Toàn quốc: Nhờ Nền Tảng Công Nghệ Bca Solutions Mẹ Bỉm Sữa Đã Khởi Nghiệp Thành Công!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi maixinhxan, 22/4/2021.

1. maixinhxan

maixinhxan Thành viên chính thức

Các mẹ bỉm đang phải trông con không có thời gian đi làm công việc hành chính, không có người trông con cho để đi làm văn phòng … muốn tìm một công việc có thể vừa làm vừa chăm con, lại có thu nhập ổn định để chi tiêu cho con cái, bản thân và gia đình. Thì có thể tham khảo bài viết của em ạ, em cũng từng đầu bù tóc rối vật lộn với con, không có nhiều thời gian cố định, chỉ tranh thủ lúc con ngủ, con chơi làm gì thì làm. Mà kiểu như thế thì công ty nào nó chịu cho mình làm các mẹ nhỉ. Sau những ngày ngụp lặn các diễn đàn, group để tìm hiểu thì thấy nhiều mẹ chia sẻ khởi nghiệp thành công nhờ nền tảng công nghệ BCA Solutions.
    Lân la tìm hiểu và em đã đăng ký làm thử, tháng đầu chưa quen, được lác đác vài khách, cũng chưa hứng khởi lắm. Sang tháng thứ 2 học hỏi thêm được nhiều kinh nghiệm, tư vấn, đăng bài cũng có hiệu quả hơn, khách đặt đơn nhiều hơn. Cứ thế giờ em thấy công việc nhàn tênh, nhẹ nhàng lắm, vừa trông con vừa thảnh thơi lướt điện thoại vẫn ra đơn ầm ầm. Chỉ việc chốt đơn gửi thông tin khách hàng sang BCA Solutions còn lại mọi việc như đóng hàng, giao hàng tới tận tay khách hàng họ lo cho mình hết. Nói chung cứ chốt đơn xong lại mọi việc có BCA lo tất, mình ngồi đợi ăn hoa hồng thôi. Mà các mặt hàng bên đây đa dạng lắm, hơn 200 sản phẩm các ngành hàng từ gia dụng tới làm đẹp, chăm sóc sức khỏe, thực phẩm … đủ cả, “ chơi “ trên mọi mặt trận luôn. À mình có thể quản lý mọi thứ như thông tin khách hàng, đơn hàng, sản phẩm, hoa hồng, doanh thu … trên app hết, nhanh gọn nhẹ luôn ấy.
    Đơn giản thế đấy các mẹ ạ nhờ nền tảng công nghệ BCA Solutions mẹ bỉm sữa đã khởi nghiệp thành công rực rỡ ạ. Các mẹ cần có thể tham khảo nhé!!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maixinhxan
  2. Baby145

Baby145 Thành viên chính thức

Nghe được quá ạ
    Chị ơi có web hay fb gì không ạ chị
    Cho em xin em tham khảo với nhé

bebibi_yeu thích bài này.
  3. bebibi_yeu

bebibi_yeu Thành viên chính thức

Vô web tham khảo đi em ơi https://bcasolutions.vn/
    - đa dạng sản phẩm, chiến được ở mọi lĩnh vực
    - chiết khấu cao
    - thu nhập thụ động bền vững do có nhiều khách quen mua lại và mua nhiều sp khác nhau
    - quản lý mọi thứ qua app trên điện thoại rất đơn giản, dễ dàng
    - tranh thủ bán hàng mọi lúc mọi nơi
    Nói chung là được của nó đấy

Baby145maixinhxan thích.
  4. maixinhxan

Chuẩn luôn mẹ nó ơi, bên BCA SOLUTIONS này đó ạ. Nè BCA đang hợp tác cùng Shark Linh ra seri Thang Tiến, bổ ích cho mẹ nào muốn khởi nghiệp, nghe chia sẻ, tư vấn ...
    Các mẹ tìm xem nhé. Nhiều người đang share điên đảo chtr này nè

Baby145 thích bài này.
  5. Trại hè tiếng anh GLN

Trại hè tiếng anh GLN Thành viên chính thức

nghe có động lực hẳn luôn ấy
    mom nào cần học hỏi kinh nghiệm thì vô mà xin kinh nghiệm của chủ tốp á :inlove::inlove::inlove:

6. fresh.garden

fresh.garden Thành viên sắp chính thức

Gì thì gì chứ phụ nữ cứ phải chủ động kinh tế cho yên tâm, cần thì mình tiêu tiền mình làm ra, tiêu tiền người khác nhiều khi cũng không thoải mái tí nào đâu ạ
    Chúc các chị em nhà mình lúc nào cũng tiền đầy túi, tình đầy tim hihi

7. Baby145

Baby145 Thành viên chính thức

Dạ em cảm ơn
    Mẹ nó có thể cho em xin link cái chương trình Thang tiến mẹ nói được không ạ?
    Em ngu khoản tìm kiếm lắm ạ
    Cảm ơn các mẹ nhiều

bebibi_yeu thích bài này.
  8. bebibi_yeu

bebibi_yeu Thành viên chính thức

Đây này m ơi, vào Youtube của BCA Solutions là ra liền nè. BCA solutions đã hoành tráng rồi, lại hợp tác cùng Shark Thái Vân Linh nữa thì ưu ái cho những chị em muốn khởi nghiệp nhờ hệ sinh thái này quá còn gì

9. colenconyeu

colenconyeu Thành viên đạt chuẩn

Không thạo máy tính không thạo công nghệ thì liệu có tham gia được không vậy mọi người?
    Ở nhà trông 2 đứa nhỏ, chồng làm xây dựng cũng vất vả
    Mẹ chồng thì nhiều lúc cứ nói ra nói vào: ăn bám ăn hại
    Mà bà lại chẳng trông con giúp để em đi làm, thiệt tình nhiều khi cũng mệt mỏi quá mà không biết làm như nào, em ở tỉnh nên thành ra buôn bán online ở nhà cũng khó lựa hàng, rồi tệp khách thì chẳng có mấy nữa, chẳng biết phải làm gì

Song Linh 224 thích bài này.
  10. Song Linh 224

Song Linh 224 Thành viên chính thức

Đúng rồi chị ơi, mỗi cây mỗi hoa, có những nỗi khổ chẳng biết tâm sự cùng ai, đâu phải ai cũng hiểu đâu
    Thôi chị thử nghiên cứu hệ sinh thái BCA Solutions như chị thớt chia sẻ xem sao
    Mẹ em về hưu rồi cũng làm cái này đấy, chỉ cần chị có điện thoại có thể cài đặt ứng dụng là được nè
    => Ko có khách hàng thì được cung cấp data những k.h có nhu cầu để chị tư vấn
    => Bên nào mạnh khoản đào tạo online thế nên chị chưa có kiến thức sản phẩm, chưa có kỹ năng tv bán hàng sẽ được đào tạo lo gì đâu
    => Ko đòi hỏi vốn hay nhập hàng ( vđ này nhiều mẹ bỉm lăn tăn nhất luôn ) cũng chẳng cần hì hục xe cộ giao hàng nắng mưa cho cực
    => Chiết khấu cao nên cũng rủng rỉnh đồng ra đồng vào
    Cố gắng lên chị

maixinhxan thích bài này.
  11. maixinhxan

Đúng rồi, việc gì phải khổ mà chịu cực khổ làm gì mom nhỉ, thực ra mình có khả năng làm mà, chẳng qua mình chưa biết đến những công cụ hỗ trợ mình thôi mà

12. quynhcoiqq

quynhcoiqq Thành viên chính thức

thu nhập cao không mẹ nó ơi, mình cũng hóng