Toàn quốc: Hợp Tác Kinh Doanh Online Với Bca Solutions Có Dễ Sinh Lời Không Cm?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi khikhi171, 24/12/2020.

1. khikhi171

khikhi171 Thành viên chính thức

Các mom ơi, hợp tác kinh doanh với BCA Solutions có dễ sinh lời không cm? Công việc cơ quan em dạo này hơi ít, nhiều thời gian trống quá, đang muốn buôn bán thêm gì, kiếm chút bỉm sữa cho Cún vs Chuột, đọc trên mạng thấy có nền tảng BCA solutions khá là hot, đc nhiều người quan tâm. Em cũng manh nha muốn tìm hiểu xem ok thì hợp tác. Lên đây xin ý kiến cm, mom nào biết chia sẻ giúp em

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khikhi171
  2. linhlinh_lung

linhlinh_lung Thành viên đạt chuẩn

Chị định làm thì tìm hiểu kỹ nhé
    Giờ thấy cũng nhiều mẹ chọn cách kiếm thu nhập kiểu này đấy

khikhi171 thích bài này.
  3. GS Imunostim Junior

GS Imunostim Junior Thành viên sắp chính thức

Thấy cả báo lớn đưa tin đây này
    https://cafebiz.vn/bca-solutions-th...h-vuc-kinh-doanh-online-20190227165109637.chn
    Nghe thấy cũng được của ló đấy bạn ạ
    Mình cũng đang tham khảo cho bố mẹ ở quê đây

khikhi171 thích bài này.
  4. Seven.am

Seven.am Thành viên đạt chuẩn

Em có tìm hiểu thì BCA Solutions là nền tảng công nghệ kết nối seller và nhà cung cấp, là cầu nối giữa người bán và nhà cung cấp để giúp việc mua bán được dễ dàng, thuận tiện nhất.
    Việc thành công và thu nhập sẽ phụ thuộc vào sự cố gắng, nỗ lực, kiên trì của người bán hàng
    Cái nữa là các sản phẩm bên hệ sinh thái này rất chi là đa dạng nên khách hàng, phù hợp nhiều đối tượng khác nhau. Khả năng cao khách hàng sẽ mua đi mua lại, nên ngoài hoa hồng từ việc bán hàng ( chiết khấu cao lên tới 60% ), sẽ còn có được thu nhập thụ động bền vững từ những khách hàng cũ nữa đấy ạ
    Tội gì mà không thử sức mình ::)::)::)

khikhi171 thích bài này.
  5. khikhi171

Nghe cũng hấp dẫn quá ạ
    Mom đã hợp tác với bên này chưa ạ? Kiểu này nếu làm đc thì cũng âm ấm mom nhỉ

Seven.am thích bài này.
  6. Fitfood VN

Fitfood VN Thành viên chính thức

Quá ổn đúng kiểu kinh doanh online thời đại 4.0 đấy ạ. Mọi công việc mang tính chất quản lý, kỹ thuật của người kinh doanh sẽ đều được giải quyết bởi các nền tảng công nghệ tiên tiến như: hệ thống quản lý kinh doanh CRM, hệ thống dữ liệu khách hàng Data Center, trang thương mại điện tử BCA Livings…
    Chỉ cần sử dụng các công cụ có sẵn về sản phẩm, marketing và công nghệ.
    Người bán hàng chỉ cần bỏ công sức ra thôi. Nếu mom chưa có kinh nghiệm hay kỹ năng bán hàng cũng được đào tạo bài bản nhé, nên cứ yên tâm
    Nói chung việc kinh doanh trở nên thật dễ dàng, tiện lợi khi mọi hoạt động đều được chuẩn hóa theo quy trình công nghệ của hệ sinh thái BCA Solutions này.

khikhi171 thích bài này.
  7. cotienxinh

cotienxinh Thành viên đạt chuẩn

Dễ sinh lời hay ko thì phải phụ thuộc phần nhiều vào bản thân mẹ nó nữa
    chứ chẳng nhẽ người ta đưa cái cuốc cái xẻng lại mang lúa về nấu cơm cho mẹ nó ăn nữa, thế thì khó lắm

khikhi171 thích bài này.
  8. vonol

vonol Bắt đầu tích cực

Trước em cũng tìm hiểu về mô hình BCA Solutions này để cho mẹ em về hưu làm đỡ buồn chân buồn tay, lại có chi tiêu ra vào cho thoải mái. Kinh doanh mô hình 4 không khá hay, hợp lý với nhiều đối tượng có thời gian rảnh rỗi, vốn mỏng, chưa có kinh nghiệm hay đã có kn đều được
    - Không vốn nhập hàng: rất nhiều mặt hàng cao cấp khác nhau từ sản phẩm làm đẹp, thực phẩm chức năng, sản phẩm tiêu dùng, tiện ích…. khả năng đa dạng hóa sản phẩm là không giới hạn
    - Không tồn kho: không phải chôn tiền vào đầu tư kho bãi cũng như tránh được rủi ro tồn kho mà các nhà kinh doanh online thường gặp
    - Không giao hàng: hàng hóa sẽ được chuyển trực tiếp từ kho của BCA Solutions đến tận tay khách hàng. mình chỉ là lên đơn, theo dõi đơn hàng và nhận hoa hồng.
    - Không tự tìm kiếm khách hàng: BCA có sẵn data khách hàng nếu cần có thể sử dụng, những khách hàng đang có nhu cầu hàng hóa luôn ạ
    Mất khoảng tháng đầu mẹ em chưa quen chưa thạo nên chưa có nhiều đơn mấy, nhưng sang tháng thứ 2 thứ 3 thì ổn hơn, thu nhập tầm 7,8 triệu, con số đáng mơ của mẹ em rồi. Có tháng nào nhiều đơn lên tới hơn chục triệu bằng cả thu nhập bằng bằng đại học của mình hic
    Mẹ nó có thể tham khảo thêm ở đây nè https://www.facebook.com/BCASolutions.vn

khikhi171 thích bài này.
  9. khikhi171

Cảm ơn mom đã chia sẻ.
    Em thì không dám mơ ước con số cao quá, tại giờ chồng em lao động chính trong nhà, em ngồi nhà nhiều cũng có thời gian rảnh, mà đi làm ngoài thì lại ko có ai trông con, và không sắp xếp đc, nên muốn làm j đó ở nhà thêm chút thu nhập, đỡ đần chồng, chứ 1 người làm 4 người ăn thì hơi vất

10. Vàng Bạc Bảo Tín

Vàng Bạc Bảo Tín Thành viên mới

Là kiểu dropshipping đó hả mọi người?
    Dạo này hay nghe mng nói cái hình thức này thế, chưa biết nó là ntn

11. thanthuong1992

thanthuong1992 Thành viên chính thức

Nôm na là bác trung gian tạo gian hàng quảng cáo làm thế nào để bán đc hàng
    Bên mình hợp tác họ sẽ là ở giữa kết nối giữa các hãng và người bán.. bên đó sẽ có kho hàng, họ sẽ có nhiệm vụ ship hàng trực tiếp đến người mua... bác k cần mất chi phí kho bãi cũng như rủi ro hàng tồn
    ví dụ như bên BCA solutions mà bác top nói là 1 điển hình, giờ quản lý mọi đơn hàng, mọi khách hàng, tất cả doanh thu qua app hết, kể ra cũng tiện đấy ạ.

12. Cốm Vi Sinh Natagold

Cốm Vi Sinh Natagold Thành viên chính thức

Hình như đều ko cần bỏ vốn
    Đơn giản nhất là b bán đôi giày nike, adidas giá gọi là 4m đi. và giá bên kia báo cho b chỉ 2m. chênh lệch 2m là b đc hưởng
    Cái qtrong nhất là làm sao để bán dc đôi giày đó thôi. phụ thuộc vào khả năng của b

me hoa hong thích bài này.
  13. Seven.am

Seven.am Thành viên đạt chuẩn

Vâng, ko ấm vì quá ấm, em nói thật chứ, chị gái em ở nhà chăm con nhỏ nên có kinh doanh online dựa vào nền tảng BCA Solutions này, tháng kiếm chục triệu là bình thường, nói có thể nhiều người đứng ngoài ko làm thì nghĩ là khó nhưng chị em bảo ko khó đâu, chỉ cần mình tâm huyết, làm hết mình, công cụ thì được hỗ trợ nhiều rồi, tháng nào cao điểm còn đc gấp đôi lương bình thường ý
    Mom cứ hỏi ý kiến nhiều người cho đảm bảo, đó là em từng tìm hiểu cho chị em và chị em đang làm thực tế rồi nên em chia sẻ khách quan thế thôi ạ.

me hoa hong thích bài này.
  14. me hoa hong

me hoa hong Bán hàng uy tín.

Thật á bạn. M cũng đang rảnh rỗi . Để mình thử xem sao.

15. me hoa hong

Mn thử chưa. Inbox m nhé.

16. me hoa hong

Thử rùi và phải đóng 500k nên thôi.

17. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

18. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan