Hải Yến tránh làm loảng topic !

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi betinchi, 27/3/2009.

1. betinchi

betinchi Thành viên tập sự

Mình thấy bạn Hải Yến spam rất nhiều trong mục dinh dưỡg, bạn có thể giúp đỡ mọi người gom gọn trong 1 topic đừng spam wa nhiều gây loảng làm mọi người xem !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi betinchi
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Hai Yen

Hai Yen Thành viên tích cực

Chao chi,rat cam on chi,va chi va moi ng thong cam cho em,lau em moi co time vao may tinh,em toan vao dien dan qua dt khong a,viet không co dâu,em vao các bai bao thay nhieu bai rat hay,em lai rat thich suu tam ve"dinh duong"cho bé em chi muon post lai cho moi ng xem.Neu dieu do la anh huong va moi ng khong thich xem,tu nay em se khong post bai len nua.

3. dang viet dung

dang viet dung Thành viên chính thức

Xin lỗi cho mình xen vào nhé. Mình nghĩ là các bà mẹ chăm con đều muốn làm thế nào để chăm con mình đc tốt nhất, và chia sẻ nhg~ thông tin mình biết đc với ng` khác. Mẹ Hải Yến chắc là tìm đc nhiều thông tin bổ ích muốn chia sẻ với mng` thôi. Vì với cùng 1 thông tin thì có thể ng` này biết nhg nhiều ng` khác lại chưa biết. Nhg~ ng` biết rồi có thể bỏ qua hoặc cung cấp thêm cho thông tin đó đc hoàn chỉnh. Mình nghĩ đó cũng là mục đích của dd. Thân.

4. lichisu

lichisu Thành viên đạt chuẩn

Mình thấy càng nhiều thông tin càng hay mọi người có thể trao đổi và diễn đàn thêm sôi động nếu nhiều bài mang nội dung khác nhau thì không thể gom vào một mục được.

5. momo

momo Thành viên Hội Rắn

Thực ra nếu chỉ Copy and Paste thì cũng chẳng có gì là sai. Nhưng nếu chỉ thế thôi thì hơi tẻ nhạt. Nếu có thêm comment của chủ topic hoặc người khác thì sẽ hay hơn rất nhiều.

Mẹ Bảo thích bài này.
  6. Axon_Edwards

Axon_Edwards Thành viên rất tích cực

hôm qua và diễn đàn thấy nguyên 1 trang toàn bài của HY, để ý thời gian post chỉ chênh nhau có vài giây. Bài post toàn thông tin mà đọc báo cũng thấy. Mình nghĩ diễn đàn để mọi người cùng trao đổi và tham khảo, chứ post bài theo kiểu như này ko okie lắm.

7. me tuyetnhung

me tuyetnhung Trang phục lót Sense

Đúng là nhiều bài của HY thật nhưng theo mình HY đừng giận mà rút kinh nghiệm để chúng mình cùng trao đổi những đề tài hữu ích nha.

8. Hai Yen

Cam on metuyetnhung,nhung em nghi moi nguoi da khong thich,da co y kien thi cung kho chi ah,khong co em post bai nhung con co rat nhieu các me khac nhieu bai hay.Me Axon_Edwards chi chua bao gio xem thong tin có tu tren bao sao?da la thomg tin thi o tren báo chu có phai kinh nghiem dau ma minh phai tu trg d/s hang ngay?

Sửa lần cuối: 27/3/2009
  9. meberin

meberin Banned

Mình nghĩ bạn HY không có time vào diễn đàn thường xuyên,nên làm vậy cũng đâu sao

10. huonglan1809

huonglan1809 Thành viên mới

Cho mình xen vào nhé, mình thấy Hai Yen có rất nhiều bài có ích đấy chứ. Mình nghĩ bài đó nguồn từ đâu thì vẫn rất bổ ích vì không phải lúc nào các mẹ cũng có nhiều thời gian tìm các thông tin cần thiết trên báo đâu. Dien dan là nơi các mẹ chia sẻ kinh nghiệm và thông tin mà. Nên khuyến khích mới đúng. Mẹ nào có nhu cầu thì vào xem, ko thì thôi mà

11. MutMat

MutMat Thành viên chính thức

mẹ Hai Yen đừng phật ý mà ko post bài nữa nhé. diễn đàn thì cũng là nơi để các bậc phụ huynh chia sẻ trao đổi với nhau mà.

12. keothom

keothom Gió về đâu? Về đâu?

Theo em, các chị nên thoáng 1 chút ạ. Những thông tin của chị ấy cũng hữu ích lắm mà. Chỉ cần đừng post bài giống nhau hoặc những bài đã có trên diễn đàn là ok rồi. Diễn đàn khuyến khích mọi người chia sẻ thông tin mà.
    @ Chị HaiYen : chị nên post từng bài 1 với khoảng thời gian cách nhau 1 chút thì mọi người mới ko bị bội thực và còn có thể tham khảo thêm thông tin trong các topic khác nữa chị ạ. Dù sao thì em vẫn cảm ơn sự nhiệt tình chia sẻ của chị. Mong chị tiếp tục chia sẻ với mọi người nhé.
    Chúc chị và các mẹ cuối tuần hạnh phúc.

13. Gia_Khanh

Gia_Khanh Thành viên chính thức

Oh nếu không nói thì mình cũng không để ý, chỉ chú ý đọc thông tin kinh nghiệm để chăm sóc bé tốt hơn thui.

14. lyla

lyla Banned

bạn ơi,mình nghĩ Hải Yến chỉ muốn truyền đạt những thông tin bổ ích cho mọi người thôi mà.
    Mình cũng ít có thời gian xem báo chí hoặc online...khi rảnh lắm mới ghé thăm DD,đọc thấy nhiều bài post hay của mọi người mình rất thích và cũng đã học hỏi được nhiều kinh nghiệm.

15. twophuong

twophuong Bắt đầu nổi tiếng

Mình thấy bé keothom góp ý rất có lý đấy các mẹ!!!

16. Mẹ Bảo

Mẹ Bảo Thành viên tập sự

Em vừa đọc được mấy bài thấy hữu ích nên đã post lên diễn đàn, xong rồi đọc thấy tiêu đề topic này nhảy vào thấy các mẹ trao đổi vấn đề này mà tim đập thấy hoang mang, em vừa post bài mà. Nhưng dù sao thì em thấy mẹ betinchi hơi gay gắt quá đấy ạ. Những thông tin nào mà mẹ Hải yến post mẹ nào chưa biết thì vẫn có thể tham khảo, còn biết rồi thì bỏ qua, đừng cáu làm gì ạ, chúng ta vào diễn đàn đều vì mục đích trao đổi mà. Chúc các mẹ trên diễn đàn luôn vui vẻ ạ.

17. thaolinh070708

thaolinh070708 Thành viên mới

Đúng là các mẹ lắm chuyện, mẹ HY cũng muốn post tất cả các thông tin để các mẹ trao đổi với nhau thôi, mẹ nào biết rồi thì bỏ qua, còn đối với những mẹ chưa biết thì những thông tin của mẹ HY thật là bổ ích.
    Cảm ơn mẹ HY nhiều nhiều nhé

18. thaolinh070708

thaolinh070708 Thành viên mới

Theo bạn thì nên như thế nào thì bạn ok, mình thấy có phải ai cũng có thời gian đọc báo đâu, với lại bài của bạn HY có nhiều topic rất bổ ích đấy chứ, nếu bạn đọc báo rồi thì đừng có quan tâm nữa làm gì

19. MẸ DẾ

MẸ DẾ Thành viên chính thức

Em thay viec cac me vao dien dan chia se thong tin du la nguon goc tu dau (bao chi hay tu kinh nghiem ban than, ...) thi cung dang hoan nghenh chu nhi. Theo em cai cot yeu la thong tin can cuc ky chuan xac vi no lien quan truc tiep den cac con be bong cua chung ta. Hai Yen dung buon nhe. Minh cung phai cam on ban vi da biet duoc mot so thong tin rat huu ich tu cac bai post cua ban day.

20. Hai Yen

Cảm ơn các mẹ thật là nhiều,mình sẽ cố gắng sưu tầm nhiều thông tin có ích để các mẹ cùng tham khảo nhé