Hà Nội: Bán đệm Hàn Quốc Hanny,Hannyco,Everhome cho bé yêu và cả nhà cam kết rẻ nhất Hà Nội

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi stormman188, 6/9/2011.

1. stormman188

stormman188 Luyện viết chữ đẹp Hà Nội

Bán đệm Hàn Quốc chính hãng Hanny,Hanyco,Everhome,Sông Hồng ,giường cũi HN

HOMEPLAZA.COM.VN

(u)(u)(u)TOPIC 1 :GIƯỜNG CŨI FULL PHỤ KIỆN-CLICK HERE Ạ^^ (u)(u)(u)

(u)(u)(u)TOPIC 2 :TỦ TREO QUẦN ÁO BẰNG TÔN CHO GIA ĐÌNH , SINH VIÊN & CÁC HỘ Ở TRỌ (u)(u)(u)

Đệm Hàn Quốc chính hãng HANNY ,đệm HANNYCO , EVERHOME , Sông Hồng khuyến mại vô cùng hấp dẫn 09888.65.682 ;)
    KÍCH THƯỚC ĐỆM LỚN NHẤT TỚI THỜI ĐIỂM NÀY EM TỪNG NHẬN ĐẶT LÀ 2M5*3M

E nhận đặt đệm cũi , đệm >2 m và kích thước theo nhu cầu ( HANNY , HANNYCO , EVERHOME ) giá cả cạnh tranh

KHÔNG CHẠY THEO LỢI NHUẬN NHƯ CÁC CỬA HÀNG ĐỆM TRÊN HÀ NỘI , NHẬP ĐỆM CHẤT LƯỢNG KÉM ( KIỂU NHƯ KOREA... HÀNG BÔNG KO TRẮNG , HOẶC NHẸ CÂN , HÀNG NHÁI NÊN KO TEM BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG) VỚI GIÁ SIÊU RẺ RỒI TREO BIỂN GIẢM GIÁ 40%,50%,60% ) <XIN THƯA LÀ GIÁ ĐẤY NHẬP VÀO CŨNG KO BAO GIỜ CÓ Ở ĐỆM CHÍNH HÃNG> MUA VỀ CHẮC CHẮN NHANH LÚN , DÙNG 1,2 NĂM KHÁCH HÀNG SẼ THẤY ĐƯỢC MẶT THIỆT HƠN
    LUÔN HẾT LÒNG VÌ QUYỀN LỢI CỦA KHÁCH HÀNG
    => STORMMAN188 LUÔN CAM KẾT MANG ĐẾN CHO KHÁCH HÀNG SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG , HÀNG CHUẨN (BÔNG TRẮNG,ĐỆM ĐẦM<LƯỢNG BÔNG ÉP CAO>,TEM BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG TRÊN TỪNG SẢN PHẨM )

CÁC MẸ THÂN MẾN ,CAM KẾT VỚI CÁC MẸ ,TẤT CẢ SP STORMMAN CUNG CẤP ĐỀU LÀ HÀNG CHÍNH HÃNG , NHẬP TRỰC TIẾP , CHẤT LƯỢNG TUYỆT HẢO ( TRÊN MỖI SP ĐỀU CÓ GIẤY BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG , DẤU CÔNG TY TRÊN TỪNG SẢN PHẨM , BÔNG TRẮNG KO PHẢI BẰNG BÔNG MÀU NGẢ CHẤT LƯỢNG KÉM , BẰNG MÚT HAY SỢI TỔNG HỢP NHƯ HÀNG NHÁI) 1 ĐỔI 1 TRONG 10 NĂM VỚI ĐỆM BÔNG ÉP ( HANNY , HANNYCO ,EVERON, EVERHOME , SÔNG HỒNG) , CŨNG NHƯ 10 NĂM VỚI ĐỆM LÒ XO (CHỈ CẦN CALL CHO EM HOẶC SỐ CÔNG TY TRÊN GIẤY BẢO HÀNH ( TRONG TRƯỜNG HỢP ĐỆM BỊ LÚN ) CÁC MẸ SẼ ĐƯỢC ĐỔI LUÔN VỚI ĐỆM KÍCH THƯỚC TIÊU CHUẨN HOẶC SAU 2-8 NGÀY VỚI ĐỆM ĐẶT THEO KÍCH THƯỚC ! THÂN !​

Sau khi tham khảo giá cả thị trường , em đã thấy giá cả vô cùng mập mờ , khác biệt giữa các cửa hàng , mà cuối cùng phần thiệt luôn thuộc về khách hàng .
    Em đã thử là khách hàng đến hỏi mua và thật bức xúc , cụ thể là :
    +Thậm chí giờ còn có thể loại cạnh tranh ko lành mạnh vô lương tâm,dùng thủ đoạn ngay trong diễn đàn này , thật mệt , các mẹ hãy cảnh giác nhé ,e ko tiện nói ra .
    +Nhiều cửa hàng siêu thị , khách hàng hỏi là có khuyến mại ko thì họ bảo là có khuyến mại chiết khấu luôn vào giá anh ạ : xong đưa ra mức giá niêm yết , thật sốc các mẹ ạ!
    +Một số cửa hàng thì ghi là chiết khấu 21% , trong khi bảng giá lại điều chỉnh tăng , em thử một mặt hàng Hannyco , mình tính ra thực tế chỉ giảm đc 12,7% . Thật là treo đầu dê bán thịt chó , hic .

Em nhập kho và phân phối các sản phẩm chính hãng của Hanny , Hannyco , Everhome , Sông Hồng cho các mẹ , các bé , gia đình Hà Nội với phương trâm giá công khai minh bạch , chiết khấu già 15% ( thay khách hàng mặc cả) giá rẻ nhất Hà Nội , các mẹ có thể tham khảo loại hàng kích thước giá cả tại các cửa hàng trước khi đặt mua mình , hàng nhập khẩu trực tiếp , chất lượng tiêu chuẩn tuyệt đối . Bảo hành 10 năm chế độ 1 đổi 1 . Đệm Hàn Quốc bền bỉ chăm lo từ giấc ngủ !
    Em miễn phí giao hàng trong Hà Nội .
    KHỔ NHÀ EM CHẬT , CHỈ DÙNG ĐC LÀM VP ĐIỀU HÀNH VÀ GIỚI THIỆU MẶT HÀNG GA GỐI , CŨI : 188/21 QUÁN THÁNH - BA ĐÌNH - HÀ NỘI ; MẸ NÀO CHỌN LOẠI NÀO THÌ ỚI EM NHÉ : 09888.65.682
    Tài khoản giao dịch :
    *Ngân hàng Đông Á
    TRẦN LĨNH HUẾ
    0103610799
    *Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn AgriBank
    TRẦN LĨNH HUẾ
    1200209228404

Đây là báo giá sau khi SALE OFF 15% , miễn phí vận chuyển , các mẹ ơi thỏa sức lựa chọn nào :heart:;)
    http://www.everhome.com.vn/

BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG NHÀ MÁY 1 ĐỔI 1 TRONG 5-7 NĂM
    BẢO HÀNH CỦA HOMEPLAZA 10 NĂM

Các mẹ chú ý là Hannyco khác Hanvico: Hannyco là ở khu công nghiệp Thường Tín khác với Hanvico ở Thanh Trì , đệm của Hanvico 2 lớp bề mặt đệm đều mềm , còn Hannyco với nguồn bông vô trùng và vải nhập khẩu từ Hàn Quốc , công nghệ ép nhiệt Hàn Quốc , bông ép trắng tinh , đệm cực đầm , cứng cả 2 bề mặt -> không bị đau lưng do lún như Hanvico ( cái này nhà chị em chót mua rồi nên e tư vấn luôn cho các mẹ ), hiện tại thì giường e đang dùng Hannyco , các mẹ nằm yên tâm luôn ( bảo hành chính hãng 10 năm , vải cottong dày dặn màu đẹp , bông ép các mẹ kéo ra trắng tinh luôn mà nặng ơi là nặng ) => bị thích luôn ý [ Hanny là một dòng sản phẩm của Hannyco mà lượng bông ép ít hơn một tẹo ]

đợt này em toàn Everhome vỏ cottong ak , vì thoáng , màu đẹp và nhã hơn màu gấm

EVERHOEM EM CHIẾT KHẤU 15% VÀ TẶNG MỘT BỘ GA GỐI HÈ DREAM HÀN QUỐC COTTONG 100% CHO GIA ĐÌNH MÌNH , CỰC ĐẸP VÀ MÁT CÁC MẸ CHỌN Ở LINK SAU Ạ
    (u)(u)(u)TOPIC 2 :GA GỐI HÀN QUỐC 100% COTTONG BẢO HÀNH 5 NĂM-CLICK HERE Ạ^^ (u)(u)(u)

EVERON ĐỢT NÀY EM KO PHÂN PHỐI NỮA CÁC GIA ĐÌNH Ạ ! BẢNG GIÁ CÁC MẸ THAM KHẢO THÔI ! VÌ EM BÁN EM TƯ VẤN LUÔN LÀ EVERON ĐẮT Ở THƯƠNG HIỆU NHỜ RA ĐỜI ĐẦU TIÊN , CÒN CHẤT LƯỢNG EM THẤY CŨNG THƯỜNG, MÀ LÚC NÀO EVERON CŨNG CHƠI VỎ GẤM NÊN ĐẮT HƠN COTTONG 500-600K, TRONG KHI KO THOÁNG BẰNG COTTONG , THỨ 2 LÀ NHÀ NÀO DÙNG ĐỆM MÀ CHẢ DÙNG GA , VỀ ĐỘ ĐẦM EM BÊ CÒN KO ĐẦM BẰNG EVERHOME CỦA G-HOME VÀ HANNYCO. MẸ NÀO MUA CỦA EM EVERHOME HOẶC HANNYCO , VÀ TRONG NHÀ CÓ EVERON RỒI CHO EM VÀI PM NHẬN XÉT CHO KHÁCH QUAN Ạ [/I][/COLOR]

Các mẹ chú ý EVERON chính hãng có dấu nổi ở trong và ngoài ruột (ko chiết khấu)

Chất liệu: bông tấm PE ép, tạo độ đàn hồi cao, không lún, xẹp. Vỏ đệm sử dụng bằng chất liệu vải jacqua, độ bền cao, hình thức đẹp. Đệm vô trùng, thông khí tốt, thoát ẩm nhanh, có thể giặt được bằng nước, đảm bảo an toàn vệ sinh, phù hợp điều kiện thời tiết nóng ẩm ở Việt nam. Đệm có độ phẳng cao giúp sự tuần hoàn máu tốt, không gây cong võng cột sống, đặc biệt tốt cho trẻ em đang trong quá trình phát triển xương và cơ thể. Không gây mệt mỏi sau khi ngủ, giúp lấy lại trạng thái tinh thần sảng khoái sau giấc ngủ. Đệm có thể gấp gọn lại sử dụng như sofa, nhẹ nhàng, dễ di chuyển.

Phụ liệu được chọn lựa rất kỹ càng từ những nguồn nguyên liệu uy tín, qua các bước kiểm duyệt khắt khe, đảm bảo chất lượng mang yếu tố tự nhiên và thân thiện khi sử dụng. Bề mặt gấm trần với hoa văn sang trọng toát lên đẳng cấp của dòng sản phẩm dành cho giới thượng lưu.
    +Hàng công ty chính hãng
    +Chất liệu cao cấp bền bỉ và sang trọng.
    +Nguồn nguyên liệu bông nhập khẩu và được tinh chế theo công nghệ ép nhiệt hiện đại của Hàn Quốc tạo ra sản phẩm có độ cứng tiêu chuẩn không gây đau lưng,vô trùng, thông khí tốt, có lợi cho quá trình tuần hoàn máu, thoát ẩm nhanh.
    +Với lượng bông nhiều hơn, ép cứng hơn với cấu tạo gồm 2 đến 3 mảnh nên đệm bông PE gấm rất bền, thuận tiện cho việc vận chuyển và cất trữ.
    +Sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại của Hàn Quốc.
    +Rất phù hợp với khí hậu Việt Nam.
    +Bảo hành 5 năm .
    +E mễn phí vận chuyển trong nội thành ạ
    Xin phép MOD cho mình khoe các mẹ và các bé video 3d ngày xưa mình từng làm từ hồi mới ra trường lâu lắm rồi nè :heart:
    [video=youtube_share;LkhCpeT54dQ]http://youtu.be/LkhCpeT54dQ[/video]​

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi stormman188
    Sửa lần cuối: 17/12/2014
  2. Mẹ QA

Mẹ QA Thành viên tích cực

Ðề: Bán đệm Hàn Quốc Hanny,Hannyco,Everhome cho bé yêu và cả nhà cam kết rẻ nhất Hà Nội

Chỉ có đệm ko có chăn ga gối hả bạn ?

3. stormman188

Ðề: Bán đệm Hàn Quốc Hanny,Hannyco,Everhome cho bé yêu và cả nhà cam kết rẻ nhất Hà Nội

Hiện tại mình mới chỉ bán đệm mẹ QA ạ , còn chăn ga gối do có nhiều mẫu mã nên mẹ QA cứ ra các cửa hàng lựa chọn mẫu mã màu sắc yêu thích rồi lắp vào sau là tuyệt , trong một tương lai gần mình sẽ bán cả chăn ga gối đệm để các mẹ có thể thỏa sức lựa chọn với giá cả cạnh tranh nhất ;)

4. Minhminh

Minhminh Thành viên rất tích cực

pm cho mình báo giá đệm 5cm cho cũi 80x120cm bạn nhé

5. stormman188

đã Inbox giá đệm đặt cho mẹ rồi nha

bobebi.sonha thích bài này.
  6. mauthoigian

mauthoigian Thành viên tích cực

Đệm 1.8x2m 9cm hay 10cm giá thế nào hả bạn?

7. UCHIN

UCHIN Yêu Uchin nhất .

pm cho em cái dc. em qua xem hàng. sắp cưới rùi ah, gấp gấp

8. stormman188

Kho mình ở ngoại thành , bạn trẻ cứ đến các cửa hàng giới thiệu sản phẩm Hanny , hannyco hoặc everhome , chọn sản phẩm ưng ý rùi gọi mình sẽ có giá cực COOL luôn, :x Welcome , giao hàng tận nơi nhà , đúng hàng hóa chất lượng , bảo hành 5 năm :wink:

9. stormman188

đệm 1m8x2mx90 cm loại bông ép Hàn Quốc giao động từ 2280-2680k tùy loại như bảng báo giá trên mẹ MTG à(giá đã chiết khấu cho các mẹ) ,có bớt chút đỉnh cho mẹ gọi là lấy may, mẹ có thể chọn cho mình loại với giá cả thích hợp Hanny ,Hannyco hay Everhome , hay cao cấp hơn mẹ có thể chọn loại đệm lò xo của everhome giá mắc hơn tí từ 3.310-5.350 , giá luôn rẻ hơn giá ở cửa hàng vì mình kinh doanh online , chất lượng tiêu chuẩn tuyệt đối , bảo hành 5 năm .

Sửa lần cuối: 19/9/2011
    bobebi.sonha thích bài này.
  10. stormman188

Đã có Chăn ga gối rồi nhé Mẹ Quỳnh Anh ơi , vào nhanh tay chọn hàng nào :x

11. mechipyeu

mechipyeu

Oánh dấu, một địa chỉ ga gối đẹp. Chúc bạn đắt hàng nhé.

12. stormman188

You are Welcome , bao giờ cần mua thêm chăn ga gối nhớ gọi em bác nhé , SAFE 10% :D

13. smile_215

smile_215 0947.319.888 THỦY

Hic, E cũng có 1 cái đệm 3 tấm này rồi, mùa đông nên muốn mua thêm giường, với lại nhà E là nhà cấp 4 kê mỗi đệm nằm ko tốt.
    Để E nghiên cứu thêm ga gối có ủng hộ C đc ko.
    Chúc C đắt hàng nhé !

14. MeBeCuncon1

MeBeCuncon1 SỮA HỮU CƠ ORGANIC

đệm gấp làm 3 thì tiết kiệm diện tích nhỉ

15. stormman188

em tham khảo ở đây nhé http://********/raovat/p-45614027#post45614027

16. donalfashion

donalfashion Thành viên tích cực

oánh dấu ..............đẹp quá hihi..................

17. stormman188

thường thì mọi người chỉ gấp khi qua mùa đông cất vào đi , hoặc vẫn để nguyên trải thêm chiếu trúc mát rượi là xong bạn à , vì đệm có độ cứng cao nên ko sợ đau lưng , bao giờ mua gọi mình nhá :D

18. ngocluong_157

ngocluong_157 Bắt đầu tích cực

Oánh dấu cái, em đang quan tâm đệm 1,6x2m, 9cm. Báo giá cho em đệm bông ép và đệm lò xo để e lựa chọn nhé. Chị ko có đệm của Everon a

19. stormman188

Mẹ Ngọc Lương thân mến đệm 1,6x2mx9 cm loại bông ép của Hanny , Hanyco , Everhome lần lượt là : 2030k - 2170k - 2430k ( đã triết cho mẹ 15 % , miễn phí vận chuyển :) ) - < giá niêm yết của nhà sản xuất lần lượt là 2390k-2560k-2860k , Và báo giá đệm EVERHOME lò xo 3 loại 3 Star , 5 Star , VIP lần lượt là 3060k-3870k-5130k ( Đã SAFE cho mẹ 10%, bao vận chuyển , mẹ lưu ý nếu mua đệm lò xo thì cầu thang phải rộng hoặc phải có cửa ban công để kéo đệm lên vì đệm lò xo ko gấp được như đệm bông ép ) < giá niêm yết của nhà sản xuất lần lượt là : 3399k-4299k-5699k > WELCOME miễn phí giao hàng , mẹ chọn rồi gọi cho mình nhé :x

Sửa lần cuối: 16/9/2011
  20. stormman188

các bố và các mẹ đã mua đệm của mình pm nhận xét ủng hộ mình với :-({|=