Hà Nội: mình lại tặng nước hoa

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi 3_b, 12/1/2011.

1. tuntunty

tuntunty Thực phẩm Low Carb

Ðề: mình lại tặng nước hoa

:( Sao các mẹ lại ko có thói quen phản hồi nhỉ?
    Mỗi lần em mua đồ gì về dùng em đều quay lại topic bán hàng để phản hồi.
    Và nếu em có xin đồ gì cũng quay lại topic tặng đồ để phản hồi.

Đang tải...

2. thanhthuyvu1987

thanhthuyvu1987 Thành viên kỳ cựu

giờ topic đã bớt hot,em có đôi điều thế này .
    em cũng là 1 người khi đọc đc topic này e có nhắn tin xin chị tặng lại nước hoa.nhưng cũng không đc chị nhắn tin trả lời lại.khi đó em nghĩ chắc mình nhắn muộn,các mẹ đăng ký hết rồi.
    và vô tình em có nhắn tin chia sẻ cùng chị khi chị hụt hẫng vì cm trên topic.lú đó em rất vô tư vì nghĩ là mình không đc do số mình không may mắn.cuối cùng vì 1 lý do riêng tư của cá nhân em,chị đã tặng cho con nhà em 1 lọ nước hoa,mặc dù nhưng lọ kia chị đã tặng hết các mẹ rùi.không những thế còn chia sẻ với em rất nhiều điều trong cs.
    các mẹ ah!các mẹ thử nghĩ xem 1 buổi sáng các mẹ nhận được 50 tin nhắn,liệu các mẹ có thể trả lời hết không?xóa ko hết nói chi trả lời phải không ah?mà còn rất nhiều công việc đời thường nữa chứ,huống chi con chị ấy mới có 10 tháng.
    1 chút trải lòng của em thôi ah!nhiều khi trong đời phải có lòng tin 1 chút cuộc sống mới thoải mái được ah!
    các mẹ ah!

3_b thích bài này.
  3. Me Bum

Me Bum Guest

Bây giờ mình mới vào mạng đc, mình đc tặng nc hoa đấy, các mẹ đừng nghi ngờ mẹ ý!

4. huong177

huong177 Tư vấn Tỳ Hưu, đá hộ mệnh

E cũng nt nhiều với chị chủ topic rùi, đợt đầu chị í tặng nước hoa cơ, h là đợt 2 rồi. Đợt đó e có nói với chị ấy nếu chị ngại các công đoạn nt mặc cả, ship shiêc thì e sẽ làm hộ chị để thêm tiền mua sữa mua bỉm cho bé bởi e rất rảnh, và đk là chẳng có gì, nhưng chị í từ chối và bảo " sinh con ra thì phải lo cho nó đc mấy khoản đó chứ, ai lại đi bán đồ để mua cho con, chị tặng mọi người để mọi người vui, thấy mọi người vui vì món quà của mình thì chị ấy cũng thấy vui rồi " những lời nói chân thành như thế sao còn có người nghi ngờ đc nhỉ ?
    Thứ 2, sao những người đc nhận quà của chị ấy k thể quay lại phản hồi, cảm ơn chị ấy đc 1 tiếng nhỉ ? Các chị tiếc thời gian à ? Các chị có thể lướt web đc ít nhất là nửa tiếng 1 ngày mà k thể bớt ra 1min để cm 1 tiếng cảm ơn, giúp những người đang nghi ngờ thắc mắc có thể giải tỏa đc nghi ngờ nhỉ ?. Các chị quả là " kiệm lời " đấy!

3_bbim&ruby thích.
  5. bim&ruby

bim&ruby Thành viên rất tích cực

hihi,tớ cũng nhắn tin 2 lần í ạ, định xin nhưng hết lượt rùi. Định khuân cả cái ghế rung của chị ấy 100k í, rẻ thật, mỗi tội nhà chị ấy xa nhà tớ quá,lại thêm trời rét ox ko chịu đi cùng,cứ càu nhàu bảo mua mới cho nó nhanh. Hic,đàn ông chẳng bao giờ hiểu nổi phụ nữ ,him,mà suy cho cùng chính phụ nữ có khi cũng chẳng hiểu nổi mình ấy chứ. Nói chuyện với mẹ này cảm nhânj là mẹ ấy dễ thương lắm. Còn chuyện xin đựoc hay ko thì là cái duyên với nhau nữa.có gì quan trọng đâu,cũng chỉ là cái pm,cái tin nhắn,cùng lắm là cuộc đt thôi. Các mẹ đều là người có con nhỏ,nói thật mình tin ko ai rảnh rỗi để mà đùa,như mình thỉnh thoảng đang bận bị gọi nhầm còn tức điên lên ấy chứ,huống chi là cố tình cho số để ng ta gọi vớ vẩn cho mình. Chắc lần sau các mẹ nên nhắc nhau ai xin được cái gì thì comment cái,nhiều khi chắc bận quá nên các mẹ cũng quên việc đơn giản í. Như mình lần duy nhất từ trước đến nay xin được đồ của em huong177,mấy gói greencoffee và vòng lắc ấy,tuy có nhắn tin cảm ơn đàng hoàng nhưng cũng quên ko cm vào topic của em í,may là topic ấy ko hot như topic này nên chẳng ai buồn trách cả. Thôi,các mẹ vui vẻ lên,mẹ cho thì cứ cho,mẹ xin thì cứ xin nhé.

3_b thích bài này.
  6. 3_b

3_b Bắt đầu tích cực

3_b 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn các mẹ đã cm.Thật sự mình thấy ấm lòng nhiều lắm sau những tổn thương và đó cũng là nguồn động viên trg cs rất nhiều để mình thấy bên cạnh những điều đàm tiếu vẫn còn rất nhiều những sự cảm thông ,chia sẻ.Mình k dư dả gì đâu lại rất bận với con nhỏ,công việc..nhưng mình sẽ tiếp tuc gửi đến các mẹ những niềm vui dù là rất nhỏ các mẹ ạ.Còn ai hiểu mình thế nào thì tùy thôi bởi mình luôn tâm niệm 1 điều "cho gì thì nhận nấy.cho yêu thương nhận yêu thg,cho niềm vui sẽ nhận lại nụ cười".

hoanglanauto thích bài này.
  7. thanhdatgas

thanhdatgas Thành viên kỳ cựu

mình thấy đc tặng đồ cho người khác là niềm vui rất lớn,nếu có đk mình cũng muốn đc làm việc này nhiều lần ....lần trước tặng bột sữa thôi mà cũng thấy vui lắm,cũng có nhiều bạn nt xin nhưng mình ko trả lời vì đã tặng rồi,nghại nt lắm...Mình thấy chị chủ topic ko trả lời tin nhắn ....thì có nghĩa là chị ấy đã tặng hết rồi chứ ko phải là giả vờ như 1 số bạn nghĩ đâu.đem tặng mà bị nghi ngờ thế thì buồn lắm....

8. CuteSun

CuteSun Bắt đầu tích cực

Mẹ nó ơi. Mình ko thấy số đt của mẹ nó. Mẹ nó còn green tea ko? Cho mẹ Sun xin với. Tks mẹ nó nhiều.

9. chidt

chidt Thành viên tập sự

Em chưa từng nhắn tin hỏi xin nước hoa của chị, càng ko biết chị là ai, nhưng hôm nay em vẫn muốn để lại cm ở topic này để bày tỏ sự ngưỡng mộ với chị :). Đầu tiên thì em khá ngạc nhiên bởi cử chỉ tặng free nước hoa của chị, cũng có thể một ngày nào đấy em cũng sẽ là một trong rất nhiều người nt xin nước hoa chị tặng, nhưng điều khiến em viết cmt này, điều em ấn tượng sâu sắc nhất chính là dòng cmt về quan niệm sống của chị. Nó khiến em rất cảm động: "Cho gì thì nhận nấy.cho yêu thương nhận yêu thg,cho niềm vui sẽ nhận lại nụ cười". Chị làm em liên tưởng tới mẹ của em. Mẹ em luôn dạy chị em em rằng sự yêu thương là thứ của cải mà càng chia sẻ thì chúng ta càng giàu có, người biết sống mình vì mọi người sẽ là nhà triệu phú vĩ đại của hạnh phúc. Những người tốt như mẹ, như chị giúp em soi mình vào và có thêm động lực để hoàn thiện bản thân mình. Em tin rằng em bé của chị lớn lên nhất định sẽ là một cô bé/chàng trai tốt, vì nó đã được nuôi dạy bởi một người mẹ tốt. :)
    Chúc chị tối Chủ nhật ấm áp!

DinhNgocLinh thích bài này.
  10. anabas84

anabas84 Thành viên tích cực

mình đã cm trên này để xin nước hoa, và mặc dù đã biết là hết nhưng mình vẫn để một cm nữa để khi mẹ nó tặng đợt sau hy vọng mình có tên trong danh sách nhận đồ. Mình không nt hay gọi điện cho bạn vì lúc trước không tìm thấy còn bây h thì mình biết là bạn hết đồ tặng rồi.Không phải mình tiếc 1 cú phone hay 1 tin nhắn đâu mà đơn giản mình cũng làm mẹ, mình cũng rất bận nên không muốn làm phiền những khoảnh khắc mẹ bên con. Nhất là khi mình biết kết quả là hết rồi mà còn cứ nhắn gọi làm phiền.
    À, nhân tiện mẹ nào cầm Gucci cảu mẹ nó đã trả lại chưa? Hy vọng đưa yêu thương sẽ nhận được yêu thương như mẹ nó nói

11. ChuaLamMe86

ChuaLamMe86 Thành viên tích cực

Em thì chả biết đến cái toppic này cho đến hôm nay, nhưng nói thật em ngưỡng mộ chị lắm lắm, rất thích câu nói "cho yêu thương sẽ nhận lại yêu thương"...

12. chocolate211

chocolate211 Thành viên rất tích cực

Chia sẻ vs chị chủ top
    em tặng điểm BB cho 2 mẹ cũng tình trạng same same như chị chủ top. :(

13. vietebuy

vietebuy Thành viên chính thức

cho em xin tẹo ít nước hoa nào,em ít dùng nước hoa lắm,em chỉ thích hương thơm nhè nhẹ thôi

Sửa lần cuối: 20/1/2011
  14. Lantrailt

Lantrailt Chụp và tặng ảnh trẻ em vùng cao

Bạn ơi, còn chai nào sót lại không bạn? Để mình qua xin hihi Cảm ơn bạn nhiều!

15. suri08

suri08 Banned

Ôi đúng là những chia sẻ thất thân thương, mình cũng nhắn tin cho mẹ chủ topic để xin nhưng chắc là mẹ ấy hết rùi nên k thay Pm gi lai cả. Mình thấy các mẹ trên diễn đàn k quen biết gì nhau mà cũng chia sẻ với nhau thật nhiều. Mình đợt trước cũng hay tặng thìa Meiji cho các mẹ bên WTT lắm, tặng cả thuốc và quần áo nữa, rồi mấy thứ linh tinh. Nhưng đúng là có con bận thật, rồi đẻ con xong lại hay quên nữa chứ. Nhà Mình cũng còn nhiều thứ linh tinh lắm, hôm nào rảnh rỗi sẽ liệt kê sau vây.

16. 3_b

3_b Bắt đầu tích cực

cả nhà ơi.Hôm qua mình đã nhận lại đc lọ nc hoa lần mà đưa nhầm cho 1 mẹ.Hôm qua mẹ ý có nhờ em gái cầm đến gửi trả lại mình kèm theo 1 túi gạo nếp quà ở quê ra.Hôm nhận đc nc hoa thì sáng hôm sau mẹ ý về quê có việc nên k vào mạng đc.Hôm qua mẹ ý mới lên Hn và biết điều đó nhưng vì bận nên không đến nhà mình gửi trả đc nên có nhờ em gái.Mình nhận lại mà cảm động lắm,món quà quê tuy k nhiều nhưng nó chứa đầy tình cảm trong đó.Mình đã gửi tặng lại mẹ ấy lọ nước hoa đó luôn.Bên cạnh cơm,áo,gạo,tiền 1 những điều tưởng như nhỏ bé dó thôi nhưng cũng làm cs có thêm nhiều ý nghĩa.Cám ơn các mẹ nhé.

quynh00quynh thích bài này.
  17. thanhthuyvu1987

thanhthuyvu1987 Thành viên kỳ cựu

xong vc rùi mà ol hả chị ui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

18. corleone112

corleone112 Thành viên rất tích cực

e theo dõi cả 2 topic tặng nước hoa của chị, thấy ngạc nhiên và ấn tượng lắm. vẫn biết là mình ko có cơ hội nhận đồ chị tặng nhưng vẫn muốn comment đôi điều. mình làm việc mình thích và cảm thấy hài lòng là được rồi, những ng khác k hiểu là bởi họ k có cơ hội đc tìm hiểu. ko quan trọng đâu chị chủ top ạ, chúc chị và cháu bé sức khỏe nhé.

19. meiubonhiu288

meiubonhiu288 Çúñ Ñgô'!

Hic....hum trc em nhắn hỏi chị nì về em ghế nằm ăn chơi cho con, đang nt mà em vừa hỏi chị ý còn em nước hoa nào k để lại cho em luôn mà tự nhiên chị ý im re lun làm em khó hiủ quá hichic!!..................Hnhư chị chỉ tặng nước hoa k bán :( em ở HP nên k có cơ hội được tặng rùi mà cũng hem có đk mà mua mới nên mí mua thanh nhí về dùng thử các mùi.....hic mới hơn 1 tuần mà em mua mất 4 em rùi nhưng cũng chưa thật ưng em nào mà dùng lâu dài cả hic...Thật là bùn!!!!

20. Chin iu cua me

Chin iu cua me Thành viên rất tích cực

bạn ơi bạn còn nước hoa ko vậy? Mình thích và mua nhiều nước hoa lắm nhưng sinh con xong sợ mùi nên cho hết đi. Giờ bắt đầu dùng lại được thì lại còn có mỗi 1 chai bé xíu..huhu. Nếu còn bạn pm cho mình qua lấy được ko? Mình định gọi cho bạn nhưng ko thấy sdt. Tks bạn!