Cần giúp: Ngực em nhỏ xíu hà. Em có nên dùng kem message nở ngực không các chị ơi?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tam.hin, 20/7/2011.

By Tam.hin on 20/7/2011 lúc 12:13 PM
  1. Tam.hin

Tam.hin Tâm Hỉn

Tình hình là em đã chống lầy đầu năm nay. Chưa có baby ạ. Vòng 1 làm sao mà nhỏ xíu xìu xiu. Ox em bảo 2 đứa nằm trên giường như 2 thằng đàn ông nằm cạnh nhau í :p:p:p Đau hết cả mề!!!

Em search thì thấy có mấy loại kem message nở ngực như của Evarro, dorlene herbal... Có chị nào dùng kem gì hay ăn uống tập luyện ùi không, cho em kinh nghiệm với.

P/s: em không làm phẫu thuật or dao kéo gì đâu. Sợ lắm!!! ::):)(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tam.hin
    Đang tải...

Bình luận

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tam.hin, 20/7/2011.

1. The Lemon Spa
      The Lemon Spa
      Ðề: Ngực em nhỏ xíu hà. Em có nên dùng kem message nở ngực không các chị ơi?

Mẹ nó tự massge ở nhà cũng tốt, phương pháp này cho hiệu quả ko cao nhưng an toàn. Nên tham khảo một số phương pháp massge đúng cách keo tiền mất tật mang
      Chúc mẹ nó thành công!:D:p
      Tam.hin thích bài này.
    2. yenny198
      yenny198

Chị nên tự massage tại nhà, nếu có thể mua loại gel massage nào đó uy tín
      Tam.hin thích bài này.
    3. dangducminh
      dangducminh

Hic! nhiều người giống bạn mà.mình thấy béo lên cân không vào vòng 1 mà toàn vào vòng 2 và vòng 3. Khi gầy đi thì cái vòng 1 nó tụt thang nhanh chóng. Hồi mình làm việc cùng người Đài loan họ bảo ngày ngày nên uống sinh tố đu đủ sữa tươi để làm tăng vòng 1. mà cũng chả có hi vọng hay do E không kiên trì.Biện pháp dùng kem matxa hay dùng dao kéo E thấy sợ, sợ đang què thành cụt thật thì chết. Giờ chỉ có ngày ngày khi tắm dùng vòi hoa sen xả vào 2 bên ngực và mat xa theo chiều kim đồng hồ,ngủ thì nằm thẳng không được nằm sấp. Mặc áo thì dùng loại nâng ngực để nguỵ trang.
      Tam.hin thích bài này.
    4. yenny198
      yenny198

Hình như cả sữa đậu nành cũng làm tăng vòng 1 thì phải
      Tam.hin thích bài này.
    5. The Lemon Spa
      The Lemon Spa
      Tomy77 thích bài này.
    6. mimam
      mimam

hiiiiiiiiiiiiiii, đây là bệnh của đa số phụ nữ việt nam mà, hic, xã nói vậy thôi , chứ cũng yêu vợ nàng lo gì, kem chỉ có lúc đấy thôi chứ ko có tác dụng thật sự đâu, phí tiền......hay nàng đi tập thể dục thể hình...hiiiii
      NaraTam.hin thích.
    7. Merucon
      Merucon

Hic, ông xã cũng bảo mình là màn hình phẳng đây. Chung thủy phải biết vì trước sau như một. Hic, vừa tức vừa buồn cười.
    8. mimam
      mimam

bà này nhanh chân thía......................................
      Tam.hin thích bài này.
    9. Merucon
      Merucon

Hiii, đụng độ mẹ nó hả??? hii, chiều tranh thủ vào đây hóng hớt trước khi về đó mà.
      Tam.hinmimam thích.
    10. mimam
      mimam

đụng giề, vào đây, rồi lượn qua mấy nhà đã thấy mẹ nóa roài.........chắc chân dài...............heheheh
    11. hanh_x
      hanh_x

:( 1 là đi thái lan 1 phát
      2 là sống chung với lũ
      chứ massage với bôi kem với ... bla bla gì gì đó 100 người thì 3 người có kết quả thui bạn ơi :(
      Tomy77Tam.hin thích.
    12. elf_Quynh
      elf_Quynh

Bạn đọc thông tin ở đây xem sao nhé: http://ezhealthstore.com/prod36.aspx

Nếu cần gì PM mình, mình giúp.
    13. mimam
      mimam

hic, mình thấy phẫu thuật ngực nhiều biến chứng lắm......................
    14. lan_chi
      lan_chi

Không phải nhiều mà là rất nhiều bà ạ, mà đã biến chứng thì khủng khiếp lắm!!!
      mimam thích bài này.
    15. dangducminh
      dangducminh

E thấy đúng đấy, nguyên vụ độn silicon gì đó công nhận nhìn đẹp đầy đặn, nhất là ai vóc dáng chuẩn chuẩn thích khoe hàng 1 tí, mặc mấy cái quả cổ khoét sâu sâu. hic Mình là phụ nữ còn choáng nói gì đến mấy ông chắc nhìn không chớp mắt. Nhưng mà nhìn vậy chứ là vật cấm sờ, chỉ là hàng mẫu thui, không cẩn thận miếng silicon nó vỡ hay sao thì méo mặt, lại 1 bên màn hình phẳng, 1 bên màn hình cong. hic. Thôi thì E chấp nhận làm màn hình phẳng, còn hơn phải đi giải quyết hậu quả.
      mehaphuong01Nara thích.
    16. thanhbinhhn
      thanhbinhhn

Có nhiều giải pháp cho ngực nhỏ mà, mẹ nó massage tại gia cho an toàn
      Nara, Tam.hinroma thích.
    17. roma
      roma

Ối giời em là người mẫu độc quyền của LCD bao năm nay rồi các bác ạ, bó tay toàn tập thôi.
      Nara thích bài này.
    18. thanhbinhhn
      thanhbinhhn

Tự nhận thế làm gì? Người thì cũng mỏng nên làm sao mà ngực to được chứ? Ăn cho béo đi đã
      liennguyenpretty thích bài này.
    19. Tam.hin
      Tam.hin

Hihihi... Thế hóa ra không phải mỗi mình em LCD ùi. Thik wa! He he he..
      Tomy77liennguyenpretty thích.