Hà Nội: Ổ Ssd Di Động 4tb 599k, Ổ Cứng Gắn Ngoài, Usb, 4tb, Ổ Lưu Trữ, Dung Lượng Lớn

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi nguyễn việt đức, 28/9/2021.

1. nguyễn việt đức

nguyễn việt đức Thành viên mới

ổ cứng di động, ổ lưu trữ siêu nhỏ, ssd siêu dung lượng, ổ cứng gắn ngoài, usb, usb flash, (pc, mobile...) zalo 0916 085 856 hoặc https://www.facebook.com/mrgermantoy

Ổ cứng siêu lưu trữ 4TB cho lap top, mobile, tap...(4000 GB)
    Thông số kỹ thuật:

+Ổ usb dạng flash usb , định dạng exFAT (lưutrữ lớn)

+ Thuận tiện lưu trữ dữ liệu siêu lớn, nhạc lossless phim, ca nhac, video.

+ Ổ chứa siêu nhỏ ( 4cmx6cm), siêu nhẹ( 0.15 kg) thuận tiện mang theo người, du lịch...

+Tốc độ kết nối máy tính : 20 MB/S. Sửdụng lưu trữ dữ liệu.

+Ổ chia làm 2 vùng mỗi vùng 2TB ( 2 000GB)

+Kích thước : 75x55x10mm. ( mỏng bé bằng 2 chiếcbật lửa)

+Kết nối cổng USB, Type C ( điện thoại android).

+ Bảo hành 6 tháng.

+Trọng lượng : 0.15kg.

+ Sản phẩm bao gồm 1 ổnhư ảnh, 1 cáp cắm USB 1 cổng chuyển USB type C kết nối điện thoại android

Chú Ý: mỗi lần copy nêncopy giới hạn 20GB trở xuống tránh lỗi xử lý cho ổ cứng.

Cách sử dụng: Nếu chỉ sử dụng cho máy tính ko cần bước này:
    + Để cả điện thoại Android sử dụng được và máy tính sử dụng được trước khi copy dữ liệu các bạn cần cắm ổ cứng vào điện thoại androi trước. Mục đích để điện thoại định dạng ổ cứng di động .
    + Sau đó bạn cắm vào máy tính và bắt đầu copy dữ liệu :
    + Không được xóa file Android ( file này là nền định dạng cho điện thoại). các bạn tạo thư mục song song file Android này để sao chép dữ liệu.

upload_2021-9-28_22-28-15.png upload_2021-9-28_22-28-23.png upload_2021-9-28_22-28-23.png upload_2021-9-28_22-28-23.png upload_2021-9-28_22-28-40.png upload_2021-9-28_22-28-40.png
    #ổcứngdiđộng #ổcứnggắnngoài #ổcứngdunglượnglớn #4TB #4T #cơthể #usb #ổSSD #ổđĩamáytính #rammáytính #thiếtbịmáytính #phụkiệnmáytính #điệnthoại #phụkiệnđiệnthoại #ổchứadữliệu #256G #512Gb #1TB #2TB #4TB #8TB #USBFlash #cáptruyềndữliệu #laptop #pc #Ram #HDD # ỔM2 #SATA #

ỔCỨNGDIĐỘNG #COPY #SAO CHÉP #DUNGLƯỢNGLỚN #ỔCỨNGGẮNNGOÀI

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyễn việt đức
    Đang tải...

2. luongphongmpei

luongphongmpei Bắt đầu nổi tiếng

4Tb mà có chưa đến 600k thôi á? Em thấy có gì đó... sai sai! :)

3. tũn-tõn

tũn-tõn Thành viên rất tích cực

Dung lượng ảo lòi. Chắc trong có cái thẻ nhớ 16G hoặc sang hơn thì cái SSD 64G

4. nguyễn việt đức

Nếu sai dung lượng bạn có thể trả lại. mình bán trên shopee đã trên 1k sản phẩm rồi. giờ công nghệ hiện đại rồi bạn.

5. nguyễn việt đức

ĐỦ dung lượng bạn nhé, công nghệ giờ hiện đại rồi, bạn thử dùng xem, ko đúng trả lại hàng mình. zalo 0916 085 856

6. nguyễn việt đức

bạn thử dùng xem nhé, công nghệ hiện đại rồi mình xuất trên 1 k sản phẩm rồi, bình thường không phải giá này mà mình tồn kho bán thanh lý giá mùa dịch zalo 0916 085 856

7. nguyễn việt đức

ổ lưu trữ usb flash ko phải ổ ssd chạy win máy tính, giá SSD máy tính 4TB khoảng 10 tr, ổ này để lưu trữ dữ liệu thay cho ổ cứng Laptop, PC, điện thoại bạn nhé
    tốc độ gấp 3 lần usb thông thường. 0916 085 856

8. letuan86

letuan86 Thành viên tích cực

9. nguyễn việt đức

Ổ lưu trữ không chính hãng bạn nên mới có giá vậy ổ này tốc độ TB 20MB/giây 4 TB đủ , nhanh hơn usb gấp 3 lần thôi. ổ chính hãng giá gấp 14 lần như thế này. bạn mua usb 7MB/giây 64gh đã 100k rồi. ổ này là 20 cái usb 3.0 ghép lại. để lưu trữ dữ liệu và nguồn phát nhạc, phim cho lap top điện thoại. ko phải ổ chạy win

10. tũn-tõn

Chưa nói 20 cái USB200Gb. Chỉ 1 cái USB chính hãng 128G sandisk giá 500k rồi? Chưa kể chuyện ghép 20 cái usb vào cần drive xịn cả mớ tiền nữa.

Bán hàng chuẩn thì có địa chỉ cho ng ta đến check. Bán shopee thì toàn thịt lừa thôi. Nhưng mất tiền ko cay bằng mất dữ liệu.
    Giờ vác cái ổ phim 2T copy vào xem thử từng phim đủ đầu đuôi phim chắc chắn ra vấn đề ngay.

chungcuduongnoi thích bài này.
  11. nguyễn việt đức

Usb flash này 4TB là thật bạn, kính mong bạn hãy check rồi phản ánh cho mình, bạn lấy hàng ko đúng có thể trả lại hàng mà.

12. nguyễn việt đức

Bộ nhớ ngoài hệ usb flash dung lượng đảm bảo ko thiếu 1 chút nào cho bạn tốc độ chuẩn nhanh gấp 3 lần usb 2.0 thông thường. tốc độ chuẩn 20MB/s kính mong bạn thử nhiệm

13. cahoa

cahoa Thành viên tích cực

Thôi các bác cứ tranh loạn.
    Để mình làm trung gian giữ tiền. Sau bạn sử dụng sau 1 tháng ok thì chuyển xiền cho bạn bán. Còn đã gọi là flat thì ko thể so với ssd được. Và hàng tiểu ngạch thì cũng ko so với hàng bán công tu cửa hàng được. Chi phí thuế đội lên răt nhiều. Còn bất cứ cái gì cũng có rủi ro. Nên mất dữ liệu thì đee trong náy tính mà mất trộm. Chập cháy nổ thì cũng mất.
    Chỉ là bạn chủ thớt là thành viên mới nên bố mẹ khác hơi lo hehe

14. Giadinhbechip

Giadinhbechip Thành viên tích cực

Trò này bọn tàu quá giỏi. Format bình thường vẫn không thể phát hiện ra
    Cái chủ top dặn mỗi lần copy không nên quá 20gb là có lý do. Đó chính là dung lượng thực.
    Các bác cứ thử copy mấy cái video 4k dung lượng lớn vào mà test, copy vào thì vẫn trơn tru, nhưng xem lại cứ xem 1 đoạn lại giật 1 phát
    Bác nào mà lưu dữ liệu thì khóc tiếng Mán
    Chả khác gì thẻ nhớ 256, 512Gb trên shopee giá 5-60k

15. nguyễn việt đức

Các bác test thoải mái, usb này chuyên lưu phim và nhạc lossless dung lượng lớn, cắm máy tính chạy ầm ầm. công nghệ ngày càng hiện đại và bọn tàu nó sản xuất cũng rẻ mạt. hàng này bên mình đang bán trên shopee, lazada. Nếu ko đủ dung lượng hoặc giật lag thì ko bán đc hàng vì bán 600k các bác chê đồ đểu, bán 2tr 3 tr các bác lại tin đồ thật, nhập sll đã test, lãi vài chục nghìn 1 cái nên bán giá tạo phễu ko ai tin. các bác đến shop 120 trung kính mua hàng và đổi trả. hoặc mua trên shopee lazada cũng đổi trả đc mà. Các bác mua usb 60 70k mà 500G bị lừa là phải vì giá nhập cái đó 20k. Còn ổ usb flasf 4000GB này giá nhập đã rất mắc.

16. nguyễn việt đức

Giải thích cho các bác, vì sao bán rẻ gần như bằng giá nhập số lượng lớn: 1 tạo phễu đẩy uy tín, hàng hóa sau đã có tin tưởng bán lời mạnh sau. thứ 2 ổ 4TB tốc độ 20MB chứ ko phải ổ SSD chạy win tốc độ 500MB. USB thông thường tốc độ là 4MB đến 5MB ổ này 20MB. nên rẻ chỉ để lưu trữ dữ liệu phim, nhạc file lớn... độ bền thì 6 tháng nay chưa có ổ nào hỏng. các bác bị lừa nhiều rồi nên chắc sợ quá. ko ai bán hàng 1 tháng sau gửi tiền, mà chỉ sẵn sàng cho các bác test tại cửa hàng, hoặc đổi trả nếu ko đúng cam kết gửi lại hàng gửi lại tiền.

17. nguyễn việt đức

600k ổ 4 TB bán tạo phễu, cho test cho đổi trả đúng công bố, mà các bác Bom ko đúng sự thật. Dùng cũng chưa dùng thử. chẳng nhẽ chỉ các bác sang nhà máy trung quốc hỏi giá gốc cho các bác tin. Việt Nam là thế bán rẻ thì bảo đểu bán đắt cắt cổ thì chê ko biết thế nào mà lần

18. tũn-tõn

Đang có cái 16G để riêng vì lưu đc mấy hôm là loss.

Để xoá nghi ngờ thì bạn bán cho địa chi bán bảo hành trực tiếp. Chứ shopee thì coi như khỏi đổi trả hoàn tiền.

Người mua có nhu cầu thật bê cái laptop với cái ổ 1T hoặc 2T qua làm chầu cà phê copy vài lượt rùi check thử từng đầu dữ liệu là đc. Nếu thực sự tốt thì rất tuyệt.

19. chungcuduongnoi

chungcuduongnoi Phân tích, Tư vấn đầu tư BĐS phía tây Hà Nội

chuẩn luôn
    em cực kỵ mấy gian hàng mua trên shoppee, laza.. nhất là đồ công nghệ rẻ, ko bao giờ mua nữa luôn

SSD cắm ngoài 4T giá kia chắc là USB 512Gb trong ruột, và bảo hành....bao test 30 phút .
    nghe mấy đồ công nghệ rẻ giật mình kiểu thế này mua vỏ đẹp thôi, chứ ruột thì.....nhà sản xuất chưa cho vào

20. nguyễn việt đức

sẵn sàng bạn nhé shop mình ở 120 Trung kính cầu giấy hà nội bạn nhé