dùng rồi, tly em này cho đỡ phí. Đồ của Hàn khá đắt đỏ nhưng đúng là đắt xắt ra miếng ạ
    Size 90 nhưng dáng free nên tầm nào cũng bon chen thoải mái
    tly 390k ko bằng số lẻ lúc mua, rẻ như 1 chiếc khăn bình thường rồi nên các mẹ xin ko mặc cả nhé

34. 1 em thun len hieu TU cua Nhat mau vang rat ton da, chat vai thi dep tuyet. Co anh zoom de mn thay do min nhe. Noi chung do cua Nhat thi mien lan tan ve chat lieu. Kieu dang tuy don gian nhung lai rat tinh te. Hai ben suon co khoet nhe vua sanh dieu lai vua van giu am ap.
    Size S tam duoi 52kg mac ok a
    Mua gan 1tr tly 380k nhanh tay nhe mn

35. Blazer Stradivous chất và form rất đẹp. Item luôn cần có trong tủ đồ của chị em, màu đen cực kỳ dễ mix đồ và biến hóa phong cách công sở hay dạo phố đều ok hết. Chất vải tây đẹp, details rất tỉ mỉ chắc chắn từng đường kim mũi chỉ.
    Size XS dưới 54kg mặc ok ạ

36. Áo len ASOS chuẩn xách tay UK, màu hồng tím quá đẹp và họa tiết hoa tuyết tinh tế cho mùa lễ hội cuối năm
    Size 6uk tương đương S cho tầm 54kg đổ lại nhé
    Mua 1tr7 tly 500k miễn mặc cả

37. Áo len Nhật hiệu j quen rồi nhưng chất khỏi bàn. M rinh cả 2 màu luôn và để khỏi lãng phí sẽ tly em màu nâu tây nhàn nhạt cực kỳ tôn da này nhé. Phải nói là sợi len cực kỳ đẹp, có độ sáng nhẹ và rất dày, không bai dão.
    Size S này dưới 55kg mặc ok nhé
    430k miễn mặc cả ạ

38. Cardigan ren MANGO nhẹ nhàng cho mùa thu, rất đẹp, chất ren chỉ sang vô cùng, 1 item cần phải có vì nó tiện lợi lắm ạ.
    Size XS dưới 54kg mặc ok ạ
    mua 999k
    tly 250k miễn mặc cả, new 100%

39. Cardigan dáng dài màu gạch non đẹp mê, rút eo nhìn rất điệu
    Freesize
    250k

40. Blazer MANGO chuẩn đẹp kiểu quý cô quyền lực đây hii. Màu Navy rất sang. Đẹp từ cái cúc và lại mới luôn nữa. Điểm nhấn ở cổ áo phối chất liệu nhung mịn đẹp vô cùng
    Size XS dưới 53kg mặc nhé
    Mua hơn 2tr ở VINCOM ạ
    Tly 490k FIXED

41. Tiếp tục Cardigan len dầy dặn dáng dài, chất dày dặn ko bai xù, màu xám tro vừa tây vừa dễ mix đồ. Freesize ạ
    250k

41''. Áo cardigan đỏ đậm ko chói, xinh như một chiếc khăn, chất đẹp tuyệt vời ạ.
    290k miễn mặc cả

42. Áo len dáng hơi crop cổ lọ tím của PLAY BOY, chất len đẹp cực luôn ạ, dáng crop trẻ trung với họa tiết tinh tế lôi cuốn
    Size XS

230k

43. Len kẻ sọc RIVER ISLAND Made in UK
    size 6UK
    500k

44. Cardigan lửng kẻ sọc IVY rất tiện lợi cho các em đầm sát nách hoặc áo 2 dây
    200k

45. Sơ mi Ninomax kẻ sọc nâu beige rất Tây
    Size S
    190k

46. Sơ mi MANGO màu hồng phấn nhẹ nhàng, phần ngực cách điệu rất hay
    New chưa mặc lần nào
    Size S form thoải mái
    180k only

Sửa lần cuối: 24/1/2021
  7. chica237b

ÁO
    XUÂN - HẠ

47. Sáng thu trong lành lục được em baby doll hoa nhí yêu quá.
    Hiệu Alasha khá đắt ah, tag tầm gần 1tr. Chất vải cotton thấm hút mát mẻ.
    Size S form rộng từ 45-57kg mặc ok hết, dáng xinh yêu yêu ạ. Mẹ hay con gái đều mặc đc nha
    Tly 250k o ly miễn mặc cả

48. Áo phông trắng hiệu PLAY đình đám, chất đẹp khỏi bàn, vì m hơi bị kích nên thanh lý thôi chứ yêu em ấy ngay từ cái nhìn đầu tiên.
    Size XS cho mẹ dưới 49kg thôi nhé
    Vì hiệu xịn nên m tly lỗ lắm rồi xin mn đừng lăn tăn nhé, ai từng mặc dòng này rồi thì rước luôn ạ
    550k

49. Croptop RIVER ISLAND hoa cúc trắng trên cỏ xanh cực xinh, hàng auth made in UK xách tay ạ. Về đến tay giá cũng chát không tưởng.
    Size 6UK tương đương XS-S dưới 52kg mặc ok ạ
    Mới mặc 1 lần đi biển chụp ảnh thôi
    tly ngọt ngào 290k

50. áo ren hiệu của Pháp đẹp lắm, ren chỉ nuột cực, mặc 1-2 lần thôi
    Size XS dưới 52kg vừa ạ
    200k nhanh nhẹn (Mua hơn 1tr ạ)

51. Somi tay ngắn HM - hàng chuẩn, chất vải Tole cao cấp dày dặn mặc thoáng mát (kiểu vải mát như lanh lụa) dễ ủi, một nhược điểm nhỏ là hơi nhăn nếu giặt máy,nhưng chỉ lấy tay vuốt vuốt cũng phẳng lại hii. Dáng crop trẻ trung dài vừa chạm hông ạ. M ôm cả 2 màu vàng và trắng cùng size XS, ko mặc đến nên tly bớt em màu trắng nhé
    130k only

52. Áo phông MANGO mua ở VINCOM Bà Triệu 699k. Màu hồng cam rất ngọt lại lượn sóng vừa điệu vừa đẹp. Chất vải của Mango thì miễn chê ạ. Nhiều áo kiểu này quá nên m tly bớt thôi chứ chẳng chê em ấy điểm gì.
    Size XS dành cho các mẹ 52kg trờ lại ạ
    230k only

53. Sơ mi MANGO chuẩn xịn màu cam đỏ tươi trẻ tôn da mà chất vải đẹp lạ luôn ạ
    Size XS form dễ mặc
    270k

54. Sơ mi Mango màu trắng kem ngắn tay cổ bèo đẹp chảnh lắm
    Size XS
    490k

55. Phông Mango trẻ trung vô cùng, chất cotton Mango mát mịn khỏi bàn ah
    Size S
    200k

56. Thun tay lỡ MANGO với dòng chữ siêu chất "Đừng để cảm xúc điều khiển mình" nhé các cô gái hii

57. 1 em croptop của NEM chất cực luôn mà giờ mới tìm thấy ẻm, chưa diện lần nào luôn, hình như tag vẫn lủng lẳng

58. Cami EXPRESS chất mịn mát như lụa, may chập 2 lớp xịn sò. Chết vì cuồng màu nên rước cả về, thly bớt 1 trong 2 em (chưa biết em nào :)))
    300k

59. Áo ren chỉ quá nuột của BANANA REPUBLIC size XS form thoải mái dưới 53kg mặc ok
    250k only

Chụp hơi dìm hàng :(

60. Sơ mi voan hồng đất rất tôn da, thiết kế xinh xắn
    150k only
    Size S dưới 54kg vừa ạ

61. Tanktop RIVER ISLAND- hàng UK xách tay cực chất, em này đi picnic hay biển mix chất chơi luôn.
    Size 6 UK mới nguyên tag

62. Sơ mi PLAYBOY màu đỏ ở ngoài trầm trầm chứ ko chóe nhé. Vạt hơi pelpum mà lại có chun nhẹ nhìn rất lạ. Em này new gần 100% vì mặc có 1 lần xong bỏ quên mất :))
    Size S
    230k

63. Áo ASOS đen chụp toàn bị dìm
    Size XS
    100k

Sửa lần cuối: 9/1/2021
  8. chica237b

áo Xuân hạ 2

9. chica237b

QUẦN - CHÂN VÁY

PAGE 3: QUẦN & CHÂN VÁY

64. Chân váy Midi HM xếp li chuẩn ko kiểu nhăn nhó như hàng fake đâu ạ. Gam màu xanh ngọc rất ngọt ngào. Chỉ định cho những nàng eo thon 68 đổ lại thôi nhé
    Hạt dẻ 200k cho 1 em HM chuẩn store

65. PLAY BOY mini skirt đẹp lắm, ly ngang eo như này tôn v3 mà lại ko lộ bụng nhé các nàng. Mê nhất cái cúc thỏ đặc trưng brand nên xúc luôn đó ạ.
    Yêu thích nên cũng mặc đc 1 mùa rồi mà vải vẫn ko bai dão j luôn.
    220k miễn mặc cả nhé

66. Chân váy voan midi 2 lớp IVY MODA thiết kế xẻ cực đẹp và trẻ trung.
    New gần như 100% mới giật tag chưa mặc luôn.
    Tly 280k thôi ạ.

67. Chan vay Midi HM chat vai rat dep, in mau 3D nhin ngoai xin lam, chup lai bi fail
    Size S. New 100%
    Mua 900k
    tly 320k nhanh tay nhe mn

68. Chân váy HM auth chuẩn, chất voan tơ 2 lớp, dập ly 2 kiểu rất thơ và sang. Màu xanh cổ vịt luôn là 1 gam nên có trong tủ đồ.
    New 100%
    Size S cạp chun khá dễ mặc
    390k FIXED

69. Chân váy hoa IVY xinh tuyệt
    Size S form dễ mặc

70. Chân váy Jean Nhật hay Hàn quên rồi, chất mê ly, kiểu giả quần trong như này mặc an toàn tiện lợi nhất trên đời

Mua hơn 1tr, mới mà chưa có dịp diện được lần nào
    tly 390k only

71. Chân váy xòe họa tiết rất xinh, size XS new 100% luôn ạ
    250k

72. Short RIVER ISLAND made in UK chuẩn. Em này mua 25 bảng thuế má vào về tay mất hơn 1tr ạ.
    Size 6uk
    Thiết kế và chất vải đều nuột xứng đáng với cái giá của nó
    Ko phải kéo khóa thông thường mà là 3 cúc cài trong thoải mái cực kỳ nhé
    Tly 400k bèo bọt
    (Ảnh thật mix với áo croptop hoa xanh trên page áo kia nhé mn)

73. Tín đồ màu xám khói sang chảnh đâu ah
    Em này dáng bút chì nhưng xẻ đắp vạt rất sexy mà vẫn kín đáo, cắt cúp chuẩn tôn v3 dã man nhé

74. Chân váy cam xòe nhẹ hàng Nhật mặc mê luôn
    Size XS
    Tông cam này mặc thu đông nhìn sẽ ấm áp trẻ trung biết bao!
    430k FIXED

75. Quần này của Nhật, vải co dãn nhẹ dành cho các chị mi nhon nhé

190k

76. Quần Ware House UK xịn đét, vải mịn đẹp, họa tiết trẻ trung che khuyết điểm tốt. Nói chung là em này miễn chê. Size 6uk
    Mua 35 bảng Anh hơn 1tr ấy ạ. Tly 300k

77. Chân váy MANGO kẻ sọc
    Size XS

78. Chân váy Play Boy họa tiết nền xanh navy size S

79. Chân váy White House Black Market dáng A may đắp rất điệu và trẻ.. Đặc biệt chất vải đẹp lắm, new 100% nhé
    Size S cho các mẹ dưới 53kg
    350k quá rẻ cho 1 em hiệu WHBM xịn chuẩn ạ

10. chica237b

CHÂN VÁY, QUẦN TIẾP.................

79. Quần Tregging ESPIRIT xịn sò vải thun dày dặn đặt trưng của hãng, co giãn mượt mặc thích lắm. M đặt nhầm 1 size nên tly. Size 26 cho các mẹ mi nhon chút dưới 45-46kg bắp chân ko to là ok nhé. Màu đỏ đô rất tây và cuốn hút ạ
    tly bèo 200k nhanh nhẹn, mua gần triệu ạ

80. Quần FOREVER NEW
    Size XS
    ==> SOLD OUT

81. Chân Váy hiệu TED BAKER (auth- 1 thương hiệu đắt đỏ bên UK) Button detail skirt, chiếc này rất "chất" ạ, bạn m mua gửi về tặng mà m ko hợp lắm do V3 hơi rộng, m cũng ko hợp dáng váy chữ A lắm. Váy NEW with tag
    Giá tag 99 bảng Anh chưa kể delivery (khoảng 3tr2)

Size 1 (tầm 45-50kg ạ) Mix với mấy em giầy Ted ví Ted đẹp mê luôn ạ
    TL: FIX 650k lỗ khủng khiếp cho mẹ nào yêu thích hiệu Ted Baker, rẻ hơn đồ thiết kế VN

Hình ngoài em ý đây ah, hàng cúc có dập chìm chữ hiệu "TED BAKER" nhé

82. Chân váy MIXXO xanh blue chất vải Hàn đẹp lạ

83. Chân váy trắng thiết kế chân phối ren, ly to độ xòe vừa xinh, chất đũi thô mát và vintage lắm nhé, có lót trong tỉ mỉ
    Size dưới 55kg mặc ok
    Mới tinh chưa diện lần nào
    290k bèo

84. Chân váy midi bút chì FOREVER NEW chất thun gân dàu dặn nét căng, 2 lớp đẹp. Mix kiểu j cũng sang chảnh nhỉ
    Size Xs-S cho các mẹ dưới 50kg nhé, tôn v3 quyến rũ vô cùng, mix với boots/sandal hay slip-on đều chuẩn cả
    400k fixed

85. Chân váy NEW LOOK quá xinh, rước cả đôi luôn vì màu nào cũng thích he2. Nghĩ lại m thanh lý bớt em nền trắng họa tiết bi tròn bên trái nhé, mới 100% chưa giặt ko phải lăn tăn j

Chất vải dày dặn sờ mịn khít, trong còn 1 lớp lót nên mặc lên dáng đẹp lắm luôn

Size S- dưới 52kg mặc ok
    350k only

86. Chân váy REDHERRING quá đẹp và ko cần tả nhiều hii. Chất vải dầy 2 lớp nên nếp xếp ly váy rất đẹp. Mua hơn 1tr cả ship về tay
    Size S- form này các mẹ dưới 54kg mặc ok
    Mua gần 1tr chưa phí ship
    Tly 490k tiếc đứt ruột

87. Chân váy ZARA size XS chất vải dầy đẹp miễn bàn
    200k

88. Quần Cullotes của M&S màu hồng phấn pastel nhẹ nhàng mà đẳng cấp quá đi. Size S nhé

89. Quần short kẻ sọc nhiều màu hiệu j quên rồi nhưng cạp chun chất linen mặc dễ chịu vô cùng
    130k

90. Short Jean SNEAK PEAK hiệu này chất mềm như bún mặc thích mê
    New 100%
    SIZE 6uk
    300K

91. Quần baggy MANGO xanh mint bạc hà quá ngọt ngào mà rất năng động trẻ trung. Web ngất ngưởng 1tr299k. M mua luôn 1 đôi, giữ lại màu hồng hợp mệnh tly bớt màu xanh nhé vì ko mặc đến phí lắm hii
    Size 34 ạ tương đương XS-S cạp có phần chun nên tầm dưới 53kg mặc ok ạ
    Tly 280k quá bèo

92. Quần tây hiệu gì chưa nhớ, hình như LIMITED, cạp có chun mặc cực sướng
    SIZE 6uk
    490K

93. Lục thêm được em áo phông 2ME của Hàn đây, chất đẹp dã man==> SOLD áo, còn quần
    Quần hồng cam Forever 21 size 6UK nhé: 120k

Sửa lần cuối: 16/1/2021
  11. chica237b

Duy nhất bộ này TQXK rất dày dặn, lớp ngoài chống nước đi mưa bụi mùa xuân là quá hạp ạ
    Size S dưới 49kg nhé ạ
    TLy 250k cả bộ luôn

Sửa lần cuối: 25/1/2021
  12. chica237b

GIẦY DÉP- PHỤ KIỆN

GIẦY DÉP- MỸ PHẨM- PHỤ KIỆN Thanh lý new 100%/ uesed like new- test chất lượng còn rất tốt

94. VAGABOND DIOON huyen thoai. Chat da that 100% co anh kim nhe nhang ma sang chanh.
    Size 37 chuan, di 1-2 lan tren tham thoi, ko 1 vet xuoc a.
    650k. nguyen gia em ay gan 3tr

95. Giầy FILA huyền thoại cho chân size 37
    ==> sold out

96. TAMARIS SHOES!!! Đang cơn nghiện tông cam trẻ trung nên rước 1 loạt cam về. Em này order chuẩn xịn của mẹ Ù nức danh rồi ạ. Chất lẫn form đẹp khỏi bàn. Nơ lụa họa tiết vừa đẹp vừa làm cho đôi giày sang chảnh hot trend
    Size 37 chuẩn, mới tinh
    690k miễn mặc cả ạ

97. FRANCCO SARTO đình đám lại còn họa tiết da báo kinh điển nữa, ai ko yêu được ạ
    Vải bố lót đệm đi êm và rất bền. New 90% đi sướng chân nên lê khá nhiều, lớp lót hơi bong da do khí hậu ẩm VN nhưng ko ảnh hưởng gì thẩm mĩ bên ngoài
    Size 37 chuẩn
    Mua hơn 2tr, tly 200k miễn mặc cả ạ

98. Ai yêu em hiệu cao cấp Eldeman sang xịn thì rước em ngay nhé. Size 37 chuẩn gót chưa dính hạt cát luôn ạ. M đi hơi kích chút vì chân dày chứ xót xa lắm đấy ạ

99. Sandal quai đinh rất ngầu (hàng chuyền của mẫu Laboutine thôi ạ)
    Đôi của m tly là màu đen nhé, size 37
    tly 290k

100. Boots Pháp da dê thật 100% cut-out quá đẹp, lại còn mới chưa dính bụi
    Size 37 chuẩn
    Tly rẻ bằng 1/3 giá mua: 450k

101. Em Ted Baker này thì size 38 form nhỏ 1 size nên các mẹ đi 37 hoặc 37.5 cũng bon chen nhé. Used like new 90%, có vết mờ phía mặt trong ko ảnh hưởng thẩm mỹ đâu, ib m gửi ảnh chi tiết. Chất da thật phủ bỏng nhẹ đính đá siêu sang. Mẫu mới nhất của Ted, giá tầm 120 bảng Anh tầm trên 3tr ạ

Màu xà cừ độc lạ vô cùng. Treo lên đây thôi chứ m vẫn tiếc muốn để lại cố bon chen xem sao zz

1tr150k

102. Em bệt M&S toàn bộ da thật từ trong ra ngoài luôn, êm chân miễn bàn. Mê mẩn em này ngay từ cái nhìn đầu tiên mà khổ nỗi về lại hơi kích gót 1 chút. Em này sz 36.5 các mẹ 36 hoặc 37 nhỏ thì bon chen là ổn nhất. Sắc màu tím hồng quá yêu ý, tiếc khủng khiếp :(((((( (màu ngoài tím hồng đậm chút chứ ko tươi như ảnh web đâu ah)

Mua tổng tầm 1tr7

Tly tròn 400k ko bớt ah, chất da và design của em nó xứng đáng nhiều hơn thế Mà mẹ nào có size lớn hơn nửa size đổi cho m với nhé, đúng màu này cơ ko phải đen đâu ạ

103. Boots gì của Ý quên chưa check lại, da thật mềm êm như bơ, màu trắng sữa mũi wax nhẹ tây xinh lắm, gót tầm 2-3cm mix quần hay váy đều đẹp. Khóa kéo mặt trong tiện lợi nhé
    Size 37 chuẩn, mới diện đi chụp ảnh đây thôi
    (Ảnh chụp điện thoại trời tối dìm em ấy quá, bao giờ có thời gian m chụp lại nhé)
    mua hơn 2tr j ấy
    Tiễn 500k nhanh nhẹn nhé

104. TED BAKERRRRRRRRRR đình đám hoạ tiết hoa đào mùa xuân bản LIMITED
    để ngắm đã các mẹ nhé
    Size 37 chuẩn form
    On web tam 4tr chua thue+ ship
    Tly 1tr3 (new chua di xuong dat lan nao luon a)

105. Boots Marco tozzi da cù - da chưa qua xử lý cực kì mềm mịn (loại da này thuộc dòng cao cấp chắc các mẹ sành đồ da cũng mong muốn trải nghiệm chất da như thế này đúng ko ah) , trong lót 100% lông cừu dầy và êm ấm lắm. Màu nâu Tây quá sang, trẻ trung dễ mix đồ và không bao giờ lỗi mốt. Mũi hơi wax nên ko sợ xước khi va chạm (phần mũi giầy là dễ bị xước nhất đúng ko ah)

1 em size 37 duy nhất các mẹ vợt nhanh nhé, on web em ý vẫn tầm gần 4tr nhé
    Tly 900k không thể rẻ hơn và ko thể bớt nữa

trời nóng mà phải lôi em nó ra đi lên chân cho các mẹ dễ hình dung, nẫu =))))))))
    Lông cừu xịn chuẩn bị chói sáng roài
    . Mẹ nào bắp chân hơi to xíu là vừa xinh, còn bắp chân thường thì mặc legging or tất vào cũng vừa ạ

106. Giầy boots hiệu MODERN VINTAGE 100% da thật toan bo, mới nguyên hộp size 36.5. chân 36 hoặc 37 bon chen thoải mái hang xách tay. Giá tag chưa ship web 295 bảng Anh (gần 11tr cả thuế ) Mẹ nào có nhu cầu thực sự thì PM m nhé
    Đôi của m màu đen rất dễ mặc đồ
    web có thêm màu nâu thế này nhưng cũng hết hàng rồi

Đôi này mình cuồng đến mức order luôn 2 đôi. Vì vậy còn 1 đôi fullbox chưa mở còn 1 đôi used mới 90% m để lại 450k thôi cho mẹ nào thích 1 đôi chất lượng da thật bền vĩnh cửu. Thích đôi mới chưa unbox nhắn m báo giá phù hợp nhé!

Hinh that day:

Sửa lần cuối: 29/1/2021
  13. chica237b

Giầy 2

207. Một em TAMARIS xịn da thật 100% chất da lộn màu siêu rêu nhạt siêu hiếm, mau này cực tôn da chân và lại dễ mix đồ ạ. Chưa vệ sinh đc mặt da với cả chất da lộn chụp lên hình loang loang hơi bị dìm, ngoài nhìn em ấy chất sang chảnh cực kỳ.
    Đế kếp êm mềm dập in chìm brand luôn đảm bảo độ xịn
    Cao tầm 5cm dễ đi như giày bệt
    Em mới đi lại vài lần trên thảm chưa lấm hết gót như thế
    Tly chỉ 460k (mua gần 2tr ạ)

107. Giay Tamaris (thuong hieu nay khoi gioi thieu ve do ben va chat da tuyet dep) da thật 100% ạ.
    Quai T-shape rat dep va chac chan. Dang mui tron nay di cuc ky suong chan vi ko bao gio bi dau ngon chan nhu mui nhon dau nhe mn.
    Size 37 chuan
    web tam hon 2tr, tly 470k fixed

108. Em Lazarini chuan Italia nay treo len chu cung con tha thiet muon giu em ay de ngam nghia lam. Len chan rat la sang chanh ah. Chat da that 100%. Mới đi 1 lần đám cưới chưa lấm hết gót
    Size 37 chuan, mui tron ko bi dau ngon chan nhe
    mua ngót nghét 2tr5, tly 650k miễn mặc cả nữa ạ

Sửa lần cuối: 6/2/2021
  14. chica237b

Fan Marc Jacobb đâu rùi ạ

Sửa lần cuối: 13/1/2021
  15. chica237b

Phụ kiện khác

Tạm lục vài em khăn rất "Tết" và ấm nhé mn ủng hộ m có động lực chụp choẹt thêm nhé. Khăn cũng nguyên 1 vali huhuhu

109. Hic khăn họa tiết yêu quá, hiệu đắt đỏ nên tinh tế từ đường kim mũi chỉ. Ai cần thì rước em ấy luôn nhé

110. Nắng chói chang gay gắt thế này là không thể thiếu 1 em kính như này để bảo vệ mắt là ưu tiên số 1 rồi số 2, số 3... thời trang hàng hiệu các kiểu đều duyệt hết. Chính bởi vậy m múc cả 1 đôi kính Jessica Simpson này ngay đầu hè để dùng thay đổi. Nhưng thực tế là toàn chỉ đeo 1 cái cho tiện nên vẫn còn 1 em FULLBOX new 100 % luôn nhé. Chị em nào còn nhu cầu rinh luôn đi ạ, không thể ngon- bổ- rẻ hơn.
    Mua về tay mình đến gần 2tr luôn ấy
    Tly em gọng họa tiết da báo rất sang chảnh nhé. Cái hộp kính màu hồng tươi xinh ơi là xinh, lúc nào rảnh mình chụp ảnh nhé

• Plastic lens
    • Non-Polarized
    • 100% UV protection coating
    • Lens width: 51 millimeters
    • Lens height: 50 millimeters

• Bridge: 14 millimeters
    • Arm: 140 millimeters
    • Case Included
    • ==> SOLD OUT

111. Set Bikini hồng tươi MADE IN THAILAND TL 200k (mua tầm 450k đấy ạ )

112. Bộ bơi ESPIRIT chấm bi xinh yêu nhưng cũng siêu đắt đỏ
    Size XS
    Cả bộ mua 1tr5
    tly 550k

113. Mấy em chips Victoria Secret xịn chuẩn Made in Srilanka nhé ko phải hàng nhái TQ j ah. M săn mãi mới được mấy mẫu xinh yêu theo sở thích mà lại bị nhầm size. Pass lại cho mẹ nào mi nhon hơn, hàng new 100% giá tly yêu luôn nhé.

Size S (tầm 49kg đổ lại)==> SOLD cac mau khac, chi còn 1 em hồng dây ngang sexy lém hii==> 80k

114. Găng tay ASOS UK mới tinh 100% full tag. Chỉ vì kết chữ in 2 bên HI-BYE này mà m canh order bằng được (web cháy hàng lâu rồi nhé). Mà luống cuống thế nào order nhầm 2 em liền :))) Treo lên cho mẹ nào thích kiểu này rinh về nhé, làm găng tay đôi siêu độc với mình =))))))) Chất len rất ưng ý, mịn mượt và dầy dặn, cổ găng tay cao có thể gấp lại tùy chỉnh cao thấp. Màu tím hồng cũng đẹp nữa

Về tay mình 456k/em
    Để lại tròn 300k nhé

115. Vòng vèo các loại các kiểu =)))))==> BÁN HOẶC TẶNG KM CHO CÁC ĐƠN HÀNG TRÊN 2tr nha!^^

116. Vòng tay Zaa xinh yêu- tặng khách mua trên 2tr

42. Vài em quà tặng KM xinh xinh cho các KH ruột và KH ủng hộ nhiều với đơn hàng trị giá từ 2tr trở lên ah
    [​IMG] (gương Kitty, set vòng tay rất độc và đẹp from India, cover Iphone made in India, vỏ Nokia Lumia 900 --em này mua 210k ở FPT shop, móc đeo đt, chìa khóa from Korea...)

Sửa lần cuối: 13/1/2021
    Huyenkt123456 thích bài này.
  16. chica237b

Đánh lại số tt rồi mn nha

17. mẹ việt bách

mẹ việt bách Thành viên rất tích cực

Thích đôi boot với giầy của chih mà e đi 38

chica237b thích bài này.
  18. chica237b

Em thích boots nào? Đôi boots dài 38 bon chen đc đấy