Hiện Tượng Tắc Tia Sữa Ở Phụ Nữ

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi VITAS - M Bách An Sinh, 2/2/2018.

1. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Có mình cũng chữa tắc sữa ở 521 Trương Định nhé. Nhân viên gì mà cẩn thận hơn cả mình. Thông tắc sữa cho mình xong còn dặn dò đủ kiểu. Hơi thấy phiền tý nhưng mà vui và an tâm lắm. Đẻ đứa nữa mà bị tắc sữa thì lại gọi họ

Đang tải...

2. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

có mẹ nào biết trung tâm chữa tắc tia sữa ở Thanh Trì không, chỉ mình với, mới sinh dc 3 ngày mà tắc sữa quá, đau dã man

3. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Bạn gọi chỗ 521 Trương Định cũng được nhé, họ có nhiều chi nhánh nên cứ gọi là họ bố trí nhân viên đến chữa tận nhà đó. Nhân viên tay nghề tốt, thông nhanh không đau.bạn gọi ngay đi, chữa cho nhanh, chứ để lâu thành viêm là mệt đó. số hotline đây 0962821146

4. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Có mình cũng ở Thanh Trì, may quá cám ơn mn đã cho số điện thoại. Sáng nay mình vừa gọi nhân viên hỏi thông tin và giá cả dịch vụ xem sao, thấy nhân viên trả lời cụ thể, chi tiết, cặn kẽ lắm, sang tuần mình sinh rồi, sẽ note lại khi nào sinh mà bị tắc sẽ gọi họ

5. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Mình cũng vừa gọi chỗ 521 Trương Định chữa cho xong,nhân viên đến nhanh hơn mình tưởng. Họ mát xa và dùng máy có 1 hút mà đã hết tắc, ngực đang căng cứng đã nhẹ hẳn rồi. Lúc sau thì sữa phun ra. Đúng là nhân viên có chuyên môn và kinh nghiệm nên làm tốt hơn hẳn. các mẹ gọi mà chữa, cần gì đi đâu xa