Đinh lăng có thể chữa tắc tia sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi SPECTRA, 18/7/2011.

1. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Em thấy uống lá đinh lăng và chườm ấm hiệu quả ra phết đấy ạ. Em toàn dùng cách này thôi, chỉ có 1 lần bị nặng quá, làm mà ko ăn thua nên phải đến chỗ trung tâm thông sữa ở dốc phụ sản xử lý cho, tí nữa thì bị áp se. Mom nào bị tắc thì thử áp dụng như em xem ổn ko nhé.

Đang tải...

2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

các mom có thể áp dụng bài thuốc dân gian này

3. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Em sinh xong tắc sữa, cùng dùng lá mít, lá đinh lăng chườm nhưng vẫn ko khỏi, chắc do cơ địa em ko hợp. Rồi phải gọi nhân viên ở 26 Hàng Bài đến chữa cho mới khỏi hẳn đấy. Nhân viên ở đây mát tay lắm lại có chuyên môn cao. Đến thông hút cho em có 1 lần mà đã đỡ rất nhiều. Mẹ nào sinh xong bị tắc tia sữa cứ trung tâm này mà gọi. Em còn lưu đthoai của họ đây 0912661144

4. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Gì chứ tắc sữa là đau ko chịu được đâu nên các mẹ đừng cố chịu đau. Hãy gọi nhân viên ở 26 Hàng Bài đến ngay họ thông cho.Nhân viên có tay nghề cao nên làm nhanh, ko đau đâu. Hài lòng lắm luôn

5. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Chỗ 26 Hàng Bài này gần bệnh viện phụ sản, nhiều mẹ sinh xong gọi họ chữa tắc tia sữa lắm. Mình cũng thế, gọi ngay trung tâm này cho gần. Nhân viên toàn bác sĩ có chuyên môn cao và kinh nghiệm nên thông nhanh lắm các mẹ à.

6. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

cơ địa mình lại ko hợp với mấy biện pháp dùng lá dân gian.nhớ hồi sinh đứa đầu bị tắc sữa, mẹ mình chờm mãi mà chả ăn thua. Chồng mình sốt ruột gọi trung tâm ở 26 Hàng Bài đến chữa cho mới khỏi đấy các mẹ ạ, Thế mới biết tây y vẫn nhanh và tốt hơn, chứ dân gian thì phải ai hợp mới khỏi. Nhân viên ở đó giỏi lắm, xoa bóp nhẹ nhàng, ko đau

7. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

mình cũng đồng quan điểm với các mẹ. chữa lá dân gian không phải ai cũng hợp cũng khỏi được., nên tốt nhất cứ gọi nhân viên ở trung tâm thông tắc sữa đến chữa cho nhanh. Điển mình là mình luôn,mẹ mình đắp các loại lá mà chả ăn thua. Rồi vẫn phải gọi nhân viên ở 26 Hàng bài đến, lúc đấy viêm khá nặng rồi. nhân viên phải xoa bóp mãi, xử lý tận 2 lần mới khỏi hoàn toàn đấy. May mà gọi đúng chỗ nhân viên có kinh nghiệm mới khỏi được nhanh vậy

8. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Mấy chị đồng nghiệp đều chữa tắc tia ở đ26 Hàng Bài nên đã giới thiệu cho em. Em sinh xong bị tắc sữa và gọi họ luôn. Đúng là nhân viên rất giỏi chuyên môn,làm có 1 lúc đã hết tắc, hết đau, sữa về nhiều. các mẹ gọi họ mà chữa cho yên tâm

9. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

các mẹ nói chuẩn, đắp lá thì ai hợp mới khỏi, chứ ko hợp thì chịu, để lâu còn bị nặng hơn,.điển hình là mình đây, đắp mấy lần mà chả đỡ, cuối cùng chồng mình vãn phải gọi trung tâm 26 Hàng bài về chữa cho mới khỏi hoàn toàn. đấy, có khoa học vẫn hơn. các mẹ đừng ngần ngại, gọi trung tâm đến họ chữa cho nhanh, mất chút tiền nhưng mình đỡ đau và con nhanh có sữa bú

10. mebunxinh69

có mẹ nào ở sài gòn không, cho em xin địa chỉ chữa tắc sữa với. toàn thấy các mẹ review ở Hà nội thôi à

11. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Ở Sài gòn bạn gọi trung tâm 193 Nguyễn Cư Trinh, quận 1 nhé. trung tâm này toàn bác sĩ giỏi, có kinh nghiệm, chuyên chữa tắc sữa nặng đó. Em gái mình từng chữa ở đó rồi nên biết. Bác sĩ làm nhiệt tình, nhẹ nhàng lắm. bị nhẹ thì chỉ 1 lần là khỏi luôn. bạn gọi mà chữa, số dt đây 0982449966

12. mebunxinh69

cám ơn bạn nhiều nhé. mình đã gọi họ đến chữa cho rồi. họ đén nhanh lắm, thông hút cũng nhanh nữa, mình đau vậy mà họ chỉ mát xa 1 lúc đã thấy sữa phun ra, nhẹ người. nhân viên có tay nghề tốt