Đối chất: Phản ánh về nick thinhanh, đã ck hơn 1 tuần mà chưa nhận được hàng.

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi longan, 16/4/2011.

1. longan

longan Thành viên tập sự

Nhờ Mod phân xử dùm mình. Vào ngày 6/4/2011 mình có ck cho nick thinhanh bán hàng theo link này http://www.lamchame.com/forum/showt...i-trang-cho-bé-giá-rẻ-nhất-freeship-toàn-quốc!, số tiền 350k để mua 1 số đồ cho bé.
    Khi mua mình chỉ liên lạc qua điện thoại vì chưa tạo nick trên diễn đàn này, chị bán hàng nói là sẽ ship nhanh cho mình nhưng chờ đến nay vẫn chưa nhận được hàng. Theo kinh nghiệm mua hàng qua mạng thì ko tính ngày ck(thứ tư) thì chậm nhất là thứ 6 mình phải nhận được hàng nhưng đến thứ 7 vẫn ko có nên mình có gọi cho bạn ấy thì bạn ấy nói đã chuyển rồi. Mình chờ qua lễ giỗ tổ vẫn ko thấy tin tức gì. Từ hôm qua đến giờ mình có gọi cho bạn ấy nhiều lần đều ko đc ( đổ chuông nhưng không nghe) nên mình bức uu1c phải lập nick này nhờ Mod phân xử dùm. Cám ơn Mod.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi longan
    Đang tải...

2. longan

longan Thành viên tập sự

Ðề: Phản ánh về nick thinhanh, đã ck hơn 1 tuần mà chưa nhận được hàng.

Mình gửi thêm hình biên lai ck ngày 6/4/2011

3. longan

longan Thành viên tập sự

Ko hiểu bạn nói cần xác minh là sao?
    Có lẽ do mình xui thiệt vì khi chọn mua ở topic này mình thấy số lượng trang trên topic khá nhiều nên cũng yên tâm, chị bán hàng nói là ship nhanh nhưng tới nay 10 ngày rồi vẫn chưa nhận được hàng thì phải bức xúc chứ. Nguyên nhân từ người bán hay do bên CPN mình ko biết nhưng mình không hài lòng cách bán hàng như vậy, mà mình chỉ ở Long An thôi chứ có xa xôi gì đâu, dù có trục trặc gì thì cũng ko lâu đến vậy. Mình chỉ muốn biết chính xác là khi nào thì mình nhận đc hàng. vì mình gọi điện mà ko nghe máy nên mới vào đây phản hồi.

4. thinhanh

thinhanh Thành viên rất tích cực

Hi bạn, mình đây ah. Mong bạn bớt giận!
    1. Mình đã nhận dc tiền bạn gửi và đã gửi hàng cho bạn luôn, cứ nghĩ là sẽ nhận dc chậm nhất vào thứ 7. Thứ 7 mình và gia đình đi chơi giỗ tổ nên khi bạn nói chưa nhận dc mình có nói là mình sẽ ra bưu điện kiểm tra.
    2. Mình đã ra bưu điện kiểm tra và có lẽ gói hàng bị thất lạc nên EMS chưa có trả lời cụ thể, đã giữ bill của mình lại.
    3. 1 tuần sau, 14/4 mình gửi tiếp 1 gói nữa cho bạn vì sợ bạn đợi lâu đó nhưng không rõ đến giờ bạn vẫn chưa nhận dc.
    4. Xui làm sao ông xã mình đi công tác mấy hôm nay cầm điện thoại theo nên không nghe máy trả lời bạn được...
    Bạn yên tâm, nếu trong tuần sau bạn vẫn chưa nhận dc hàng thì mình sẽ hoàn tiền lại cho bạn chứ không sao đâu ah. Vậy bạn nhé. Mong bạn thông cảm vì trục trặc này.
    Mình up lên bill mới gửi lại hàng ngày 14/4, cũng là nhờ bạn check giùm mình ghi đúng địa chỉ chưa nữa nhé.
    Mong là những lời mình nói ở trên sẽ làm bạn rõ hơn và bớt giận nhé.

5. thinhanh

thinhanh Thành viên rất tích cực

Sáng nay mẹ longan có nhắn đã nhận dc hàng rồi nhé, do lỗi mình ghi địa chỉ nhầm lô 8 thành lô 18 nên có lẽ bị trục trặc... Cám ơn các mẹ đã quan tâm!

6. longan

longan Thành viên tập sự

Mình đã nhận đc hàng rồi, nhờ Mod xóa dùm topic, cám ơn mod.