Cần giúp: Phong thuỷ

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi Mẹ của Sáo, 14/12/2008.

1. Mẹ của Sáo

Mẹ của Sáo Thành viên tích cực

Thầy Phong thuỷ

Gia đình em đang muốn tìm một thầy xem phong thủy để xem hướng ban thờ. Có ba mẹ nào biết thầy và ở địa chỉ nào xin vui lòng chỉ giúp với ạ. Em xin cảm ơn nhiều ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ của Sáo
    Đang tải...

2. cún vịt 1903

cún vịt 1903 Bắt đầu tích cực

Chẳng biết mẹ nó còn cần tìm người xem phong thủy nữa không nhưng hôm nay CV mới biết nên cứ chỉ nếu cần mẹ nó gọi đt nhé. Anh Kiến Vinh ( người Việt Gốc Hoa) chuyên xem phong thủy và cúng cho các cửa hàng... đợt trước mở cửa hàng nên nhờ anh Vinh xem và cúng cho. Mẹ nó gọi đt hỏi thử nhé: 0978 675 119. Bàn thờ khá quan trọng nên phải cẩn thận mẹ nó ạ

3. meomun82

meomun82 Thành viên đạt chuẩn

Xem có được ko mẹ nó?? Chi phí thế nào? Mình cũng muốn tìm 1 người để mỗi khi gia đình có việc đến xem hoặc có thể gọi điện mà khó quá.

4. yêu_con

yêu_con Thành viên tập sự

Thầy phong thuỷ

mẹ nó ở đâu vậy,tôi không có địa chỉ thầy phong thủy nhưng tôi có địa chỉ của 1 người bên ngoại cảm,nếu mẹ nó cần hỏi gì chỉ việc thắp hương trên ban thờ tổ tiên là người âm nhà mình sẽ trả lời giúp mình.cần gặp ai cũng được kể cả ông thổ địa để cho người âm nhà mình trả lời cho mình là cần những gì là chuẩn nhất.Cô này đã được báo chí viết mấy lần rùi.mình đã đi hỏi hai lần đúng quá mình sợ tái cả mặt các cụ nói đúng như là ở cạnh mình ý.có lần mình đặt bát hương không đúng hướng các cụ giận làm cho nó cháy bùng lên mấy lần.mình gọi điện hỏi cô ý nói là"các cụ bắt phải để như thế này"từ đấy không cháy nữa và mình làm ăn tốt hẳn đông khách chưa từng thấy.Còn nhờ thầy phong thủy thì mỗi người một kiểu chẳng biết đường nào mà lần.cô này do bác tthanhiq ở diễn đàn này chỉ cho em.lúc đầu cũng nghi ngờ nhưng sau thấy có bài báo đăng về cô ý với lại nhà cô này cũng giàu chẳng phải làm nghề này cũng giàu.đến nhờ lúc nào cũng được cô ý nói qua điện thoại khi nào cảm ơn thì đến nhà đưa bao tiền thì đưa bởi người ta làm phúc mà.Nhà cô buôn bán tranh đá quý nghề này là nghề phụ thôi.Thầy phong thủy nói sao mình biết vậy còn đây là bố,mẹ,ông bà mình nói thì tốt hơn vì có những chuyện như là bà em trước lúc mất có để tiền lại cho thằng em ruột em lấy vợ chuyện này chẳng ai biết cả.sau tìm trong tủ của bà mới thấy có tiền thật.Sợ kinh hồn.:confused:

architect thích bài này.
  5. heopink

heopink Thành viên tích cực

@yêu con: chị PM cho em địa chỉ và số điện thoại của cô ngoại cảm này được không ah? em cũng đang có việc cần cô ý giúp quá :) Hi vọng cô ý sẽ giúp được ;) Cám ơn chị nhiều nhiều nhé ;)

6. me hien

me hien Thành viên tích cực

mình vừa sửa nhà, cũng muốn xem có vừa ý các cụ không, mẹ nó cho tớ điện thoại của cô ngoại cảm này nhé, cảm ơn mẹ nó trước đã nhé

7. yêu_con

yêu_con Thành viên tập sự

nếu các mẹ ở hà nội thì pm vào nik của bác tthanhiq thì bác ý sẽ cho các mẹ số đt và địa chỉ bác ý sẽ nói qua cho cách để gặp được người nhà mình tốt nhất và tiếp xúc với người ta như thế nào,còn mình không muốn đưa lên đây vì như vậy sẽ ảnh hưởng đến người ta.cô này hiền lành lắm không kiêu căng đâu giúp đỡ cũng nhiệt tình bất cứ lúc nào mình cần hỏi thì cứ thắp hương cho gia tiên rồi gọi cho cô ý là mình biết được sẽ phải làm gì.thù lao cũng không cần nhiều vì cô ý không kiếm sống bằng nghề này.nhà này nghề chính là buôn bán đá mỹ nghệ có công ty xuất khẩu hẳn hoi.các mẹ có thể yên tâm quan trọng là mình phải có thái đọ đúng đắn đứng có kiểu bán tín bán nghi làm người ta buồn chúc các mẹ thành công.:cool:

8. IDshop

IDshop Thành viên đạt chuẩn

Nghe mẹ Yeu Con nói thuyết phục quá, em cũng muốn đc gặp cô ấy. Không biết nhiều người hỏi quá có phiền hà người ta không nhỉ?

9. LinhBob

LinhBob Thành viên tập sự

Mình cũng đang định chuyển nhà nhưng ko biết hướng nhà mới có hợp với tuổi ông xã mình ko nên vẫn cò đắn đo quá. Nghe mẹ yêu-con nói thế thì tháy thuyết phục thật. Mình sẽ nhờ bác tthanhiq chỉ giùm.
    Cảm ơn mẹ nó đã cho thông tin bổ ích.

10. heopink

heopink Thành viên tích cực

Mình đã nhận được PM của bạn yêu con. Cám ơn bạn rất nhiều ;) Mình sẽ thử nhờ cô ý xem giúp cho :-D

11. tuihutchankhong

tuihutchankhong Bắt đầu tích cực

Bạn ơi, có thể cho mình xin số đt liên lạc của nhà ngoại cảm này ko, nếu bạn ko tiện nêu tên và số đt thì vui lòng nhắn tin vào địa chỉ mail của mình: dushilin1876@gmail.com. Cảm ơn rất nhiều.

12. me hien

me hien Thành viên tích cực

mẹ nào xem cô này chưa, mình đang định tuần tới xem đây ạ

13. cunbongvahatmit

cunbongvahatmit Thành viên tập sự

Mình mới mua nhà nên rất cần biết chỗ ở mới như thế nào?Bạn cho mình xin số của cô đó vào địa chỉ hienhm@gmail.com với.Mình cảm ơn.

14. tthanhiq

tthanhiq Thành viên mới

Mẹ nhím hỏi vậy mình hơi bị buồn đấy.Mẹ nhím viết thư cho mình hỏi địa chỉ, mình chỉ rõ ràng và cũng nói qua như vậy mẹ nhím cảm thấy tin tưởng thì cứ đi hỏi thôi, việc gì phải hỏi mọi người trên này.Nếu họ nói cô ý nói đúng lắm thì mẹ nhím mới đi phải không.Mình đã cho mọi người số điện thoại của cô ấy là người ta phải xem như thế nào thì mình mới chỉ cho mọi người vì tất cả các vấn đề về tâm linh mình đâu phải là người không biết gì.Tất cả những bạn hỏi về số điện thoại này toàn là những bạn gặp khó khăn về chuyện này không biết hỏi ai thì mình giúp không muốn mọi người đi hỏi phải những thầy bà không có đức.vừa mất công lại sai đường khổ vào mình.Ai có số điện thoại của cô này cứ yên tâm mà đi nhé cô ý không phải thầy bà gì đâu không dùng bùa ngải người ta có khả năng đặc biệt gần giống cô BÍCH HẰNG.Tiền bạc cũng không phải lo gia đình cô này giàu có mà.Cô ý là giám đốc của 1 công ty do gia đình làm chủ kinh doanh về tranh đá quý và tranh cườm.Ai cảm thấy nghi ngại thì thôi.:confused:

hanhtim, smchilKhánh Băng thích.
  15. macay

macay Thành viên tập sự

mẹ tthaniq ơi check mail rùi trả lời giúp mình nhé
    Thanks.

Sửa lần cuối: 19/3/2009
  16. baoblack

baoblack Bắt đầu nổi tiếng

Hic, mình gửi tin nhắn cho mẹ tthaniq để xin số ĐT của cô đó mà chả thấy mẹ nó trả lời j cả

17. macay

macay Thành viên tập sự

hic mình cũng đã gửi tin nhắn và mail cho mẹ tthaniq rùi mà chờ mãi chưa có hồi âm.
    Bùn quá đi mất

18. tthanhiq

tthanhiq Thành viên mới

mình gửi địa chỉ cho bạn rồi mà nhưng cái trang wed này hay dở chứng post mãi không được

19. macay

macay Thành viên tập sự

mình đã nhận được điện thoại cám ơn mẹ tthaniq nhiều, cụ thể thế nào sau khi tiếp xúc với cô ấy mình sẽ lại post lên để mọi người tham khảo

20. songgiong

songgiong Thành viên tập sự

Mẹ tthanhiq ơi, giúp mình nữa. Cho mình xin số đt của cô ấy hoặc cách liên lạc được với cô ấy với. Mình cũng đang cần lắm Mình cảm ơn mẹ nó nhiều và mong tin mẹ nó nhé. Mình pm mãi mà không được, chắc hệ thống bị làm sao í.