Bị từ chối tình yêu

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi tien1982, 19/6/2011.

1. tien1982

tien1982 Thành viên mới

Mình sinh năm 1982 (07/12 âm lịch) làm nganh CNTT đến giờ mình chẳng hiểu sao vẫn không có ái dành tình yêu cho mình , tính cách hòa hợp , nói chúng là mọi người xung quanh đều ưng ý, vậy mà mới đây người mình thích lại từ chối tình yêu với mình lý do là đã có người yêu, có phải tuổi mình rất khó lấy vợ không , giờ mình thấy rất chán và ko biết đến bao giờ mới gặp người có cảm tình nữa , Diễn đàn có ai hiểu về cung mệnh xem và giúp mình vượt qua với

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tien1982
    Đang tải...

2. Hoàng Mai

Hoàng Mai Guest

Ðề: Bị từ chối tình yêu

82 Mệnh Thuỷ, tuổi con Tuất. He he, hợp với 83, 84, 86, 88 ( khắc tuổi nhưng nói chung là thầy tướng bảo hợp), 89, 90
    Đấy, bác thấy có em nào tuổi í thì xông vào mà tán. Nhưng mà tán ko được thì đừng đổ tại tuổi nhá. Nếu ko được nữa thì Pm cho em, em nghĩ cách giải quyết hộ :)):))

3. lequydung

lequydung Thành viên tích cực

Có gì đâu, còn trẻ mà, mình 86 nhưng trong vòng 3-4 năm nữa chưa tính đến chuyện lấy vợ làm gì, :D

4. Anna Duong

Anna Duong Call me: 0914 787 173

Duyên số chưa đến mà bạn tuổi bạn cũng ko phải là cao lăm nên cứ từ nhỉ?rồi duyên số đến lại ko biết chon ai ấy chứ?

5. tien1982

tien1982 Thành viên mới

Híc học năm thứ nhất yêu cũng thất bại vì ở xa quá , gần chục năm vừa rồi mới gặp được một bạn sn 1990 thấy mình có cảm xúc chân thành , rất là lạ , vậy mà mới hơn 1 tháng em ấy nói có người yêu rùi chỉ muốn làm bạn không thì không lên gặp mặt ì thấy khó sử , mấy ngày nay mất ngủ buồn vô cùng chẳng biết làm sao nữa

6. tan_tit1982

tan_tit1982 Thành viên kỳ cựu

Nói các bác đừng ném đá em nhé, hết xiền vào viện băng bó rùi đấy thứ nhất coi lại dung nhan, thứ hai coi lại hộ khẩu, thứ ba coi lại ví tiền. He he bây giờ các em càng lớn càng xinh thì càng có nhu cầu cao, ko có gì là sai trái cả vì ai cũng muốn điều tốt đẹp họ có hạnh phúc thì những người xung quanh mới hạnh phúc chứ ko phải là thực dụng quá đáng. Thế nên ko có gì phải suy nghĩ băn khoăn cả, mình tốt bụng và sống có trách nhiệm, có tinh thần vươn lên thì sớm muộn cũng kiếm được người yêu. Nhưng mà đừng với cao quá dễ vỡ mộng. Xét mình xét người mới thành công được.
    PM nàng Hoàng Mai là sau 2 năm chung sống xét thấy ở với xã cũng ổn he he coi như nàng bói chuẩn nhé.

7. tuntuntoto

tuntuntoto mẹ yêu em

trời! sao anh bi quan thế , em cũng có anh bạn sinh năm 82 chưa vợ và cũng toàn bị người khác từ chối đấy nhưng anh ý chẳng bi quan thế đâu, bố mẹ anh ý sốt sình sịch lên bắt anh ý lấy vợ đấy nhưng anh ý vẫn nhe nhởn bảo chắc tại chưa tới số thôi ,cứ từ từ mà tìm hiểu anh ạ ,đừng vì cuống quá mà tìm hiểu qua loa khi lấy về là vỡ mộng đấy .Anh cho em biết giờ sinh của anh đi ,em cũng biết chút ít về cung mệnh ,xem thử có giúp gì cho anh không nhé . nhưng anh phải vui vẻ lên .Đời còn dài mà ^^

8. tien1982

tien1982 Thành viên mới

Giờ sinh của mình thấy ai nói cũng xấu , sinh giờ Tỵ , tầm 10h trưa thì phải

9. vip_haiphong

vip_haiphong Thành viên chính thức

Hình như chị này chưa có gia đình hay sao ý!akak hehe

10. baoshop

baoshop Bắt đầu tích cực

chẳng qua là chưa có duyên đấy thôi! cứ từ từ, lấy nhau nên duyên chồng vợ đều là cái số hết, chả thế mà có người yêu nhau chục năm ko lấy đc mà yêu người khác có 2 tháng là cưới đó

11. phuongttt

phuongttt

Duyên chưa đến.................................

12. tien1982

tien1982 Thành viên mới

Chẳng biết bao giờ mới đến , không biết có lên tiếp tục không nữa , mệt mỏi qua , ba chúc tuổi đầu rồi chưa có ai , chi lo làm mới học giờ khổ thế đấy.bạn bè bằng lứa lấy gần hết rồi còn mình đến giờ vẫn cô đơn , gặp được người có cảm xúc thì mình toàn người đến sau , bản chất hiền làn thân thiện thế mà lại đam ra chẳng có gì .chán thật

13. phuongttt

phuongttt

Chị 30t nè...............Bình tĩnh đi em....................:)

14. tien1982

tien1982 Thành viên mới

Oạch vậy bằng tuổi chứ sao lại xưng chị thế , thiệt quá đi mất

15. mẹ Nhót

mẹ Nhót Guest

ÔI 82 mà con trai thì lo gì, bạn em toàn các chị 81-82 mà còn chưa người yêu í, còn anh bạn 76 thì cả 2 bác đều chửa có giề :))
    Hí, cái duyên cái số ý mà... 3 năm trước sao em nghĩ được giờ 26 tuổi em lại có 1 chồng, 1 con gái 6 tháng... như bây giừ :X

16. tien1982

tien1982 Thành viên mới

Gia đình đầm ấm quá nhỉ , mình ước gì có được như bạn , trong lòng giờ đang cào xé không biết bao giờ mới lấy lại được trật tự nữa.

17. Hoàng Mai

Hoàng Mai Guest

Ối giời, bác này bị sao thế ta? Giai thì lo cái gì cơ chứ? Hay bác có problem gì nên là mới muốn nhanh nhanh chóng chóng dụ khị con nhà người khác thế này...he he.
    Bác cứ từ từ ( nhưng cũng đừng tưng tửng quá nhá)...hy vọng một ngày đẹp giời nào đó, cái duyên nó đến với bác.

18. Hoàng Mai

Hoàng Mai Guest

Hức, người ta có bố, có mẹ, có anh, có chị, có hẳn cái gia đình lớn như thế mờ, lại chuẩn b ị lên chức dì nữa chứ...

19. Hoàng Mai

Hoàng Mai Guest

Hé hé, em là em "chiên ra" trong mấy cái vụ nài, nhưng mờ " số thầy thầy để cho ruồi nó bâu chị ợ"

20. seduce18

seduce18 Thành viên chính thức

Bác là con rai thì lo gì chứ,82 vẫn còn sớm lắm,nhiều cô cũng 82 mà còn vi vu chẳng lo chồng con gì nữa là.