Phòng ngừa tắc tia sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi papa...mama, 2/3/2013.

1. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

Công nhận tắc tia sữa đến khổ. Em thì cũng nghe theo mẹ, sinh xong tắc sữa cũng xoa bóp, dùng mấy biện pháp dân gian, cũng thấy đỡ chút nhưng k hết tắc dc. Rồi phải gọi nhân viên ở breatech về thông cho mới khỏi hoàn toàn. Nhân viên có tay nghề nên làm đỡ đau hẳn mà sữa lại về nhiều nữa các mẹ à. Nên kinh nghiệm của mình là cứ gọi ngay trung tâm khi bị tắc

Đang tải...

2. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ ngochi nói hoàn toàn đúng. Các mẹ chướm bị tắc thì nên gọi trung tâm đến ngay, làm 1 lần là xong, nhẹ người, chứ để lâu thành viêm chữa lâu hơn mà đau nữa. Điển hình là mình đây. Cứ cố tự xoa bóp đến lúc đau quá ko chịu được mới gọi thì thành viêm rồi.Nhân viên ở Breatech phải đến xử lý 3 lần mới khỏi hoàn toàn. Mình sợ đến già luôn. Nhân viên ở đó có chuyên môn nên làm cũng nhẹ nhàng, đỡ đau. Giá cũng hợp lý nữa

3. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Chỗ trung tâm Breatech gần bệnh viện phụ sản, nhiều mẹ sinh xong gọi họ chữa tắc tia sữa lắm. Mình cũng thế, gọi ngay trung tâm này cho gần. Nhân viên toàn bác sĩ có chuyên môn cao và kinh nghiệm nên thông nhanh lắm các mẹ à. mẹ nào cần thì gọi sớm đi sdt đây 0946530809

4. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Ôi nhân viên ở Breatech thì khỏi chê rồi. Đến chữa tắc sữa cho em chưa đầy 20 phút mà em đã hết tắc hết đau. Đúng là có chuyên môn tốt thật. Làm xong còn nhiệt tình tư vấn các kiểu cho em nữa chứ

5. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

nghe lời các mẹ, em vừa gọi trung tâm breatech chữa cho xong.Sữa chảy ra ào ào luôn, thấy sung sướng dễ sợ các mẹ ạ. Giờ con em không còn lo không có sữa bú nữa rồi.Thanks các mẹ nhiều lắm

6. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

mẹ nào gần hà đông thì gọi chỗ 11 Tô hiệu,Hà đông cũng ổn lắm đấy. Mình mới chữa tắc sữa ở đó xong. Nhân viên trẻ nhưng tay nghề cao, xoa bóp 1 lúc sữa đã phun ra, mình nhẹ hết cả người. Mẹ nào gần đó thì gọi họ cho nhanh, số đthoai đây này 0346561846

7. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ mình đã gọi nhân viên ở 11 Tô Hiệu,Hà Đông đến chữa tắc sữa cho mình lúc mình sinh xong bị tắc tia sữa. Thấy nhân viên nhiệt tình, làm nhanh. Giá cũng ok nữa.giờ mình hết tắc và đủ sữa cho con bú rồi

8. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng đã chữa viêm tia sữa ở 11 Tô Hiệu,Hà Đông lúc sinh con đầu lòng. Trung tâm này toàn bác sĩ giỏi, có tay nghề đấy các mẹ. Gọi họ mà chữa cho yên tâm

9. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

cám ơn bạn đã cho số điện thoại, mình vừa gọi họ chữa tắc sữa cho xong, may thật, nhân viên giỏi, làm nhanh, mình sưng đau không chiu nổi mà họ xoa bóp có 1 lúc đã hết tắc hết đau

10. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

mình cũng chữa ở 11 tô hiệu, hà đông rồi. Gọi sau 15 phút đã thấy nhân viên đến dù nhà mình cách khá xa trung tâm. Họ mang theo máy móc đầy đủ nên làm rất nhanh, mình hết tắc sau có 1 lần