Đã xong 25/4 Dọn Tủ Đồ Công Sở Chicland Nem Eva Jum Bộ Mặc Nhà... Còn Mới, Đẹp, Giá Rẻ Như Cho

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Hoa Hồng XanhSD, 25/4/2021.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Hoa Hồng XanhSD

Hoa Hồng XanhSD Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ trên diễn đàn.
    Khá lâu rồi mình mới quay lại diễn đàn thanh lý quần áo váy vóc... Mình thanh lý trên đây đã nhiều năm và đã có mẹ đã trở thành khách ruột của mình. Thời gian vừa qua gia đình mình xảy ra biến cố, chuyện buồn liên tiếp xảy ra làm mình bị trầm cảm, stress,.. Bản thân mình ngoài giờ làm việc thì chỉ đóng cửa ở nhà không muốn giao lưu nói chuyện với ai. Mình vùi đầu vào mua sắm để làm thú vui cho bản thân đỡ buồn, cũng như vậy số cân nặng của mình cũng ngày một tăng lên. Giờ mọi thứ đã dần ổn định lại, mình quyết tâm reset, thay đổi bản thân, thanh lý những đồ mình không mặc đến, chật, hoặc không thích nữa. Đồ mình chủ yếu sz M, có 1 số sz L, bạn nào quan tâm liên lạc với mình sđt 09 bảy 6.702.tám60 nhé (SMS, Zalo) hoặc nhắn tin trên diễn đàn cũng đc.
    Mình ở Cao Bằng, không nhận ship COD đâu ạ, vì phí COD cao, mà mình cũng không có thời gian đi lại bưu điện 2 lần ạ. CK mình fr nhé. Thanks các mẹ đã quan tâm.
    1. Áo sơ mi kẻ ô nâu nguyên tag, của Eva Mode, chất lụa đẹp không nhăn, mặc mát lắm, sz XL nhưng form nhỏ, sz M L mặc vừa nhé, mình mua hơn 250k thì phải, mặc cùng chân váy bút chì đen đẹp lắm, thanh lý nhanh 120k.
    2. Chân váy ôm bút chì Zara sz M, chất này kiểu như chất chun có đường gân ngang ấy, mình không tả được chất, còn mới nhưng mình ít mặc cũng dễ kết hợp. Thanh lý 80k- đã thanh lý

3. Váy dạ nhung này của hãng Anadi Home, sz M, mua siêu đắt, màu xanh lá, chất dạ nhung dày dặn, trái mùa mình thanh lý rẻ 120k nhé. Mới tinh.
    4. Áo sơ mi thiết kế, tay lỡ, cổ nơ xinh, sz M, màu hồng phấn ngoài đẹp hơn hình, mặc cùng chân váy bút chì hoặc chân váy xòe, quần âu đều đẹp, 50k- đã tặng

5. Chân váy chữ A, nguyên tag, mặc siêu xinh, sz M, của Passion, mua 380k, kết hợp cùng áo sơ mi hồng bên trên hoặc áo sơ mi nào cũng xinh, thanh lý 120k- đã thanh lý

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoa Hồng XanhSD
    Đang tải...

2. Hoa Hồng XanhSD

6. Sét vest công sở, màu hồng phấn, chất xước Nhật, áo sz M, quần sz L, vì mình mông và đùi to nên phải mặc quần sz L mơi vừa. Mình mua 450/sét thanh lý 180k/sét thôi nhé, mình mới chỉ mặc áo 1 lần thôi, chưa mặc quần lần nào,vì ít khi mặc bộ vest. Màu ngoài đẹp hơn ảnh chụp nhé, mẫu mặc xinh lắm, lên dáng đứng và gọn người nhe-đã thanh lý

7. Quần âu công sở, còn nguyên tag, sz L, chất hai biên co giãn, mặc nhẹ tênh, mềm mát, ôm dáng, màu kiểu tím khoai môn nhé, thanh lý nhanh 100k- đã thanh lý

8. Sét vest công sở, hàng hãng Zen, mình mua hơn 700k, sz M, cả áo và chân váy may 2 lớp, áo vest có may nơ siêu xinh, mặc rất trẻ trung và đẹp, màu tím nhẹ nhàng, ở ngoài màu đậm đẹp hơn ảnh m chụp nhé. Sét này mình mặc đi làm ai cũng khen, giờ muốn đổi phong cách nên pass lại rẻ 220k thôi nhé - đã bán

9. Áo sơ mi voan hoa nhí, cổ bèo điệu yêu lắm luôn, chất voan đẹp, mặc tiểu thư lắm, cổ cài cúc phía sau, thanh lý nhanh 70k, sz M.
    10. Áo sơ mi Nem New sz 4 tương đương sz M, màu be phối họa tiêt xanh than, cũng còn mới nhé, pass 100k.

Sửa lần cuối: 28/4/2021
  3. Hoa Hồng XanhSD

11. Áo vest TNG, sz M, tay lỡ có phối viền ren cùng màu rất trẻ trung, màu xanh ngọc, mới tinh, vest TNG các mẹ biết rất đắt nhé, m để rẻ 120k thôi nhé.
    12. Áo peplum, màu kem, chất mát, mặc cùng chân váy bút chì ôm màu đen rất xinh, sz M, thanh lý nhanh 50k - đã thanh lý

13. Váy công sở kiểu dáng ôm bút chì, eo may nhún vạt tôn dáng che khuyết điểm vòng eo to, màu vàng như ảnh m chụp rất dễ mặc, sz L tương đương sz M, mới tinh luôn, m mới mặc đc đúng 1 lần duy nhất thôi nhé. Chất vải Umi có co giãn nhẹ, mua 380k thanh lý 150k nhanh cho rộng tủ.
    14. Váy xòe công sở màu cam đất của hãng Mai Châu, sz M nhé, chất đẹp cực kỳ luôn, eo váy thêu cầu kỳ xinh, sang lắm, mình cũng thanh lý 150k nhé- đã thanh lý

15. Váy hãng Nem, màu hồng tím, kiểu dáng chuẩn công sở, sz 4 tương đương M nhỏ nhé, giá gốc váy hơn 1 triệu đấy, m pass lại 180k, quá rẻ ạ, ai vừa thì lấy nhé, váy còn mới lắm luôn.

Sửa lần cuối: 26/4/2021
  4. Hoa Hồng XanhSD

16. Đầm Fiona, Sz M, màu xanh cổ vịt, thêu họa tiết rất xinh và sang, cổ đức phối lưới đen như hình nên rất sang, đằng sau như ảnh m chụp nhé, thanh lý nhanh 150k.

Hình bị ngược mng thông cảm chút nha.
    17. Sét áo dài chất lụa nhẹ tênh, mặc mát, bay tà, tay lỡ, quần màu tím. Mình mua sét này vào hơn 500k m pass lại 200k/sét cả áo và quần nhé. Sz M ạ.
    18. Sét bộ ký giả áo và quần của White Ant, sz L form M nhé, kẻ nâu, dáng áo peplum mặc sang trọng, quần ống côn đứng, 1 sét cả áo và quần hơn triệu nhé, m để lại 200k thôi. Ít khi mặc sét vest hoặc sét ký giả, mua về để phí nên pass bớt cho rộng tủ- đã bán

19. Áo sơ mi của White Ant, chất rủ mềm mượt, mặc mát, kiểu dáng xinh mà sang, dễ phối đồ lắm, màu trắng tinh. Thanh lý 150k- đã bán

20. Áo sơ mi họa tiết, chất mặc mát, sz M, kiếu dáng áo điệu, nơ phối cà vạt, màu kiểu nâu kem, kết hợp chân váy bút chì xinh lắm, sz M, thanh lý 100k- oder

5. Hoa Hồng XanhSD

21. Quần công sở, chất tuyết mưa dày dặn, đai cách điệu, form ôm chuẩn dáng, ôm côn vừa phải, xơ vin đẹp lắm, sz L nhé, thanh lý 100k- đã bán

22. Áo vest công sở TNG, màu xám muối tiêu, màu gì mà mình không tả nổi, sang lắm, chất cực kỳ đẹp, sz Xl nhưng sz L, M đều mặc được nhé, thích quá mình mua về nhưng lại ít mặc đến nên pass rẻ lại 150k.
    23. Chân váy bút chì công sở, chất Umi co giãn mạnh nên mặc rất thoải mái, phần đai rất xinh nhé, màu đen tuyền, sz M, thanh lý 100k.
    24. Áo ký giả hãng Seven Am, sz M, chất đẹp, mặc tôn dáng, cổ sen, ngực đính hoa sang lắm, mặc cùng chân váy bút chì đen bên trên xinh lắm, thanh lý 150k- đã thanh lý

25. Chân váy bút chì Charmiless, chất đẹp mà đứng dáng lắm, màu hồng cánh sen, sz M, thanh lý 120k.

6. thanhlan_hg

thanhlan_hg Vẽ lại nụ cười

lâu lắm mới vào lại diễn đàn , cứ tưởng bay màu rồi hihi có vest tay dày màu đen k b?

Hoa Hồng XanhSD thích bài này.
  7. Hoa Hồng XanhSD

26. Váy công sở Chicland, mẹ nào mặc đồ hãng Chicland đều biết cái gì cũng đắt nhé, cả áo sơ mi, cả chân váy, đặc biệt là váy liền, áo vest, áo dạ thì cực kỳ đắt, giá vài triệu luôn ạ, chất lượng thì khỏi phải bàn, đắt xắt ra miếng. Đầm của mình màu đen, cổ phối ren mà may kín không hở đâu nhé, mặc sang,mình chụp bị dìm dáng váy, bên ngoài đẹp lắm, mua cực đắt mình thanh lý lại 350k nhé- đã bán

27. Đầm này cũng của hãng Chicland nhé, nhiều quá pass bớt chứ không phải cũ rách mới thanh lý đâu ạ. Kiểu cổ phối cực sang luôn, mình thích váy này này lắm nhưng nhiều quá nên cũng thanh lý bớt 350k.
    28. Bộ lanh sz to, sz 5, tay ngắn quần dài dành cho mẹ nào khoảng 68kg trở xuống mặc nhé, m mua tặng nhưng mẹ mình không thích nên pass lại để mua tặng mẹ bộ khác, chất lanh mát lắm, mua 220k thanh lý lại 120k.
    29. Bộ mặc nhà Pijama, mới nguyên tag, chất lụa mềm, xịn không phải chất pha nilon bóng mặc nóng như ngoài chợ đâu, áo tay lỡ, quần dài, mặc mát chứ không hề nóng nhé, mình mua mấy bộ liền nên không mặc đến, sz 55kg trở xuống mặc vừa nhé. M để 120k/bộ, ai lấy 2 bộ m để 100k/bộ luôn nhé- pass rồi ạ

30. Váy dạ của Trali này cũng đẹp, màu xám, chất dạ lỳ, đẹp, trái mùa m để 80k thôi còn mới tinh mà xịn không phải là cũ gì đâu nhé, sz M ạ.

Sửa lần cuối: 26/4/2021
  8. mutit

mutit Bắt đầu nổi tiếng

M lấy sét tím nhé, chất co giãn Ko b, đã pm

9. gavang1202

gavang1202

Đánh dấu mấy bộ size L, XL

10. metomcat

metomcat đồ sơ sinh giá rẻ

Đánh dấu 18

Hoa Hồng XanhSD thích bài này.
  11. Hoa Hồng XanhSD

M đã bán sét vest Zen nhé

12. Hoa Hồng XanhSD

B đánh dấu m up dần nhé

13. Hoa Hồng XanhSD

Lâu lắm rồi m mới thanh lý lại. Vest t có nhiều mà cất mất rồi :)

14. Hoa Hồng XanhSD

Đã thanh lý đầm Chicland đen. Đầm xòe Mai Châu. Cv chữ A Passion nhé

15. nguyenlien_27

nguyenlien_27 Windy

E muốn lấy set 6z fix em 150k nhé chị ơi

16. Hoa Hồng XanhSD

B nhắn tin cho m nhé

17. vân anh hn

vân anh hn Khăn bông

18,23,27 500k được k Mom